สอบถาม /สั่งซื้อ /ชำระเงิน /รับสินค้า /ติดต่อเรา/ Feedback

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: สอบถาม /สั่งซื้อ /ชำระเงิน /รับสินค้า /ติดต่อเรา/ Feedback

โพสต์ โดย เสือโป้ง » 13 มิ.ย. 2010, 08:51

บริการรวดเร็วดีครับ และที่ชอบอีกอย่างคือการให้คำแนะนำว่าควรเลือกไซ้ร์ของชุดแบบไหน เพราะบางทีสัดส่วนของแต่ละคนนั้นไม่เท่ากัน บางคนเอวใส่ได้แต่ขาอาจคับ คุณส้มก็แนะนำให้หาขนาดที่ใส่ได้พอดี....เป็นกำลังใจให้ร้านค้าที่ดี จริงใจกับลูกค้า ;)
ซ้อมให้สนุก มีความสุขทุกการแข่งขัน...แล้วสักวันเราจะไป IRON MAN

Re: สอบถาม /สั่งซื้อ /ชำระเงิน /รับสินค้า /ติดต่อเรา/ Feedback

โพสต์ โดย somseagull » 13 มิ.ย. 2010, 17:12

yoyo4545 เขียน:ดีๆๆๆๆๆ คนขายคุยดี ขอให้น้องส้มรวยๆแล้วกันครับ แล้วไปปั่นด้วยนะ

เข้าวัดไปทำบุญมา เลยตอบช้าค่ะ
ขอบคุณพี่โยขาแรงสำหรับคอมเม้นท์นะคะ
ยังไม่กล้าไปปั่นกับพี่โยเลย ปั่นกันยังกะพายุ
ขอปั่นช้าๆกับป้าๆดีกว่าค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 13 มิ.ย. 2010, 17:17

guitar เขียน:Feedback

ร้านส้มบูติค.. ได้รับของแท้แน่นอนครับ

เสื้อผ้าที่ซื้อมา ราคากับคุณภาพเกินคุ้มครับ

ไม่ต้องเป็นห่วงเรื่องการโอนเงินให้ก่อนครับ ได้รับสินค้าแน่นอน รวดเร็ว

ชอบตรงที่บริการเป็นกันเองดีครับ

ปล. ว่างๆ ก็เอารูปเจ้าของร้านมาโพสบ้างนะจ๊ะ

ผมใช้บริการแล้วสบายใจครับ ไว้ใจได้ ขอให้นำเสนอสิ่งที่ดี ๆ ต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

สวัสดีค่ะคุณต้าร์
ขอบคุณที่ช่วยอุดหนุนเสมอมานะคะ
บางทีอาจจะช้า แต่คุณต้าร์ก็รอ ขอบคุณมากๆค่ะ

เรื่องรูปแม่ค้า ... เขินค่ะ...
(ความสวยไม่เคยปราณีใครนะคะ ^.^)

โพสต์ โดย somseagull » 13 มิ.ย. 2010, 17:18

หล่อเกินระบบจะรองรับ เขียน:ได้รับหมวกแล้วครับคุณส้ม มาถึงออฟฟิต เห็นกล่องใหญ่ ๆ วางอยู่บนโต๊ะน้อง ๆบอกว่าส่งมาหลายวันแล้ว.....เดี๋ยวเย็นนี้จะแกะดูครับ เสาร์นี้คงได้ลองของใช้ครับ......กำลังมองชุดสวย ๆ อีกสักชุดครับ

สวัสดีค่ะคุณมิตร
ยินดีต้อนรับกลับเมืองไทยนะคะ
หมวกใส่ได้พอดีมั้ยค่ะ ^^

โพสต์ โดย somseagull » 13 มิ.ย. 2010, 17:21

ธีระพล เขียน:ปลอกแขนได้รับแล้วครับ รวดเร็วจริง ใส่เท์มาก ขี่จักรยานวัยรุ่นขาโจ๋หันมามองตาเป็นมัน
ใส่แล้วคนเหลียวมอง นึกว่าไปสักมา แฟนผมใส่ไปเต้นเอโรบิค เพื่อนๆ รุมถามว่าไปสักมาหรือเปล่า?

