หงุดหงิด...โพสในกระทู้ไม่ได้..แต่...เสือกโพสในห้องซื้อขายได้

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

หงุดหงิด...โพสในกระทู้ไม่ได้..แต่...เสือกโพสในห้องซื้อขายได้

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

สวัสดีครับ น้าๆเพื่อนๆทุกๆท่าน รวมถึงผู้เยี่ยมเยือนทั้งแบบแอบๆและเปิดเผยทุกๆท่านครับ :D

ขอบ่นก่อนเลย.. :evil: ผมโพสตั้งแต่เมื่อวันก่อนแล้วล่ะครับ แต่ว่า...ไม่รู้เว๊ปมันเป็นอะไรของมัน ปัญหาเดิมๆทู๊กกกกกที พอกดส่ง..มันก็เพียรพยายามให้เราต้อง..ล๊อคอิน....อยู่นั่นแหละ แล้วถ้ากรูไม่ล๊อคอิน มันจะเห็นช่องให้โพสเหรอว่ะ..เวรกรรมจริงๆไม่เสถียรซะที....พยายาม 5 – 6 รอบเมื่อวานนี้...ขนาดดร๊าฟเอาไว้ก่อนแล้วใช้ก๊อปปี้เอานะ ยังเซ็งเลย..สุดท้าย ก็ไม่ได้โพส...เซ็งจริงๆ. :evil: :? ..เมื่อวานก็ไม่รู้จะต้องทำอีกกี่รอบถึงจะโพสได้ นี่ก็เริ่มตั้งแต่ 11.00 น.กันเลย และ จนกระทั่งเย็นก็ไม่สำเร็จ มาต่อวันนี้ วันที่ 3 แระ......จบข่าว! :cry: แต่....แม่จ้าววววว...โพสในห้องซื้-ขาย เจือกโพสได้...งง..ว่ะ ใครเล่นกลหรือเปล่าวะ..หุ...หุ..

ขอย้อนหลังไปเมื่อวันเสาร์ยามค่ำที่ผ่านมา..หลังจากเสร็จภารกิจการงาน ก็มานั่งลุ้นเหมือนกัน แต่กว่าจะจบเล่นเอาน้ำลายเหนียวเลย หัวใจแทบวาย เมื่อเห็นลูกยิงเต็มข้อของเจ้าฟราเบกาส มันพุ่งผ่านมือน้าซาร์ของเรา ไปกระแทกเสาดังโครม! :o :shock: วินาทีนั้น ถ้าเข้าไป....เหนื่อยหนัก..แน่ๆ (แต่จากภาพช้า...ถ้าเบียดซ้ายอีกนิดที่จะให้เข้าก็คงติดปลายมือของน้าซาร์..อยู่ดี...สรุปว่าไม่เข้าแน่ๆ...ฮ่าๆๆๆ :lol: ) แต่สุดท้าย...ก็ได้มาซึ่งผลการแข่งขันที่ต้องการแบบไม่เหนื่อยและไม่เจ็บ อิอิ ผลงานวันนั้นเหมือนผีแดงโดนปืนใหญ่..ล่อเป้า..ข้างเดียวเลย นานๆจะมีโผล่ไปกระชากใจปืนสักที (แต่ก็เฉียดนะ) ดูแล้วเหมือนซ้อมใหญ่เอาไว้เล่นนัดชิงกับเจ้าบุญทุ่มเลยอ่ะ...เพราะว่า..ปืนใหญ่เป็นทีมที่เล่นบอลบนพื้นดี ออกบอลเร็วจังหวะเดียวแม่นยำ ทะลุตามช่อง ลักษณะนี้เหมือนทีมเจ้าบุญทุ่มเล่นเลย...ดังนั้น..ถ้าเอาปืนใหญ่อยู่...แสดงว่า..เจ้าบุญทุ่มก็ไม่น่าจะเหลือบ่ากว่าแรง....จริงมะ...สาวกผีแดงทั้งหลายยยยยยยย :mrgreen: :twisted:

