เสือเฒ่าฯเฮฮาตุลาฯ'๕๕ครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
trek korat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: koratbike
Bike: specialized

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาตุลาฯ'๕๕ครับ

โพสต์ โดย trek korat »

วันเสารื อยากไป เมาเท่น ไต่เขาซับประดู่จังเบย...ใครจาไปบ้างงงง
lekkr
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816606433
Bike: trek specialized wheeler khs chuang scott

โพสต์ โดย lekkr »

trek korat เขียน:วันเสารื อยากไป เมาเท่น ไต่เขาซับประดู่จังเบย...ใครจาไปบ้างงงง
ถ้าไปกัน ก็ขอตามไปด้วยเด้อ.....
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

อาทิตย์นี้ทั้งอาทิตย์งานยุ่งมากๆอ่ะ ไปปั่นยังไม่ได้เลยเน้อ ดูท่าทางจะกลับเข้ามาสู่ชมรมคนอ้วนหนาตึ๊บอีกแร้ว

อาทิตย์นี้จะไปหนองคายครับ ไม่ได้ไปเที่ยวหรอกครับแต่ไปดูโลเคชั่นสถานประกอบการซักหน่อยหน่ะครับ ;)
trek korat
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: specialized

โพสต์ โดย trek korat »

ArtKorat เขียน:อาทิตย์นี้ทั้งอาทิตย์งานยุ่งมากๆอ่ะ ไปปั่นยังไม่ได้เลยเน้อ ดูท่าทางจะกลับเข้ามาสู่ชมรมคนอ้วนหนาตึ๊บอีกแร้ว

อาทิตย์นี้จะไปหนองคายครับ ไม่ได้ไปเที่ยวหรอกครับแต่ไปดูโลเคชั่นสถานประกอบการซักหน่อยหน่ะครับ ;)
อย่าลืมแวะไปชิมแหนมเนือง ที่ร้าน แดงแหนมเนืองริมโขงเด้อ :mrgreen:
chinnawud
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-7606380
Bike: scott

โพสต์ โดย chinnawud »

อาทิตย์นี้ไปไหนต้น เอาระยะ170ก็พอนะ อาทิตย์ที่แล้ว200กว่า
ไม่ไหว วันนี้เครื่องยังรวนอยู่เลย :cry: :cry: :cry:
chinnawud
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-7606380
Bike: scott

โพสต์ โดย chinnawud »

ตั้งหัวขอลงชื่อคนที่จะไปแข่งทัวร์พองหนีบที่ขอนแก่น จะได้ส่งรายชื่อสมัครล่วงหน้า ผู้จัดปิดรับสมัครล่วงหน้าวันที่31ครับ หน้าที่คงสมัครได้แต่กลัวจะยุ่ง
1 อ้อ VIPลงหมอบ40ปีขึ้น
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

chinnawud เขียน:อาทิตย์นี้ไปไหนต้น เอาระยะ170ก็พอนะ อาทิตย์ที่แล้ว200กว่า
ไม่ไหว วันนี้เครื่องยังรวนอยู่เลย :cry: :cry: :cry:
เสาร์-อาทิตย์นี้พบกันที่ปั๊มปตท.หน้าสนาม80ปี เวลา 6.30 น.เหมือนเดิมครับ :D

วันเสาร์ ปั่นในมทส. หนัก-เบาตามสะดวก

วันอาทิตย์ โคราช-ผาเก็บตะวัน ประมาณ 160-170 กม.ตามที่ต้องการครับเฮียอ้อ 8-)
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: korat bike

โพสต์ โดย ปราโมทย์ »

chinnawud เขียน:ตั้งหัวขอลงชื่อคนที่จะไปแข่งทัวร์พองหนีบที่ขอนแก่น จะได้ส่งรายชื่อสมัครล่วงหน้า ผู้จัดปิดรับสมัครล่วงหน้าวันที่31ครับ หน้าที่คงสมัครได้แต่กลัวจะยุ่ง

2. น้องแป๊ะ ลงเสือหมอบ รุ่น เยาวชน 40 ปีขึ้นไป :lol: :lol: :mrgreen:
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

chinnawud เขียน:อาทิตย์นี้ไปไหนต้น เอาระยะ170ก็พอนะ อาทิตย์ที่แล้ว200กว่า

เฮีย แบล็คเลเบิ้ล ได้ผลเกินคาด 8-) 8-)
เสือรถพ่วง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819555673
team: SAHAKIJ JOHO..KORATBIKE... P.C.S.Clycling Team Korat
Bike: KONA KHS TREK GIANT SCOTT ANCHOR

