เปิดจองชุดPCSรอบสาม

Moderator: nott0209

Re: เปิดจองชุดPCSรอบสาม

โพสต์ โดย [^_^]DEAW[^_^] » 25 ม.ค. 2013, 23:55

โอเคครับ เดี๋ยวหายอดมาให้เพิ่มครับ ใกล้โบนัสออกเดี๋ยวมีสมาชิกสั่งเพิ่มครับ

โพสต์ โดย Ton TWS » 26 ม.ค. 2013, 22:55

[^_^]DEAW[^_^] เขียน:โอเคครับ เดี๋ยวหายอดมาให้เพิ่มครับ ใกล้โบนัสออกเดี๋ยวมีสมาชิกสั่งเพิ่มครับ

ดีครับพี่เดี่ยว :D

โพสต์ โดย krongpalm » 28 ม.ค. 2013, 22:38

พี่ต้น ปาล์มขอทั้งชุด size L 1ชุดคับ

โพสต์ โดย Ton TWS » 28 ม.ค. 2013, 22:45

krongpalm เขียน:พี่ต้น ปาล์มขอทั้งชุด size L 1ชุดคับ

ได้เลยครับ จัดให้ :D

โพสต์ โดย krongpalm » 28 ม.ค. 2013, 23:09

Ton TWS เขียน:
krongpalm เขียน:พี่ต้น ปาล์มขอทั้งชุด size L 1ชุดคับ

ขอบคุณค้าบบบ^^

โพสต์ โดย [^_^]DEAW[^_^] » 28 ม.ค. 2013, 23:48

แจ้งยอดจากพนักงานบริษัทพีซีเอสที่จะสั่งดังนี้นะครับ
1.หนึ่ง พีซีเอส 1 ชุด เบอร์ L
2.พี่เทอด พีซีเอส 1 ชุด เสื้อ M เอื้อม L

เดี๋ยวเพิ่มเติมยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

โพสต์ โดย defkorat5 » 29 ม.ค. 2013, 06:13

พี่ต้นครับ เดฟ เสื้อ M เอี๊ยม L ครับผม

โพสต์ โดย Ton TWS » 29 ม.ค. 2013, 08:24

[^_^]DEAW[^_^] เขียน:แจ้งยอดจากพนักงานบริษัทพีซีเอสที่จะสั่งดังนี้นะครับ
1.หนึ่ง พีซีเอส 1 ชุด เบอร์ L
2.พี่เทอด พีซีเอส 1 ชุด เสื้อ M เอื้อม L

เดี๋ยวเพิ่มเติมยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

โอเคครับพี่เดี่ยว :)

โพสต์ โดย Ton TWS » 29 ม.ค. 2013, 08:25

defkorat5 เขียน:พี่ต้นครับ เดฟ เสื้อ M เอี๊ยม L ครับผม

โอเค จัดไป :)

โพสต์ โดย Ton TWS » 29 ม.ค. 2013, 09:42

krongpalm เขียน:
Ton TWS เขียน:

ขอบคุณค้าบบบ^^

ยินดีครับ :D

โพสต์ โดย Ton TWS » 29 ม.ค. 2013, 09:43

สรุปรายชื่อผู้ที่ต้องการชุดทีมPCSเบื้องต้นครับ :D

1. ฟิว ต้องการอะไรบ้าง :?: ขนาดเท่าไรครับ :?:
2. มิงค์ใหญ่ เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมM
3. ลุงโมทย์ เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมM
4. น้าศักด์ ไดนาโม ต้องการอะไรบ้าง :?: ขนาดเท่าไรครับ :?:
5. พี่หมอพุก(Thipakorn) เสื้อแขนสั้นL เอี๊ยมL
6. เจ็กแก้ว เอี๊ยมL
7. ลุงอ้วน เอี๊ยมXL
8. เจ็กอ้วน ทวีผล เอี๊ยมXXXL
9. พี่กบ เสื้อแขนยาวL
10. ปาล์ม เสื้อแขนสั้นL เอี๊ยมL
11. หนึ่ง พีซีเอส เสื้อแขนสั้นL เอี๊ยมL
12. พี่เทอด พีซีเอส เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมL
13. เดฟ เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมL
14. พี่เอก เอี๊ยมM
15. เฮียอ้อ เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมM
16. พี่เอก อ.อะไหล่ เสื้อแขนยาวL, เสื้อแขนยาวM และเอี๊ยมM

ป.ล. ใครต้องการทั้งชุด เฉพาะเสื้อหรือเอี๊ยม และขนาดใดแจ้งได้เลยครับ

รีบหน่อยนะครับ อีกไม่นานจะสั่งแล้ว 8-)

แก้ไขล่าสุดโดย Ton TWS เมื่อ 30 ม.ค. 2013, 21:13, แก้ไขไปแล้ว 4 ครั้ง.

โพสต์ โดย chinnawud » 29 ม.ค. 2013, 10:19

ชุด M หนึ่งชุด (เอาไว้เป็นเป้าหมาย) :lol:

โพสต์ โดย chinnawud » 29 ม.ค. 2013, 10:32

ลองปลุกกระแสอีกที
ใครสนใจเสื้อกันลม เอาไว้ใช้หน้าหนาว ลักษณะเป็นแบบนี้
รูปภาพ รูปภาพ
ถ้ายอดถึงผมเอา M ตัว L ตัว :mrgreen:

โพสต์ โดย Ton TWS » 29 ม.ค. 2013, 10:34

chinnawud เขียน:ชุด M หนึ่งชุด (เอาไว้เป็นเป้าหมาย) :lol:

:lol: :lol: :lol: เป้าหมายอีกละ อย่างนี้ต้นต้องไปใส่XSมั้ยครับเนี่ย อิอิ^^ ;)

โพสต์ โดย Ton TWS » 29 ม.ค. 2013, 10:36

chinnawud เขียน:ลองปลุกกระแสอีกที
ใครสนใจเสื้อกันลม เอาไว้ใช้หน้าหนาว ลักษณะเป็นแบบนี้
รูปภาพ รูปภาพ
ถ้ายอดถึงผมเอา M ตัว L ตัว :mrgreen:

รอดูกระแสครับ ;)