__________ถ้วยคอนิ้วเกลียว สีดำ อลู ลูกปืนแบริ่ง PRESTINE ___________

จำหน่าย จัดหา อะไหล่จักรยาน นานาประเภท ในราคามิตรภาพ โดย POPP (081-5406387)

Moderator: popp

__________ถ้วยคอนิ้วเกลียว สีดำ อลู ลูกปืนแบริ่ง PRESTINE ___________

โพสต์ โดย popp » 04 ก.พ. 2013, 15:26

___________ถ้วยคอ นิ้วเกลียว PRESTINE___________

รูปภาพ

*** ผลิตภัณฑ์ PRESTINE BICYCLE PART : ALL IN HEADSET, BB SETs

วัสดุ ALLOY เหมือนลูกปืนรุ่นใหม่ !!
ลูกปืนตลับแบริ่งลื่นๆ !!

เหมาะสำหรับ รถ VINTAGE รถพับ MTB คอนิ้ว และ FIX GEAR เชิญชมครับ :mrgreen:
รถใครถ้วยคอเก่าแล้วบ้างครับ มา Up ถ้วยคอรถกันดีกว่า :mrgreen:

รูปภาพ
รูปภาพ

SPEC :
1. Full Alu 6061AL-T6 , CNC MACHINE
2. Seal Bearing (ลูกปืนตลับ ลื่นๆ)
3. Weight 86.6 g.

สนใจสอบถามทาง โทรศัพท์ หรือ PM ได้ครับ

ขอบคุณครับ

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

We're Thailand Authorized Dealer
KINLIN/POLARIS/POWERWAY/PILLAR/VAXES/SELCOF/SANTAZA/FIRESPEED/PASSI/ADURA/PRESTINE/GIZMO/MACMAHONE/QLAI/SP DYNAMO
ครบเครื่องเรื่องล้อ ร้านค้าที่สนใจสามารถติดต่อเป็นตัวแทนได้ครับ POPP HATYAI
New Mobile : 0815406387
LineID : worraphotn

Re: __________ถ้วยคอนิ้วเกลียว สีดำ อลู ลูกปืนแบริ่ง PRESTINE ___________

โพสต์ โดย t2ong » 14 มิ.ย. 2013, 22:02

popp เขียน:___________ถ้วยคอ นิ้วเกลียว PRESTINE___________

รูปภาพ

*** ผลิตภัณฑ์ PRESTINE BICYCLE PART : ALL IN HEADSET, BB SETs

วัสดุ ALLOY เหมือนลูกปืนรุ่นใหม่ !!

เหมาะสำหรับ รถ VINTAGE รถพับ MTB คอนิ้ว และ FIX GEAR เชิญชมครับ :mrgreen:
รถใครถ้วยคอเก่าแล้วบ้างครับ มา Up ถ้วยคอรถกันดีกว่า :mrgreen:

รูปภาพ
รูปภาพ

SPEC :
1. Full Alu 6061AL-T6 , CNC MACHINE
2. Seal Bearing (ลูกปืนตลับ ลื่นๆ)

สนใจสอบถามทาง โทรศัพท์ หรือ PM ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ใส่กับ ปู่ Bridgestone Radac ได้ไหมครับ
ขอราคาด้วยครับ
"ของก็แพง แต่แรงไม่มี~"

Storck Scenero G2 Gold Limited + Shimano Ultegra 6800 + Zipp 404
Specialized Allez E5 Smartweld Nibali Limited + Shimano Ultegra 6800 + Mavic Ksyrium 125th
Specialized Crave Pro M4SL 29er + Shimano SLX
Java Mini Limited CL + Shimano Tiagra

Re: __________ถ้วยคอนิ้วเกลียว สีดำ อลู ลูกปืนแบริ่ง PRESTINE ___________

โพสต์ โดย shine » 18 มิ.ย. 2013, 08:39

สามารถใส่ java fit ได้หรือปล่าวครับ
ถ้าได้ ขอราคาด้วยครับ
ปั่น เพื่อสุขภาพ ....... ที่ดี
ปั่นเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก ไปตามที่ใจฝัน :D :D

โพสต์ โดย sentong01 » 25 ก.ค. 2013, 17:51

popp เขียน:___________ถ้วยคอ นิ้วเกลียว PRESTINE___________

รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ

SPEC :

ขอบคุณครับ

ขอราคาด้วยครับ

โพสต์ โดย vipps » 21 ส.ค. 2013, 23:34

ยังมีของอยู่หรือเปล่าครับ ขอราคาด้วยครับ

โพสต์ โดย ลุงพุ่ม » 11 พ.ย. 2014, 11:02

ขอราคาครับ ใช้กับเสือหมอบเก่าคอนิ้วนะครับ

โพสต์ โดย ทัน » 17 พ.ย. 2014, 22:21

ถ้วยคอนิ้วเกลียว สีดำ

ยังมีสินค้าอยู่รึเปล่า ถ้ามี ขอราคาครับ