คุยกันเฮฮาประสา"เด็กโรงกลึง" @ เม.ย. 54

Moderator: จ่าเยิ้ม

Re: คุยกันเฮฮาประสา"เด็กโรงกลึง" @ เม.ย. 54

โพสต์ โดย pun » 28 เม.ย. 2011, 15:11

Happy Birth Day จ่าเยิ้ม ขอให้มีความสุขทั้งครอบครัว สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ กิจการรุ่งเรือง
แนบไฟล์

Re: คุยกันเฮฮาประสา"เด็กโรงกลึง" @ เม.ย. 54

โพสต์ โดย jip » 28 เม.ย. 2011, 15:46

สุขสันต์วันเกิดครับจ่า ขอให้รวยรวย :D
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน

โพสต์ โดย ต้วมเตียมV2 » 28 เม.ย. 2011, 21:20

HBD ข รับ ขอให้ยอดขายพุ่งกระฉูด ข รับ :D
"My Bike My Cannondale"

โพสต์ โดย pp-mosso » 28 เม.ย. 2011, 21:48

HBD จ่าเยิ้ม 30 เม ย เลี้ยงโต๊ะจีนนะจะบอกให้

โพสต์ โดย มะ มะ หมิว จ้า » 28 เม.ย. 2011, 21:50

สุขสันต์วันเกิดค่ะ พี่เยิ้ม
ขอให้สุขภาพแข็งแรง
กิจการเจริญรุ่งเรือง
มีคนรักมีคนหลง
ตลอดไปนะคะ
;)

โพสต์ โดย YogiRider » 28 เม.ย. 2011, 22:23

HBD ครับพี่
คิด zipp ได้ lightweight
คิด dura ace ได้ DI2 :lol: :lol:
สิ่งใดสมปราถนาครับเีพ่
Cycling is great suffer, but receive so little. That's make me tough.
ติดตามความเคลื่อนไหวได้ที่ กลุ่มเด็กโรงกลึง หรือ Saint Bikes แฟนเพจ

โพสต์ โดย lineinline » 28 เม.ย. 2011, 22:35

แน๊ตไม่มีอะไรจะให้พี่เลยในวันคล้ายวันเกิดอื่มมมม.......งั้นก็เอาอายุบวกไปอีกหนึ่งปีแล้วกันพี่สันต์ถือว่าผมให้ละกันนะพี่นะ :lol: :lol: :D

รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
จำหน่ายจักรยาน อะไหล่และอุปกรณ์ เสือหมอบเสือภูเขา ทั้งใหม่และเก่า

โพสต์ โดย ปอนด์ต้วมเตี้ยม » 29 เม.ย. 2011, 02:51

HBD คับพี่เยิ้ม ค้าขายเจริญ รุ่งเรือง ครับ
ปั่นจักรยานมันเหนื่อย Bigscooterดีกว่า 555+

No Fixed No Road No MTB Foaza 300 Only

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 29 เม.ย. 2011, 07:17

ขอบคุณพี่พัน jip ต้วมเตี้ยม pp-mosso มะมะหมิว YogiRider lineinline และน้องปอนด์

ขอให้พรที่ท่านให้มาย้อนกลับไปยังทุกท่านด้วยครับ
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย เสือสองแคว » 29 เม.ย. 2011, 07:43

HBD ด้วยครับ ขอให้ครอบครัวมีความสุข รับราชการก็ขอให้เจริญก้าวหน้า ค้าขายก็ให้ร่ำรวย ซื้อหวยก็ขอให้ถูกรางวัลใหญ่ สุขภาพกายแข็งแรง สุขภาพใจเข้มแข็ง ครับผม

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 29 เม.ย. 2011, 09:16

ขอบคุณพี่สสค.มากครับ วันอาทิตย์ไป Chill Chill Riding กันป่าวครับ

โพสต์ โดย เสือสองแคว » 29 เม.ย. 2011, 09:35

ยังไม่รู้ว่าจะไปไหนดีเลยจ่า
จะไปพัทยากับ สมต.(ไม่รู้อาจารย์ไปหรือเปล่า) แต่ว่านิวต้องไปรับเงินเรียนฟรี 15 ปีอีก อีกอย่างผมไม่ได้ปั่นจักรยานมาเกือบ 1 อาทิตย์แล้ว มัวไปดูงาน นี่เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อคืนเอง :lol: :lol:

โพสต์ โดย seven@klein » 29 เม.ย. 2011, 10:22

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เยิ้ม ขอให้ร่ำรวย ร่ำรวย ผมไม่มีของขวัญจะให้มีแต่ 3 คันนี้เลือกเลยครับ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 29 เม.ย. 2011, 10:43

ว้าววววว........ซีดดดดด น้ำลายจะหก 5555
....เอา 3 คันเลยได้ป่าวครับอ.โอ๋.:lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย เสือmaity » 29 เม.ย. 2011, 10:51

เสือสองแคว เขียน:ยังไม่รู้ว่าจะไปไหนดีเลยจ่าจะไปพัทยากับ สมต.(ไม่รู้อาจารย์ไปหรือเปล่า) แต่ว่านิวต้องไปรับเงินเรียนฟรี 15 ปีอีก อีกอย่างผมไม่ได้ปั่นจักรยานมาเกือบ 1 อาทิตย์แล้ว มัวไปดูงาน นี่เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อคืนเอง :lol: :lol:

ไปพัทยานาเกลือกันมัยครับ...
My Bike
My Bianchi