ขอบคุณ/ธีระพล

ขอบคุณที่แจ้งข่าวนะคะ
ปลอกแขนลายสัก สำหรับคนมั่นใจค่ะ
ใส่แล้วเท่ เปลี่ยนบรรยากาศได้ดีเลยค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 13 มิ.ย. 2010, 17:22

อานพ เขียน:สวัสดีครับ คุณส้ม
อยากได้ชุดแขนสั้น KATUSHA สักชุดนะครับ
สั่งนานไหมครับ แล้วราคาเท่าไรครับ เสื้อ เบอร์ S กางเกงเบอร์ M ครับ อยากดู รูป ตัวอย่างด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

เรียนคุณอานพ
ชุดทีม KATUSHA 2010 ลายนี้ยังไม่มีของค่ะ
coming soon ka

โพสต์ โดย somseagull » 13 มิ.ย. 2010, 17:36

[quote="HONG41"] อย่างอนนะ เพิ่งมีเวลามา comment
ช่วงนี้งานเข้าเลยเพิ่งได้เข้ามา ment
ปรากฏว่าเค้าชมกันหมดแล้ว (สงสัยเค้าหวังของแถมน้องส้ม) :lol: :!: :lol:

งั้นขอ ment เป็นข้อๆ นะตามสไตล์พี่ บู้ คิคิคิ :lol:
1. สีเสื้อไม่ตก ซักมาหลายครั้งแหละ หยั่งนี้เมื่อไหร่จะได้ซื้อใหม่อะ
2. ใส่สบายเพราะระบายอากาศดีครับ แล้วเมื่อไหร่จะรีดเหงื่อได้เนี่ยกะลังลด นน.
3. แบบเสื้อ แบบสวยดี สไตล์ inter ปั่นแล้วคนในหมู่บ้านคิดว่าเป็นฝรั่ง กรี๊ด จิง จิง
4. ส่งของรวดเร็วเกินไป บ้านไม่อยู่ office ก็ไม่เข้า สรุป 2-3 วันถึงได้รับ
2. บริการดีเกินไป อยากให้เหมือนบางเจ้า มีตามจิกบ้าง มันส์ดี
3. เปลี่ยนของให้ทันที ไม่ดีนะ แล้วที่เค้าลองแล้วจะเอาไปให้ใครอะ ล้อเล่น ไม่ว่ากัน
4. มีของแถมให้ผมด้วย ไม่ชอบเลย แต่ถ้าให้ก็เอานะ ถือว่ารักกันจริง 555
5. มีส่วนลดให้นะ ถ้าซื้อเยอะๆ ไม่เชื่อนิ ขี้หกทั้งเพ 555
6. ตัวไหนมีตำหนิก็แจ้งลูกค้า ไม่ปิดบัง ทั้งๆ ที่ลูกค้ามองไม่เห็นหรอก (คนมันจิงใจ ไม่จิงโจ้)
คิดถึงน้องส้ม ถ้ากรุงเทพ-บางเสน ปั่น 2 ชม.ไป-กลับ ได้จะรีบปั่นมาซื้อชุด แล้วปั่นกลับ :lol: :lol: :lol:
อย่าเพิ่งอ๊วกนะ คริ คริ ทำไมพี่บู้มันเน่าขนาดนี้ ไปละ (ถือว่าคลายเครียด)

สวัสดีค่ะพี่บู้
เพื่อนๆเม้นท์จากใจค่ะ ของแถม เป็นแถมความใส่ใจ แต่ไม่แถมหัวใจ 5555
เรื่องจิกไม่ดีกว่าค่ะ โทรศัพท์เป็นอะไรที่ส่วนตัวมาก จะส่ง PM, SMS หรือโทรแจ้งกับเพื่อนๆที่อนุญาตให้โทรหาและแจ้งข่าวนะคะ

