นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ฉบับที่ ๓๐ เดือนตุลาคม ๒๕๕๒

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
B.HARDCORE:บ.พิริยะ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-5150179
team: พิริยะอินเตอร์ทีม, Piriya Inter Cycling Team
Bike: Rocky Mountain Vertex Team Carbon RSL, Rocky Mountain Element SE, Blizzard, Salsa Fistola, Polygon Helios780 Di2
ตำแหน่ง: บริษัท พิริยะ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
ติดต่อ:

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ฉบับที่ ๓๐ เดือนตุลาคม ๒๕๕๒

โพสต์ โดย B.HARDCORE:บ.พิริยะ »

สวัสดีครับ น้าๆที่รักทุกๆท่าน,,,,,,,,,,,,

ช่วงนี้วุ่นๆมากมายจริงๆๆครับ คงจะดีขึ้นในอาทิตย์หน้าครับ ทุกอย่างคงกลับสู้ภาวะปกติครับ :mrgreen:
คิดถึงทุกๆท่านนะครับ

โปรโต่งหายเงียบไปเลย ไม่เสียดายร้องเท้าแล้วหรอครับ ไม่มาลงสนามเลย สงสัยกำลังรบกับเจ้าลูกชายสุดที่รัก แทนภรรยาแน่เลย

วันก่อนน้าติ่งฟอรม์เทพ เหมือนที่เสี่ยตุ้ยว่า.......แรงไม่หมด เล่นดี ยิงคม หน้าตาดี โอยอะไรอะไรก็ดีไปหมดสำหรับน้าติ่งในช่วงนี้ :mrgreen:

ส่วนอีตากบ ก็หายเงียบไปพร้อมกับความหวังของผม :cry: อยากได้ร้องเท้าจังเลยครับคุณน้องกบ

แล้วเดียวคงต้องหายไปอีกซักพัก เพราะจะวางระบบเนทใหม่ที่ office คงใช่งานไม่ได้หลายวันอยู่
แล้วพบกันครับ
Piriya Inter Cycling Team
Piriya International Website,,, http://www.piriya-international.com
B.HARDCORE:บ.พิริยะ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-5150179
team: พิริยะอินเตอร์ทีม, Piriya Inter Cycling Team
Bike: Rocky Mountain Vertex Team Carbon RSL, Rocky Mountain Element SE, Blizzard, Salsa Fistola, Polygon Helios780 Di2
ตำแหน่ง: บริษัท พิริยะ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
ติดต่อ:

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที ๓ ฉบับที่ ๓๐ เดือนตุลาคม ๒๕๕๒

โพสต์ โดย B.HARDCORE:บ.พิริยะ »

เร็วจัง จะขึ้นเดือนใหม่อีกแล้ว.......

น้าๆไปวันเพ็ญเดือน 12 กันที่ไหนบ่างครับ....ปีนี้จะพาเจ้า Kevin ไปลอยกะทงซักหน่อย ปีที่แล้วตอนที่ลอยเจ้าKevin ยังอยู่ในท้องคุณแม่เค้าอยู่เลย แป็บๆ ปีอีกแล้ว......

เวลามันช่างเร็วจริงๆๆๆ เดียวก็จะปีใหม่กันอีกแล้ว.....แกขึ้นกันไปอีกปี

แล้วพบกันครับ
Piriya Inter Cycling Team
Piriya International Website,,, http://www.piriya-international.com
อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya inter cycling team
Bike: Rocky Mountain,Polygon RXX

โพสต์ โดย อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม »

-ไม่ทันไรสิ้นเดือนซะแล้ว...ประชุมประจำเดือนพ.ย.
คงต้องฝากน้าตุ้ยและน้าโอ๋ช่วยดำเนินการด้วยครับเพราะผมติดงานโชว์สินค้าที่จ.สุรินทร์ครับ

-ถึงบรรดาเหล่าสมาชิกโต๊ะแชร์...ผู้ใดประสงค์เปียแชร์งวดนี้.....ส่งความจำนงค์มาได้ที่
boy2bit@yahoo.com ภายในวันที่ 6 พ.ย. 2552 เท่านั้น
กรณีที่ไม่มีคนเปียผมจะทำการจับฉลากหาผู้โชคดีและจะแจ้งให้ทราบใน นิตยสารเดือนหน้าครับ

-อีกเรื่องท่านที่ไม่สะดวกมาร่วมประชุมได้ ท่านอาจฝากเงินเข้าบัญชีตามนี้ก็ได้ครับ
ชื่อบัญชี สมภพ ชะคำวงค์
ธนาคารกรุงไทย สาขาถนนเพชรบุรีตัดใหม่
เลขบัญชี 041-0-01893-7
.
.
.
ไฟล์แนบ
145528225_8cf880f315.jpg (59.81 KiB) เข้าดูแล้ว 1157 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”