สอบถาม /สั่งซื้อ /ชำระเงิน /รับสินค้า /ติดต่อเรา/ Feedback

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

ภาพประจำตัวสมาชิก
Mai_Gerrard
๐ ๘ ๙ -๗ ๖ ๕ ๕ ๗ ๕ ๕

Re: สอบถาม /สั่งซื้อ /ชำระเงิน /รับสินค้า /ติดต่อเรา/ Feedback

โพสต์ โดย Mai_Gerrard » 07 มิ.ย. 2010, 23:39

เห็นเสื้อชุด Bmc ที่เคยให้คุณส้มหา....มีของหรือเปล่าครับ เสื้อSize L
ชุด Sky ก็สวยดีมีของหรือเปล่าครับ...... :lol: :lol: เสื้อ Size L เหมือนกัน
ตามชื่อบอร์ดเลยนะครับ.........อยากเท่โทรหาส้มบูติก ไม่ลองไม่รู้ครับขอบอก
คุณจะไม่ปั่นจักรยาน........อย่างเดียวดายจริงๆ
เรารักในหลวง Long Live The King

Re: สอบถาม /สั่งซื้อ /ชำระเงิน /รับสินค้า /ติดต่อเรา/ Feedback

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2010, 08:07

Sam Gamgee เขียน:หวัดดีครับคุณส้ม...
Feedback นะครับ
การบริการ 5/5
คุณภาพสินค้า 4.5/5 พอดีไปไต้หวันมา...เห็นของสวยๆ แต่แพงมั่กๆ ว่างๆ ลองเอามาขายดูครับ
ความรวดเร็วในการจัดส่ง 5/5

อื่นๆ (อีก) ช่วงนี้ไม่เอาของเข้ามาเพิ่มแล้วเหรอครับ? ฝากเพิ่มสต็อกเบอร์เอ็มหน่อยนะครับ...จะดูทีไรหมดก่อนทุกที

ขอบคุณครับ

ศักดา

สวัสดีค่ะคุณศักดา
ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์นะคะ
เรื่องเสื้อที่ไต้หวัน ส้มเคยสั่งมาทดลองใส่เหมือนกันค่ะ เนื้อผ้าดี หนามาก แต่พอเหงื่อออกจะมีกลิ่น ก็เลยยังไม่สั่งเข้ามาค่ะ
เบอร์ M จะช่วยดูแลให้นะคะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2010, 08:12

รักนกแก้ว เขียน:เสื้อ คุณภาพดีมาก ครับ
ส่งได้รวดเร็ว
มีปัญหาในสินค้า เช่น ไซด์ผิดขนาด ก็แก้ไขให้ทันที

เสียอย่างเดียว ของหมดไว ขายดีจริงๆ :lol:

ขอบคุณมากค่ะคุณรักนกแก้ว
Size 2XL ของไปไหวค่ะ จะเพิ่มสต๊อกไซล์นี้ให้นะคะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2010, 08:17

เสือหมอบ Vintage เขียน:ตอบผลการบริการจากการซื้อสินค้ากับคุณส้มนะครับ

การสนทนาทางโทรศัพท์ ดีมากครับ ตอบตรงไปตรงมา ดูน่าเชื่อถือมากครับ เคยสั่งเสื้อ กางเกง คนละครั้ง ส่งของรวดเร็ว

- คุณภาพสินค้าก็ไม่ได้โฆษณาเกินจริง และก็ดีมากด้วย ช่วยบอกขนาดสินค้า เพื่อไม่ให้ซื้อผิด

สรุปดีมากครับ

ธเนตร 086 401 7905

สวัสดีค่ะคุณธเนตร
คนขายคุยไม่ค่อยเก่ง แต่พยายามให้ข้อมูลก่อนทุกครั้ง เพราะเสื้อผ้าแต่ละร้านขนาดจะไม่เท่ากันเลยค่ะ
เคยเป็นคนซื้อมาก่อน ก็เลยเข้าใจเวลาซื้อของมาแล้วผิดไซล์จะรู้สึกยังไงค่ะ
ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์นะคะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2010, 08:19

เอก พะเยา เขียน:ชุด Tx Active Bianchi มีของไหม่ครับ

สวัสดีค่ะคุณเอก
ตอนนี้ไม่มีของในสต๊อกเลยค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2010, 08:20

Mai_Gerrard เขียน:* สินค้าคุณภาพดี สวมใส่สบาย เนื้อผ้านุ่ม ระบายหงื่อดีมาก ของแท้แน่นอน
* บริการดีเยี่ยม มีความรับผิดชอบต่อลูกค้าหรือผู้ใช้บริการ ของไม่ดีรับคืน
* มีอัธยาศัยดี พูดจาไพเราะเวลาลูกค้าโทรไปสั่งของ
* ส่งของรวดเร็วทันใจ ลูกค้าตอบตกลงรับสินค้า ยังไม่ทันโอนเงินของก็มาถึงหน้าประตูบ้านแล้ว
* ของดีแล้วถูกมีที่ไหน ก็ที่นี่แหละครับ ชอบมักมาก
* ชุดที่สั่งจากคุณส้มใส่แล้วให้ความรู้สึกเหมือนโปรจริงๆ
* คงจะเป็นลูกค้าประจำแน่ๆ....... ;)

