ประกาศเรื่องเสื้อคนไทยรักกันค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

ประกาศเรื่องเสื้อคนไทยรักกันค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 22 ก.ย. 2010, 14:29

เสื้อจักรยานคนไทยรักกัน
จากกระทู้นี้นะคะ
viewtopic.php?f=243&t=221190

viewtopic.php?f=243&t=231776

ลูกค้าที่จองเสื้อคนไทยรักกันไว้ ของมาแล้วนะคะ ส้มส่งของให้ทุกคนเรียบร้อยนะคะ
สำหรับท่านที่ยังไม่ได้รับของ รบกวนติดต่อกลับด้วยนะคะ 081-161-6655
ขอบคุณมากค่ะ
ส้มบูติก

สำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้จองไว้และสนใจ ติดต่อสอบถามได้นะคะ ขอบคุณมากค่ะ

รูปภาพ

Re: _____________________ประกาศเรื่องเสื้อคนไทยรักกันค่ะ

โพสต์ โดย EBSM@rayong » 22 ก.ย. 2010, 18:27

:D
++++++++++อุปสรรคคือสิ่งที่น่าตกใจก็ต่อเมื่อคุณไม่ได้มองไปที่จุดหมายปลายทาง++++++++++

Re: _____________________ประกาศเรื่องเสื้อคนไทยรักกันค่ะ

โพสต์ โดย cha new » 22 ก.ย. 2010, 20:07

ได้รับของแล้วนะครับอย่างสวย
ขอบคุณครับ
เดินทางไกลเป็นหมื่นลี้ ย่อมมีก้าวแรกเสมอ

โพสต์ โดย t'u เซอ » 19 ต.ค. 2010, 20:37

ไม่ทราบว่าเสื้อคนไทยรักกัน สั่งเสื้อได้มั้ยครับ
ไซด์ XL ขอทราบราคารวมค่าส่งด้วยนะครับ

โพสต์ โดย t'u เซอ » 20 ต.ค. 2010, 21:55

t'u เซอ เขียน:ไม่ทราบว่าเสื้อคนไทยรักกัน สั่งเสื้อได้มั้ยครับ
ไซด์ รอบอก 40 นิ้ว ขอทราบราคารวมค่าส่งด้วยนะครับ

โพสต์ โดย t'u เซอ » 22 ต.ค. 2010, 07:00

t'u เซอ เขียน:
t'u เซอ เขียน:ไม่ทราบว่าเสื้อคนไทยรักกัน สั่งเสื้อได้มั้ยครับ
ไซด์ รอบอก 40 นิ้ว ขอทราบราคารวมค่าส่งด้วยนะครับ

จะประสานทางโทรศัพท์นะครับ
โอนเงินแล้ว กรุณาส่ง
ธาดา บุดาห์
บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน)
48 ม.17 ถ.เลี่ยงเมือง ต.รอบเมือง อ.เมือง
จ.ร้อยเอ็ด 45000

โพสต์ โดย somseagull » 23 ต.ค. 2010, 08:01

จะประสานทางโทรศัพท์นะครับ
โอนเงินแล้ว กรุณาส่ง
ธาดา บุดาห์
บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน)
48 ม.17 ถ.เลี่ยงเมือง ต.รอบเมือง อ.เมือง
จ.ร้อยเอ็ด 45000

ด้วยความยินดีค่ะ
วันนี้จะส่งของให้นะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

Re: ประกาศเรื่องเสื้อคนไทยรักกันค่ะ

โพสต์ โดย t'u เซอ » 27 ต.ค. 2010, 08:05

โอนเงินให้แล้วนะครับ 26/10/53 09:38
หากได้รับแล้วแจ้งให้ทราบด้วยครับ
จะรอรับเสื้อนะครับ ขอบคุณครับ