วันอาทิตย์นี้...คอนเฟิร์ม..ครับ..ติดธุระ พาหมาขาวที่บ้านไปพบหมอที่ รพ.สัตว์เกษตรฯครับ ทำการตรวจติดตามผลการรักษาโรคเลือดและโรคพยาธิหนอนหัวใจครับ กว่าจะเสร็จอย่างน้อยๆต้องมีครึ่งวันครับ คงจะตามไปไม่ไหวแน่ๆ ก็ขอเป็นกำลังใจให้แทนนะครับ...ขออภัย อ.เสรี ด้วยนะครับ ผมเลยไม่ได้ ขี่เจ้าขาวแดงออกงานอย่างเป็นทางการซะที..เฮ้ออออ... :oops: ตั้งแต่เอารถไปฝากให้น้าแย้ทำความสะอาดนี่...เล่นเอาเอี่ยมซะยังกะได้เฟรมใหม่เลย..อิอิ. :mrgreen: :P .ลองขี่ครั้งเดียวก็ที่สนามของเรานั่นแหละครับ :lol:

ส่วนเมื่อวันพุธ...ทราบข่าวดี ผสมกับข่าวร้าย...เรื่องสนาม..ว่าไปเตะกันถึงโน่น..คู้บอน..จากน้าหม่องฯ ต้องขออภัยที่ไม่สามารถไปร่วมโม่แข้งได้ ทั้งที่อยากกกกกกก....ที่ต้องขอบาย เพราะเมื่อวานกว่างานจะเสร็จนี่ปาเข้าไปเกือบ 6.30 น...ประกอบกับ..คะเนแล้วว่า..ต้นทุนการเดินทางและระยะทาง รวมกับระยะเวลากว่าจะไปถึงสนาม น่าจะหาความคุ้มค่าได้ยาก เลยขอยกยอดไปเล่นกันอาทิตย์หน้านะครับ..แต่..สนามเดิมนะ เพราะมัน..อยากกกกกก...แย่แล้ว..ฮ่าๆๆๆ เมื่อวานเลยไปรีดเหงื่อด้วยการวิ่งที่สวนลุมฯแทน....อิอิหรือไม่งั้นถ้ายังมีฝนตกอยู่....เราเปลี่ยนแนวไปเล่นแบตกันบ้างมั๊ยครับในช่วงหน้าฝนอย่างนี้..อิอิ..เผื่อคุณแม่บ้านจะติดสอยห้อยตามไปเล่นด้วยกันได้..อิอิ
(เอาอีกแล้ว กรู...หาเรื่องกิจกรรมใหม่มาทำมาเล่นกันอีกแระ..ฮ่าๆๆๆ...ไม่เกี่ยวกับจักรยานซ๊ากกะอย่าง...หรือถ้าเกรงว่าใครจะนินทา..พวกเรายกเทรนเนอร์มาตั้งแถวปั่นกันที่สโมสรฯเลยเป็นไง...เอิ๊กๆๆๆ...ปั่นช้าปั่นเร็ว ยังไงก็อยู่ด้วยกันไปตลอด....ฮ่าๆๆๆ...อย่าไปแคร์สื่อ!!! ก๊ากกกกๆๆๆๆๆ)-

ใครเข้ามาอ่านแล้วไม่ต้องโพสต่อนะ..และรบกวนช่วย copy ไปต่อในกระทู้ประจำเดือนทีเถิด..นึกว่าเอาบุญ ก่อนที่จะหงุดหงิดไปกว่านี้....เซ็ง..ว่ะ :evil: :evil: :evil:
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
รูปประจำตัวสมาชิก
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

Re: หงุดหงิด...โพสในกระทู้ไม่ได้..แต่...เสือกโพสในห้องซื้อขายได้

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

ดูมัน...ตั้งหัวข้อใหม่..เสือกได้...อะไรของมันวะ...

(ขออภัย...ที่พูดไม่เพราะ...แต่มัน..หงุดหงิดจริงๆ :evil: :evil: :evil: )
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”