ข้อความนี้คุ้นๆจังค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2010, 08:21

Kornwicton เขียน:ผมซื้อเสื้อ จากร้านส้ม ไป 3 ตัว แล้วครับ สินค้าร้านนี้คุณภาพดี

ครั้งหน้า จะเป็นตัวที่ 4 นะครับ ^^

ขอบคุณมากค่ะคุณวีรวัฒน์ มีโอกาสได้คุยกันสามสี่ครั้ง คุณวีรวัฒน์น่ารักมากเลยค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2010, 08:22

Mai_Gerrard เขียน:เห็นเสื้อชุด Bmc ที่เคยให้คุณส้มหา....มีของหรือเปล่าครับ เสื้อSize L
ชุด Sky ก็สวยดีมีของหรือเปล่าครับ...... :lol: :lol: เสื้อ Size L เหมือนกัน
ตามชื่อบอร์ดเลยนะครับ.........อยากเท่โทรหาส้มบูติก ไม่ลองไม่รู้ครับขอบอก

ชุด BMC ของจะเข้ามาเร็วๆนี้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย Kob@Truth » 08 มิ.ย. 2010, 10:08

มี Feedback ด้วย
ดีเลยสำหรับการสำรวจความพึงพอใจของลูกค้า
ตั้งแต่ซื้อมาที่เห็นๆ นะ ตรงๆ ที่ผมเจอกับตัวเอง

ของชุด
1. สีเสื้อไม่เคยตก ซักมาหลายครั้งแหละ แต่มันต้องซีดบ้างตามกาลเวลา
2. ใส่สบายเพราะระบายอากาศดีครับ
3. สวยดีครับ เพราะเราเลือกแล้ว
4. เสื้อคัดมาให้แล้ว ไม่มีตำหนิ

ของแม่ค้า
1. ส่งของรวดเร็ว
2. บริการดี
3. เปลี่ยนของให้ทันที ถ้าเกิดผิดพลาดเรื่อง Size
4. มีของแถมให้ผมด้วย
5. มีส่วนลดให้ ถ้าซื้อเยอะๆ
6. ตัวไหนมีตำหนิก็แจ้งลูกค้า ไม่ปิดบัง ทั้งๆ ที่ลูกค้ามองไม่เห็นหรอก
7. จ่ายเงินทีหลัง เสื้อมาถึงมือผมแหละ

ข้อไม่ดีของแม่ค้า (แซวๆ เล่นครับ)
1. ช่วงนี้อ่อนซ้อมมากๆ
2. นัดว่าจะไปปั่นด้วยกัน ก็เบี้ยว สะงั้นแหละ ป่วย
3. ตื่นเช้าๆ ไม่ค่อยจะเป็น ไม่รู้งัยว่าเขาออกกัน 5:00 น...........5555
"เป็นคนที่ดีไม่พอ......ต้องบ้าด้วย...อิๆ"

หมอบบางแสน Click This Below!
http://www.BSRB.com
ก็อยากจะปั่นมันๆ อย่างคนรอบจัดเขาบ้างงัย :)
http://www.100รอบ.net

โพสต์ โดย เสือ..หมอบ » 08 มิ.ย. 2010, 11:57

สวัสดีคับมาฟันธงเสื้อผ้าร้าน ส้มๆๆๆ
ดีเลยสำหรับการสำรวจความพึงพอใจของลูกค้า
ตั้งแต่ซื้อมาที่เห็นๆ นะ ตรงๆ ที่ผมเจอกับตัวเอง

ของชุด
1. สีเสื้อไม่เคยตก ซักมาหลายครั้งแหละ แต่มันต้องซีดบ้างตามกาลเวลา
2. ใส่สบายเพราะระบายอากาศดีครับ
3. สวยดีครับ เพราะเราเลือกแล้ว
4. เสื้อคัดมาให้แล้ว ไม่มีตำหนิ

ของแม่ค้า
2. บริการดี
3. เปลี่ยนของให้ทันที ถ้าเกิดผิดพลาดเรื่อง Size
5. มีส่วนลดให้น ถ้าซื้อเยอะๆ
6. ตัวไหนมีตำหนิก็แจ้งลูกค้า ไม่ปิดบัง ทั้งๆ ที่ลูกค้ามองไม่เห็นหรอก
7. จ่ายเงินทีหลัง เสื้อมาถึงมือผมแหละ

ข้อไม่ดีของแม่ค้า (แซวๆ เล่นครับ)
ใช่เลยคับถูกต้องทุกคำ
เสื้อผ้าร้านคุณ ส้มมีคุณภาพ ใส่สบาย ระบายเหงื่อดีไม่ร้อน
ส่วนกางเกงก็กระชับ ผมสั่งใส่มา4ตัวเเล้วคับ แนะนำให้เพื่อนๆในกลุ่มใส่ด้วยเลย
ร้านนี้ถูกกว่าที่อื่นแน่นอนคับ รับประกัน ฟันธงได้เลย นำภาพสวยๆๆใส่แข่งมาให้ชมด้วยนะ
รูปภาพ
ทุกสิ่งที่เลือกคบ มั่นใจได้100% สินค้ามีคุณภาพ ซื้อขายด้วยใจ ไม่ซื้อ อย่าพาดพิงคับ