มาปั่นที่บางแสน โทรหาได้เลยนะคะ จะไปปั่นเป็นเพื่อนค่ะ

รูปภาพ

โพสต์ โดย somseagull » 13 มิ.ย. 2010, 17:48

mountain cat เขียน:สวัสดีครับคุณส้ม
feedback เรื่องบริการนั้น ผมถือว่า อยู่ในระดับที่ดีทีเดียวครับครั้งแรกที่ผมโทรเข้าไปสอบถาม ได้ยินเสียงที่เป็นกันเอง และที่สำคัญที่ที่อื่นไม่มีคือ ความไว้เนื้อเชื่อใจกับลูกค้าที่กำลังพูดคุย อยู่ อันนี้นับว่าหาได้ยาก และผมถือว่า เป็นเอกลักษณ์ ของที่นี่เลยก็ว่าได้ ครั้งแรกที่ผมสั่งซื้อสินค้า ผมบอกตามตรงว่า ผมไม่หวังอะไรมาก กับเรื่องคุณภาพ แต่พอสินค้าที่ผมสั่ง เข้ามาถืงมือผม ผมยิ้มด้วยความพอใจ และคิดว่าหากผมจะซื้อชุดใหม่ ผมต้องคิดถึงที่นี่เป็นแห่งแรก
ที่พูดมานี้ หากเพื่อนท่านอื่น ๆ ที่เข้าอ่าน อาจคิดว่าผมเป็นคนที่เข้ามาเชียร์คนหนึ่ง แต่ผมขอบอกเลยครับว่า ผมไม่รู้จักคุณส้มเลย ไม่รู้หน้าตา เสียด้วยซ้ำ
สั่งที่นี่ไม่ผิดหวังครับ ราคาอาจมองดูว่าสูง แต่ว่าคุ้มค่ามากครับ
ส่วนข้อที่จะติติงกัน ผมเพิ่งสั่งซื้อเพียงครั้งแรก ยังไม่เห็นข้อติติงครับ
mountain cat (พณรัตน์ รื่นเริง)

สวัสดีค่ะคุณพณรัตน์
ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์และความเป็นกันเองที่มอบให้กันนะคะ
จำได้เลยก่อนสั่งบอกว่าจะไปสอย....ก่อน (รู้กัน 2 คน)
หลังจากที่คุณพณรัตน์ได้รับชุดไป ก็มาเล่าให้ฟังกว่าใส่แล้วสนุกเห่า สงสัยจะเท่มาก
คนอ่านแอบขำในความน่ารักค่ะ

โอกาสได้คุยได้บริการกันอีกนะคะ

รูปภาพ

โพสต์ โดย somseagull » 13 มิ.ย. 2010, 17:52

เสือโป้ง เขียน:บริการรวดเร็วดีครับ และที่ชอบอีกอย่างคือการให้คำแนะนำว่าควรเลือกไซ้ร์ของชุดแบบไหน เพราะบางทีสัดส่วนของแต่ละคนนั้นไม่เท่ากัน บางคนเอวใส่ได้แต่ขาอาจคับ คุณส้มก็แนะนำให้หาขนาดที่ใส่ได้พอดี....เป็นกำลังใจให้ร้านค้าที่ดี จริงใจกับลูกค้า ;)

รูปภาพ

โพสต์ โดย อานพ » 13 มิ.ย. 2010, 19:33

สวัสดีครับ คุณส้ม
ไม่ทราบว่าตอนนี้ มีเสื้อ แขนสั้น Size S ลายไหน อยู่ บ้างครับ
พอดี ตัวเก่า ขาด หมดแล้ว อยากได้ใหม่ อะครับ :D

โพสต์ โดย somseagull » 15 มิ.ย. 2010, 08:28

อานพ เขียน:สวัสดีครับ คุณส้ม
ไม่ทราบว่าตอนนี้ มีเสื้อ แขนสั้น Size S ลายไหน อยู่ บ้างครับ
พอดี ตัวเก่า ขาด หมดแล้ว อยากได้ใหม่ อะครับ :D

แจ้งให้ทราบแล้วนะคะ

โพสต์ โดย somseagull » 15 มิ.ย. 2010, 08:29

HONG41 เขียน:แล้ว LOT ใหม่เมื่อไหร่มาครับ :?:

coming soon ka

โพสต์ โดย noomHH » 16 มิ.ย. 2010, 11:59

ผมสั่งจากร้านคุณส้มมา 2 ชุดแล้วครับ
ใส่สบาย ลายสวย คนสวยๆเหลียวมองครับ :lol:

บริการลูกค้าดีมากๆ คุยด้วยน้ำเสียงที่น่าฟังน่าสนทนาด้วย (เสียงหวานๆน่ะครับ) :mrgreen:
ส่งของรวดเร็วทันใจดีมากครับ

ยืนยันว่าซื้อที่นี่แ้ล้วประทับใจแน่นอนครับ คอนเฟิร์ม...!! :D :D :D

โพสต์ โดย Opjung » 16 มิ.ย. 2010, 15:05

ได้รับของแล้วครับ ถูกใจครับ
รวดเร็วทันใจ คุณส้มน่ารักใจดีจัง :oops:

ไว้จะอุดหนุนอีกนะครับ :mrgreen:
ขอบคุณมากครับ