กลุ่ม...สว....ซ้อมปั่นไปอัมพวา.....อาทิตย์ถัดมาไปไทรน้อย...และลำพญา......

Moderator: chanchaip

Re: กลุ่ม...สว....ซ้อมปั่นไปอัมพวา.....อาทิตย์ถัดมาไปไทรน้อย...และลำพญา......

โพสต์ โดย chanchaip » 06 ส.ค. 2013, 08:01

ขอบคุณ เฮียเซ้ง สำหรับ รูปสวย

อาหาร น่าทาน
แล้วก็ สาวๆ 555

อยากไปครับ แต่มีภาระ หลายๆ อย่างครับ เลย ไม่ค่อยสะดวก ที่จะปั่นจักรยาน ทั้งวัน ครับ

คงจะหาโอกาสไป บ้างครับ แต่น่าจะยากจริง ๆครับ
ปั่นไป เรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก ชีวิตมันก็เท่านั้น