แนะนำตัว สมาชิกใหม่ค่ะ

ผู้ดูแล: chanchaip

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Atipp
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Nirone7

แนะนำตัว สมาชิกใหม่ค่ะ

โพสต์ โดย Atipp »

สวัสดีค่ะ ชืื่อทิพนะคะ เป็นสมาชิกเว็บนี้ได้เกือบเดือน ฝึกปั่นมา3เดือน เดือนละ3-4ครั้ง ตอนนี้ใช้เสือหมอบ Bianchi nirone ออกทริปครั้งแรกในมินิทริป BianchiกับTCA เส้นอ่าวกระเบน-สมุทรสาคร สัปดาห์นึงปั่นจักรยานวันเดียว เวลาที่ปั่นคือเย็นวันธรรมดา เส้นทางปั่นประจำคือถนนบางขุนเทียน-ชายทะเลระยะทางประมาณ 25-30 กม.
ช่วงนี้อยากปั่นไกลขึ้น อยากปั่นเช้าวันอาทิตย์ด้วย ปกติจะซ้อมเองยังไม่เก่ง หากมีกลุ่มปั่นเป็นสาวๆช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย Atipp เมื่อ 29 ธ.ค. 2013, 15:55, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
mono
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813368401
team: พระราม2
Bike: Trek

Re: แนะนำตัว สมาชิกใหม่ค่ะ

โพสต์ โดย mono »

ในทีมมีแต่ผู้ชาย...
ผู้หญิงในทีมรามา2ไม่มีเลย........

ส่วนมากฝึกปั่นทางไกล.....พระราม2ไป.....ตลาดน้ำอัมพวา....

ส่วนอาทิตย์นี้ไปเขาย้อย......ไปและกลับ.....

ฝึกก่อน.ไปทริปหัวหิน.......
รูปประจำตัวสมาชิก
Atipp
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Nirone7

Re: แนะนำตัว สมาชิกใหม่ค่ะ

โพสต์ โดย Atipp »

ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณที่ตอบนะคะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Rama 2”