ถามเส้นทางการปั่นในเทียนทะเล

ผู้ดูแล: chanchaip

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
่jiggalow
สมาชิก
สมาชิก

ถามเส้นทางการปั่นในเทียนทะเล

โพสต์ โดย ่jiggalow »

เวลาไปปั่นที่เทียนทะเล ใช้เส้นทางไหนกันบ้างอ่ะครับ
chanchaip
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0850550647
team: พระราม 2
Bike: Trex Madone, Specialize Tarmac Pro, Bianchi Nirone 7. Olmo Vintage
ติดต่อ:

Re: ถามเส้นทางการปั่นในเทียนทะเล

โพสต์ โดย chanchaip »

ส่วนมาก ก็จอดรถที่ วัดประทีปฯ แล้ว ปั่น เข้าไปด้านใน จะเลี้ยวซ้ายไป ร้าน กาแฟ หรือ เลี้ยวขวา ไป กลับรถที่ วัดสหกรณ์ ก็ได้ครับ
ปั่นไป เรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก ชีวิตมันก็เท่านั้น
รูปประจำตัวสมาชิก
่jiggalow
สมาชิก
สมาชิก

Re: ถามเส้นทางการปั่นในเทียนทะเล

โพสต์ โดย ่jiggalow »

chanchaip เขียน:ส่วนมาก ก็จอดรถที่ วัดประทีปฯ แล้ว ปั่น เข้าไปด้านใน จะเลี้ยวซ้ายไป ร้าน กาแฟ หรือ เลี้ยวขวา ไป กลับรถที่ วัดสหกรณ์ ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ หวังคงได้เจอกันแถวนั้น อิอิ
thirtyfiveapm
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย thirtyfiveapm »

https://maps.google.co.th/maps?saddr=%E ... gplus-ogsb

แนะนำเส้นทางนี้ ไปถึงทะเลเลยครับ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Rama 2”