สรุปทริป ย้อนเวลา ณ.ที่เดิม"เจ็ดคต" ๑-๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๘

Moderator: packai, มุก

Re: สรุปทริป ย้อนเวลา ณ.ที่เดิม"เจ็ดคต" ๑-๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๘

โพสต์ โดย packai » 08 ก.พ. 2015, 11:08

คงเป็นรูปเซ็ทสุดท้ายของทริปนี้แล้วครับ เป็นบรรยากาศท้องทุ่งยามเย็นแถวอ.อุทัย

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
packai

Re: สรุปทริป ย้อนเวลา ณ.ที่เดิม"เจ็ดคต" ๑-๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๘

โพสต์ โดย packai » 08 ก.พ. 2015, 11:16

รูปภาพ

ต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวเสือกรุงเก่าทั้ง 15 เสือที่มาเป็นเพื่อนร่วมทางที่น่ารัก

ขอบคุณ เพื่อนๆ ที่เข้ามาชมสรุปทริปนี้ของเรา

ขอบคุณ Thai MTB ที่ยังคงเป็นสื่อกลางให้พวกเราชาวจักรยานได้พบปะเผยแพร่เรื่องราวเกี่ยวกับจักรยานร่วมกัน

ขอบคุณครับ
packai

โพสต์ โดย สส » 09 ก.พ. 2015, 08:30

ผมมีรูปอีกนิดหน่อยครับ

รวมทีม เสือเฒ่ากรุงเก่า :D

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ขอบคุณเพื่อนฝูงลุงป้าทุกคนที่ทำให้มีทริปนี้ขึ้นครับ

แต่ทริปนี้ขากลับผมง่วงมาก ปั่นไปก็จะหลับใน นี้เป็นเพราะเสือเอ๋ที่ชวนคุยซะดึกเช้ายังมีกระแซะต่ออีก
ทริปหน้าผมจะชวนเสือเอ๋คุยให้ดึกบ้าง เพื่อเอาคืนเสือเอ๋
:oops:
"วางชังได้ใจก็สุข..วางชอบได้ใจจึงสงบ"
ไปคนเดียว viewtopic.php?f=27&t=293562
ไปกับเพื่อน viewtopic.php?f=56&t=355575&p=5083582

โพสต์ โดย September sonata » 10 ก.พ. 2015, 15:20

ยังมีรูปอีกนิโหน่ย ขอแบ่งปันที่นี่ก็แล้วกัน
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
สุขใดหรือจะเท่า เอามือล้วงกระเป๋า แล้วเจอตังค์