ชุดจักรยานมาใหม่! ลูกค้าที่สั่งชุดจักรยานไว้ ของมาแล้วค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

ชุดจักรยานมาใหม่! ลูกค้าที่สั่งชุดจักรยานไว้ ของมาแล้วค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 12 ส.ค. 2010, 10:17

เรียนลูกค้าส้มบูติกทุกท่าน ท่านที่สั่งของชุดจักรยานไว้ ของมาแล้วนะคะ
สามารถโทรคอนเฟร์ม และแจ้งชื่อและที่อยู่ในการจัดส่งของได้ทาง pm นะคะ
ส้มจะโทรแจ้งท่านที่ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ทุกคนนะคะ ถ้าติดต่อไม่ได้จะส่ง sms แจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ส้มบูติก
081-161-6655

ขออนุญาติใช้รูปแทนนะคะ ได้รับอนุญาติจากเจ้าของภาพเรียบร้อย
สินค้าที่ได้รับเหมือนในภาพค่ะ เดี๋ยวกลับถึงบ้านจะถ่ายภาพลงให้อีกทีนะคะ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Re: ชุดจักรยานมาใหม่! ลูกค้าที่สั่งชุดจักรยานไว้ ของมาแล้วค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 12 ส.ค. 2010, 13:30

PomVoy เขียน:QS สีน้ำเงินกับ Lampre สวยดีนะ ...

รับสักตัวมั้ยค่ะคุณป้อม :D

Re: ชุดจักรยานมาใหม่! ลูกค้าที่สั่งชุดจักรยานไว้ ของมาแล้วค่ะ

โพสต์ โดย TheDogs » 12 ส.ค. 2010, 13:57

ชุดละเท่าไหร่ครับเนี้ยยยยยยยยย :o
"สุดกำลังคือ" "เหงื่อ เลือด ต้องรีดมันออกมาจนหยดสุดท้าย"
ถ้ายอมแพ้กลางคัน เพราะว่ามันลำบาก สุดท้ายฉันจะกลายเป็นคนที่ ไม่มีปัญญาทำอะไรเลย...!
มีแต่จักรยานแล้วไง...! ก็ดีแล้ว เพราะที่นี่ก็มีแต่คนบ้าจักรยานทั้งนั้นและ

โพสต์ โดย felipe » 12 ส.ค. 2010, 15:44

เสื้อ OMEGA PHARM LOTTO ไซร์ L มีแขนยาวหรือปล่าวครับ
แล้วแขนสั้นเฉพาะเสื้อเท่าไหร่ ตอบทาง PM ก็ได้ครับ
@@@@@ แขนเดียวก็ปั่นได้ @@@@@

โพสต์ โดย somseagull » 12 ส.ค. 2010, 17:56

felipe เขียน:เสื้อ OMEGA PHARM LOTTO ไซร์ L มีแขนยาวหรือปล่าวครับ
แล้วแขนสั้นเฉพาะเสื้อเท่าไหร่ ตอบทาง PM ก็ได้ครับ

ตอบทาง pm ให้นะคะ

โพสต์ โดย lionking » 12 ส.ค. 2010, 18:43

:shock: ต้องการเฉพาะเอี้ยมชุดนี้ครับ ราคาเท่าไหร่ มี size อะไรบ้างครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย somseagull » 12 ส.ค. 2010, 19:14

lionking เขียน::shock: ต้องการเฉพาะเอี้ยมชุดนี้ครับ ราคาเท่าไหร่ มี size อะไรบ้างครับ

แจ้งให้ทราบทาง pm นะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย Army » 12 ส.ค. 2010, 22:46

ชุด Saxo Bank size s มีขอมั๊ยครับ ขอราคาด้วยนะครับ :D

โพสต์ โดย เสือเด็กมั้ง » 13 ส.ค. 2010, 07:49

เอี้ยมsaxo xsเรามายังค่ะพี่ส้ม
หมอบแล้วร่างกายจะแข็งแรงไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
cartoon : http://thaimanga.thai-forum.net/
http://www.cartooniverse.co.uk/
http://www.trekkingthai.com/

โพสต์ โดย somseagull » 13 ส.ค. 2010, 12:07

เสือเด็กมั้ง เขียน:เอี้ยมsaxo xsเรามายังค่ะพี่ส้ม

ขอบคุณน้องแพรค่ะ