:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม TREK มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม TREK มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 12 พ.ค. 2011, 12:28

iTONZz เขียน:3. เสื้อแขนยาว+กางเกงขายาว
รูปภาพ

SIZE L แต่อยากได้เป็นเสื้อแขนสั้น ชุดนี้ยังมีของมั๊ยครับ เท่าไหร่ครับ

0839830504

แขนสั้นสั่งได้นะคะ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม TREK มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย tomjang » 10 มิ.ย. 2011, 21:29

สั่งเฉพาะเสื้อ 1 ตัวครับ อก 44" ( น่าจะเป็น size XL ) 087-2543666 ต้อม อยู่ชลบุรีครับ
แนบไฟล์
วัยเด็ก....มีเวลา มีแรง ไม่มีเงิน
วัยทำงาน....มีเงิน มีแรง ไม่มีเวลา
วัยชรา....มีเวลา มีเงิน ไม่มีแรง

ว่างก็ขี่จักรยาน ... ไม่ว่างก็หาเวลาไปขีจักรยาน
ใจมี....แต่ไม่มีแรง

โพสต์ โดย somseagull » 11 มิ.ย. 2011, 07:23

tomjang เขียน:สั่งเฉพาะเสื้อ 1 ตัวครับ อก 44" ( น่าจะเป็น size XL ) 087-2543666 ต้อม อยู่ชลบุรีครับ

ขอบคุณคะคุณต้อม

โพสต์ โดย B@dboy » 21 มิ.ย. 2011, 20:59

17. เสื้อแขนสั้น + กางเกง
รูปภาพ

18.เสื้อแขนสั้น + กางเกง
รูปภาพ

ไซด์M มีของไหมครับ...ราคาเท่าไหรครับ...???
หาร้านประกอบหรือโมดิฟาย...แก้ปัญหาใส่จานเบี้ยวไม่จบ...
แนะนำร้าน ยอร์ชไบร์ เลยครับ...^^
https://www.facebook.com/pages/Yacht-Bike/494816293913669
http://www.facebook.com/surakit.padungtaksin

โพสต์ โดย somseagull » 22 มิ.ย. 2011, 05:57

B@dboy เขียน:17. เสื้อแขนสั้น + กางเกง
รูปภาพ

18.เสื้อแขนสั้น + กางเกง
รูปภาพ

ไซด์M มีของไหมครับ...ราคาเท่าไหรครับ...???

มีของค่ะ

โพสต์ โดย donrerkasem » 19 ก.ค. 2011, 23:01

ขอราคาเอี๊ยม อันที่ 5-7 คับ

ขอบคุนมากคับ
ทำงาน เก็บตัง สนองกิเลศ 555 ^__^

อลู หรือ คาร์บอน ก็ไม่ต่างกันมากเท่าไหร่หรอก รถ 20% คน 80% แต่ถ้ามีตัง ก็น่าเล่นนะ คาร์บอน

โพสต์ โดย somseagull » 20 ก.ค. 2011, 07:15

donrerkasem เขียน:ขอราคาเอี๊ยม อันที่ 5-7 คับ

ขอบคุนมากคับ

1,200 บาทค่ะ

โพสต์ โดย jantorn » 24 ก.ค. 2011, 13:15

รูปภาพ

สนใจอันนี้ครับรอนานไหมครับ

size m
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 24 ก.ค. 2011, 20:33

ขอบคุณมากค่ะ

jantorn เขียน:รูปภาพ

สนใจอันนี้ครับรอนานไหมครับ

size m
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย greeyong » 02 ส.ค. 2011, 11:42

:oops: มีเหลือชุดไหนบ้างครับ

สนใจชุดที่ 15 อ่ะครับ

โพสต์ โดย somseagull » 03 ส.ค. 2011, 21:28

greeyong เขียน::oops: มีเหลือชุดไหนบ้างครับ

สนใจชุดที่ 15 อ่ะครับ

ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย ParkGtong » 14 ส.ค. 2011, 23:15

สนใจเซตนี้คับ มีของมั้ยครับ ขอราคาด้วยนะครับ กับขอราคาเสื้อแขนยาวด้วยครับ
แนบไฟล์
เส้นทางนักต่อสู้มักจะโดดเดี่ยวเสมอ
9 สิ่งมหัศจรรย์กาฬสินธุ์ เมืองน้ำดำ

โพสต์ โดย somseagull » 15 ส.ค. 2011, 07:48

ขอบคุณค่ะ

ParkGtong เขียน:สนใจเซตนี้คับ มีของมั้ยครับ ขอราคาด้วยนะครับ กับขอราคาเสื้อแขนยาวด้วยครับ