โพสต์ โดย เสือรถพ่วง »

มาทัวร์เมืองเหนือ 3 วัน เมื่อเช้าปั่นขึ้นดอยสุเทพ 11 กิโล ใช้เวลาไป 48 นาที ขาลงใช้เวลา 15 นาที อากาศสู้ที่บ้าเราไม่ได้เลย เจอเสือหมอบเยอะมาก ฝรั่งทั้งนั้น ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ จะไปปั่นขึ้นดอยตุง เดี๋ยวจะมารายงานต่อ แต่ตอนนี้เชียงใหม่ฝนตกครับ
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือรถพ่วง เขียน:มาทัวร์เมืองเหนือ 3 วัน เมื่อเช้าปั่นขึ้นดอยสุเทพ 11 กิโล ใช้เวลาไป 48 นาที ขาลงใช้เวลา 15 นาที อากาศสู้ที่บ้าเราไม่ได้เลย เจอเสือหมอบเยอะมาก ฝรั่งทั้งนั้น ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ จะไปปั่นขึ้นดอยตุง เดี๋ยวจะมารายงานต่อ แต่ตอนนี้เชียงใหม่ฝนตกครับ

อยากไปขี่ขึ้น ดอยสุเทพกับดอยตุง มั่งจัง :cry: :cry: เกิดมายังไม่เคยไปแอ่ว สาวเหนือซักทีเลยว่ะ เพื่อน 8-) 8-) :o

อิจฉานายจังว่ะ เราวนเวียนอยู่แต่แถวๆๆ โคราชอย่างเดียวเลย :( :(
เสือรถพ่วง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819555673
team: SAHAKIJ JOHO..KORATBIKE... P.C.S.Clycling Team Korat
Bike: KONA KHS TREK GIANT SCOTT ANCHOR

โพสต์ โดย เสือรถพ่วง »

แป๊ะ นายก็พาครอบครัวมาเที่ยวพักผ่อนซิว่ะ แล้วก็เอาจักรยานติดรถมาด้วย
xander
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT TCR ISP , CAAD 12

โพสต์ โดย xander »

ปราโมทย์ เขียน:
chinnawud เขียน:ตั้งหัวขอลงชื่อคนที่จะไปแข่งทัวร์พองหนีบที่ขอนแก่น จะได้ส่งรายชื่อสมัครล่วงหน้า ผู้จัดปิดรับสมัครล่วงหน้าวันที่31ครับ หน้าที่คงสมัครได้แต่กลัวจะยุ่ง

2. น้องแป๊ะ ลงเสือหมอบ รุ่น เยาวชน 40 ปีขึ้นไป :lol: :lol: :mrgreen:
3. ตั้ม ลงรุ่นเยาวชนอายุ 30 ปีขึ้นไป ลางานได้เรียบร้อย
ทริปภูเรือ ใครถอนตัวผมรอเสียบเด้อ :lol:
กางเกง แนว Cycling wear ทางนี้ครับ https://www.facebook.com/pages/Peloton- ... fref=photo
Triathlete
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6889-0444

โพสต์ โดย Triathlete »

อิจฉาพี่ต้อมจังคับ....

สิ้นปีเขาจะมีจัดปั่นขึ้นดอยตุงน๊าคับ เมื่อสองปีก่อนผมเคยไปวิ่งขึ้นมาแว้วว แต่พวกปั่นขึ้นก็น่ามันแฮะ :mrgreen:
Triathlete
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6889-0444

โพสต์ โดย Triathlete »

รบกวนช่วยชี้แนะหน่อยคับ...http://www.mapmyride.com/routes/view/34103864

เป็นสเตจจักรยาน ที่งาน 70.3 ภูเก็ต ผมกำลังสับสนว่าใช้ทามไทล์ หรือหมอบดีครับ แล้วเฟืองหลัง 25 จะรอดไหมคับ ไม่อยากยืนโยกนะคับ เพราะไม่งั้นวิ่งฮาล์ฟต่อเสร็จแน่ๆ

ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าคับ
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”