ห้องภาพกิจกรรมชาวเสือเฒ่า P.c.s. cycling Korat

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

Re: ห้องภาพกิจกรรมชาวเสือเฒ่า P.c.s. cycling Korat

โพสต์ โดย Ton TWS »

มีภาพการแข่งที่สนามพิจิตรมาให้ชมเล็กน้อยครับ ขอบคุณภาพจากคุณขาวเสวยด้วยครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เก็บตกภาพสนามสระบุรีอีกสองภาพครับ

รูปภาพ

รูปภาพ
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ห้องภาพกิจกรรมชาวเสือเฒ่า P.c.s. cycling Korat

เพิ่มเติมภาพสนามพิจิตรอีกหน่อยครับ เสียดายยังไม่เห็นภาพรุ่น50มาลง

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ppk8888
ขาประจำ
ขาประจำ
team: cyclemania
Bike: Trek madone 7 spartacus

โพสต์ โดย ppk8888 »

มีรูปผมด้วย :D :D ทีม พิษณุโลก ขอบคุณ Ton TWS เอารูปเข้ามา อยู่ในบอร์ด P.c.s. cycling Korat :) :)
ทริป probike หัวหินไปไหมครับ จำ Ton TWS ได้ตอนขึ้นไปเล่นเกมส์บนเวที @ กาญจนบุรี

รูปภาพ
รูปภาพ[/quote]
Trek madone 7 spartacus
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

ppk8888 เขียน:มีรูปผมด้วย :D :D ทีม พิษณุโลก ขอบคุณ Ton TWS เอารูปเข้ามาอยู่ในบอร์ด P.C.S. Cycling Korat :) :)
ทริป probike หัวหินไปไหมครับ จำ Ton TWS ได้ตอนขึ้นไปเล่นเกมส์บนเวที @ กาญจนบุรี
ยินดีครับพี่ดอย :D ได้ยินมาว่า เป็นคู่สุดท้ายที่เข้าเส้นพร้อมกัน เลยนำรูปมาลงไว้ดูหน่อยน่ะครับ
ทริปโปรไบค์ที่ชะอำไปครับ ขอบคุณนะครับที่อุตส่าห์จำได้ แล้วพบกันครับ :D
ppk8888
ขาประจำ
ขาประจำ
team: cyclemania
Bike: Trek madone 7 spartacus

โพสต์ โดย ppk8888 »

รอบสุดท้ายเข้าพร้อม ต้อม ซอยตัน แบบชิล ชิล.
เอาผลมาฝากครับ รุ่น 30 กะ 50 ทีม pcs 306 มีลุ้นคะแนนรวมเหลืออีก 2 สนาม

รูปภาพ
รูปภาพ
Trek madone 7 spartacus
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

ppk8888 เขียน:รอบสุดท้ายเข้าพร้อม ต้อม ซอยตัน แบบชิล ชิล.
เอาผลมาฝากครับ รุ่น 30 กะ 50 ทีม pcs 306 มีลุ้นคะแนนรวมเหลืออีก 2 สนาม

รูปภาพ
รูปภาพ
ขอบคุณที่เอามาฝากครับ :D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

มาชมภาพการแข่งขันสนามพิจิตรกันต่อครับ เป็นภาพที่ได้มาจากfacebookของสมาคมฯครับ :D

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”