:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Specialized มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Specialized มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย poonyawaj » 08 ส.ค. 2011, 13:20

เสื้ิอรายการที่ 19 ราคาเท่าไรครับ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Specialized มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 08 ส.ค. 2011, 15:21

poonyawaj เขียน:เสื้ิอรายการที่ 19 ราคาเท่าไรครับ

ราคา 1200 บาทค่ะ

โพสต์ โดย uakkarawat » 14 ส.ค. 2011, 23:06

ชุดที่ 24 หรือ 26 มีของพร้อมส่งหรือยังครับ :?:
รอบอกประมาณ 40 " ถ้าเสื้ออย่างเดียวแยกมั๊ย ขอราคา ทั้งชุด และแยกด้วย
ขอบคุณครับ
:mrgreen:
viewtopic.php?f=397&t=197024

" Make Goods Thing For Dad "

โพสต์ โดย somseagull » 15 ส.ค. 2011, 07:50

uakkarawat เขียน: ชุดที่ 24 หรือ 26 มีของพร้อมส่งหรือยังครับ :?:
รอบอกประมาณ 40 " ถ้าเสื้ออย่างเดียวแยกมั๊ย ขอราคา ทั้งชุด และแยกด้วย
ขอบคุณครับ
:mrgreen:

แยกเสื้อได้ค่ะ

โพสต์ โดย พงษ์สุวรรณ » 29 ส.ค. 2011, 18:31

รายการที่ 7 แขนยาว ไฃด์ s อก 38 ราคาเท่าไหร่ มีของเปล่าครับ

โพสต์ โดย somseagull » 31 ส.ค. 2011, 11:38

พงษ์สุวรรณ เขียน:รายการที่ 7 แขนยาว ไฃด์ s อก 38 ราคาเท่าไหร่ มีของเปล่าครับ

พี่พงษ์สุวรรณค่ะ
ช่วงนี้เสื้อแขนยาวของหมดเลยค่ะ

โพสต์ โดย พงษ์สุวรรณ » 21 ก.ย. 2011, 14:50

รายการที่ 17 เสื้อแขนสั้น+เอี้ยม ราคาเท่าไหร่ครับ ไซด์ M

โพสต์ โดย somseagull » 21 ก.ย. 2011, 20:58

ch เขียน:ขอราคา ชุดที่ 31ด้วยครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย accrasri » 28 ก.ย. 2011, 16:55

ขอราคา เบอร์ 24 size s
แบบทั้งชุด และ แบบแยกเสื้อ กางเกง
ขอบคุณค่ะ
มาขี่จักรยานกันเถอะ

โพสต์ โดย somseagull » 29 ก.ย. 2011, 22:55

accrasri เขียน:ขอราคา เบอร์ 24 size s
แบบทั้งชุด และ แบบแยกเสื้อ กางเกง
ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย suraphol » 10 ต.ค. 2011, 15:25

พี่ส้มมีชุดหมายเลขที่ 24 ขนาดไซด์ S ไหมครับทั้งเสื้อทั้งกางเกง ราคาชุดละเท่าไหร่ครับพี่

สุรพล

โพสต์ โดย somseagull » 11 ต.ค. 2011, 08:48

suraphol เขียน:พี่ส้มมีชุดหมายเลขที่ 24 ขนาดไซด์ S ไหมครับทั้งเสื้อทั้งกางเกง ราคาชุดละเท่าไหร่ครับพี่

สุรพล

สั่งได้ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย tumtabang » 22 ต.ค. 2011, 21:47

รูปภาพ

เสื้อเบอร์ 8 กางเกง 3XL มีไหมครับ ขอ PM นะครับ
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
รับประกอบจักรยาน 24ชม. 0850222217
สนใจคลิก https://www.facebook.com/pages/TM-Bike- ... k=timeline

โพสต์ โดย somseagull » 28 ต.ค. 2011, 09:49

tumtabang เขียน:รูปภาพ

เสื้อเบอร์ 8 กางเกง 3XL มีไหมครับ ขอ PM นะครับ

3XL ต้องสั่งใหม่นะคะ
ขอบคุณมากค่ะ