โพสต์ โดย เสือกระดาษตัวที่7 » 08 มิ.ย. 2010, 12:23

สินค้าหลากหลายดีเยี่ยม

การส่งมอบก็ดีจนใจหาย ทั้งที่ยังไม่โอนเงินให้ก่อน กลับส่งของให้ก่อน

เสียดายที่เสื้อผ้าผมเต็มตู้จนเมียเหน็บด่าอยู่เนืองๆ

ยังไงจะช่วยเป็น PR ให้โดยไม่คิดตังค์ครับ
กดเบาๆ https://www.facebook.com/groups/thefakecyclist/

พวกเราขาปั่นคนพันธ์ุซ่า คุยกันขำๆ กระเซ้ากันมันส์ๆ แหย่กันเบาๆ

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2010, 13:36

nive เขียน:บริการรวดเร็วทันใจครับ
ถามไป-ตอบมา บริการดีมากๆ มีก็คือมี ไม่มีก็แจ้งว่าไม่มี บางเจ้าไม่มีของเค้าไม่ตอบทำนิ่งๆเฉยๆ

ตัวสินค้าส่งไวทันใจ คุณภาพดีราคาน่าพอใจครับ

ซื้อร้านนี้มีความสุขครับ

ปล.เพิ่งกลับจากชลบุรีมาครับ ไปปั่นเที่ยว 3 ตลาดกลางคืนมาครับ
เริ่มจากบ้านแถวเมืองใหม่ ไปบางแสนเที่ยวตลาดแหลมแท่น-เขาสามมุข ต่อด้วยตลาดมืดแยกนินจา ปิดท้ายด้วยตลาดหน้าศาลครับ :lol:
ปั่นไปเที่ยวไป :lol:

สวัสดีค่ะคุณ nive
ดีใจจังที่ทำให้คนมีความสุขกับการช็อปกับเราค่ะ
ขอบคุณมากนะคสำหรับคอมเม้นท์
ถ้ามาปั่นแถวบางแสน ข้าวหลาม โอกาสหน้าคงได้ปั่นด้วยกันนะคะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2010, 13:43

Kob@Truth เขียน:มี Feedback ด้วย

ของชุด

ของแม่ค้า
2. บริการดี
5. มีส่วนลดให้ ถ้าซื้อเยอะๆ

1. ช่วงนี้อ่อนซ้อมมากๆ
2. นัดว่าจะไปปั่นด้วยกัน ก็เบี้ยว สะงั้นแหละ ป่วย
3. ตื่นเช้าๆ ไม่ค่อยจะเป็น ไม่รู้งัยว่าเขาออกกัน 5:00 น...........5555

สวัสดีค่ะพี่กบ saxo bank
ขอบคุณมากนะคะสำหรับคอมเม้นท์ค่ะ
จะปรับปรุงให้ดีขึ้นนะคะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2010, 13:57

เสือ..หมอบ เขียน:สวัสดีคับมาฟันธงเสื้อผ้าร้าน ส้มๆๆๆ

ของชุด

ของแม่ค้า
2. บริการดี
5. มีส่วนลดให้นะ ถ้าซื้อเยอะๆ

ใช่เลยคับถูกต้องทุกคำ
เสื้อผ้าร้านคุณ ส้มมีคุณภาพ ใส่สบาย ระบายเหงื่อดีไม่ร้อน
ส่วนกางเกงก็กระชับ ผมสั่งใส่มา4ตัวเเล้วคับ แนะนำให้เพื่อนๆในกลุ่มใส่ด้วยเลย
ร้านนี้ถูกกว่าที่อื่นแน่นอนคับ รับประกัน ฟันธงได้เลย นำภาพสวยๆๆใส่แข่งมาให้ชมด้วยนะ
รูปภาพ

สวัสดีค่ะคุณ เสือ..หมอบ
ขอบคุณมากค่ะ เมื่อวานมีพี่ท่านหนึ่งโทรมาหาซื้อหมวกบอกว่าน้าปรางค์แนะนำมาค่ะ
ขอบคุณสำหรับรูปที่เอามาแชร์กับเพื่อนๆนะคะ

โพสต์ โดย luck_bangsaen » 08 มิ.ย. 2010, 14:38

เสื้อเนื้อผ้าดี สีไม่ตก ราคาไม่ถูก แต่ก็ไม่แพง สมราคาแหละ
แม่ค้าขี้เกรงใจ ถ้าขอของก่อนจ่ายเงินทีหลังเธอก็คงให้ (แต่เราทำไม่ลง สงสารแม่ค้า:lol: )
เด๋วนี้ไม่เคยซื้อเสื้อร้านอื่นเลยนะ ความจริงร้านอื่นก็แบบคล้ายๆกัน แต่รอร้านนี้เอามาขายดีกว่า