มีเสื้อไซด์ใหญ่บ้างไมครับ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: มีเสื้อไซด์ใหญ่บ้างไมครับ

โพสต์ โดย somseagull » 18 ธ.ค. 2012, 08:57

pisan2523 เขียน:๊ขอแบบ ราคา xxxl กี่นิ้วครับ ขอบคุณครับ

3xl อกเสื้อ 48 นิ้ว มีแคนอนเดล ออเบีย เบี่ยงคี่ค่ะ

โพสต์ โดย -TON- » 10 ม.ค. 2013, 14:45

ขอดูแบบ เบี่ยงคี่ 3XL หน่อยครับ :D
Amatuers train until they get it right. Professionals train until they get it wrong!

+ + + + + + + + + + + + + +

โพสต์ โดย somseagull » 18 ม.ค. 2013, 10:45

-TON- เขียน:ขอดูแบบ เบี่ยงคี่ 3XL หน่อยครับ :D

3xl มีเบี่ยงคี่สีแดงดำขาวค่ะ

โพสต์ โดย rangsans » 01 ก.พ. 2013, 11:31

อยากได้เสื้อรอบอก 50 นิ้ว พอมีของบ้างมั๊ยครับ (ถ้ามีเบี่ยงคี่ก็เยี่ยม)

โพสต์ โดย somseagull » 07 ก.พ. 2013, 19:23

rangsans เขียน:อยากได้เสื้อรอบอก 50 นิ้ว พอมีของบ้างมั๊ยครับ (ถ้ามีเบี่ยงคี่ก็เยี่ยม)

ไซล์ใหญ่ของหมดค่ะ ขออภัยด้วยค่ะ