อานหนังแท้แท้และอุปกรณ์ในแนวทัวร์ริ่ง GILLES BERTHOUD MADE IN FRANCE

จำหน่ายเสือภูเขา , เสือหมอบ ,จักรยานพับ ,จักรยานเด็ก ,จักรยานแม่บ้าน ทุกยี่ห้อ พร้อมอุปกรณ์เสริมและอะไหล่จักรยานทุกแบบหลากหลายยี่ห้อ (085-8507999)

Moderator: kalasin_club

Re: อานหนังแท้แท้และอุปกรณ์ในแนวทัวร์ริ่ง GILLES BERTHOUD MADE IN FRANCE

โพสต์ โดย o_tung » 08 ธ.ค. 2012, 21:40

ขอราคาอานเสือหมอบ
รางเสตนเลส

Re: อานหนังแท้แท้และอุปกรณ์ในแนวทัวร์ริ่ง GILLES BERTHOUD MADE IN FRANCE

โพสต์ โดย StudioDuck » 19 ธ.ค. 2012, 15:20

กำลังสนใจเบาะของแบรนด์นี้พอดีเลยครับ
รบกวนขอราคาพร้อมค่าขนส่งครับ
1.SOULOR (รางเสตนเลส)-สีเนื้อ (natural)
2.หนังพันแฮนด์+จุกปิดปลายแฮนด์ -สีเนื้อ (natural)
3.ครีมรักษาสภาพหนัง
4.ผ้าคลุมเบาะกันฝน
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย supab » 16 ม.ค. 2013, 22:20

ขอทราบราคาNet Net แต่ละรุ่นด้วยครับ ทางPM ขอบคุณครับ
Love Vintage Bike

โพสต์ โดย dako » 16 ม.ค. 2013, 22:25

ขอราคาตัวราง titanium ทั้งตัวหนักและตัวเบา ด้วยครับ

โพสต์ โดย mcr » 30 ม.ค. 2013, 21:34

ขอทราบราคา
แต่ละรุ่นด้วยครับ
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย mr.cool » 30 ม.ค. 2013, 21:57

-ขอราคาหนังติดปลายบังโคลนครับ (ราคาหน้าหลังนะ)
"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

โพสต์ โดย l3oiml3uj » 30 ม.ค. 2013, 23:52

ขอราคาตัวใสหมอบด้วยคับ แล้วก็จุกอุดปลายแฮนด้วยคับ
SAVE THE TRACK BIKE Italy / NJS

PUN-PUN Siamrace Tel. 084-680-5668

โพสต์ โดย taothong » 30 ม.ค. 2013, 23:59

ขอทราบราคา อานทัวร์ริ่ง (touring)
MENTE (รางเสตนเลส) น้ำหนัก 510 กรัม มี 2 สี ดำ และสีเนื้อ (natural)
ASPIN (รางเสตนเลส) น้ำหนัก 500 กรัมมี 3 สี สีเนื้อ (natural) สีดำ (black) และสีก็อก (corque)
คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด
คนฉลาดเป็นเหยื่อของคนหน้าด้าน

โพสต์ โดย ugly » 31 ม.ค. 2013, 01:09

ขอราคารุ่นถูกคับ บ่จี้
furniture.co.th จำหน่ายทีนอน เฟอร์นิเจอร์ ราคาปลีกส่ง
งานโครงการ หอพัก รีสอร์ท โรงแรม
Omazz Synda Lotus La-Z-boy Slumberland และที่นอนแบรด์ชั้นนำอื่นๆ

โพสต์ โดย ธาตรี กานตานนท์ » 01 มี.ค. 2013, 14:21

supakon เขียน:--ASPIN (รางเสตนเลส) น้ำหนัก 500 กรัมมี 3 สี สีเนื้อ---
---ขอราคาด้วยครับ---
ศุภกร

ขอราคา...ด้วยคนครับ...!!!
✿✿✿﹏﹏If , the life is the travel , the body is the public rest-house.
ไป..คุยกันครับ...คลิ๊ก.. ►►►►►
·❤·´¯`·*♡*·´¯`·❤·´¯☜♡☞ ..➸➸➸..ชีวิต...เมื่อวันวานฯ..┈━═☆
·❤·´¯`·*♡*·´¯`·❤·´¯☜♡☞ ..➸➸➸........4 Rivers......┈━═☆

โพสต์ โดย beering7 » 10 ก.ค. 2015, 07:31

ขอราคาแต่ละรุ่นด้วยครับ เพื่อการตัดสินใจ

โพสต์ โดย chusak punnengpetch » 26 ส.ค. 2015, 11:23

ขอราคาอานทัวร์ริ่ง
ขอราคาบังโคลนหน้าหลังล้อ26นิ้วครับ
" การก้าวขึ้นบันได..ต้องเริ่มจากขึ้นที่1เสมอ "
บึงวากครั้งที่ 1 viewtopic.php?f=56&t=1080738
บึงฉวากครั้งที่ 4 viewtopic.php?f=56&t=1227346