ถามเส้นทางการปั่นในเทียนทะเล

Moderator: chanchaip

ถามเส้นทางการปั่นในเทียนทะเล

โพสต์ โดย ่jiggalow » 22 ก.ค. 2013, 20:24

เวลาไปปั่นที่เทียนทะเล ใช้เส้นทางไหนกันบ้างอ่ะครับ

Re: ถามเส้นทางการปั่นในเทียนทะเล

โพสต์ โดย chanchaip » 23 ก.ค. 2013, 11:03

ส่วนมาก ก็จอดรถที่ วัดประทีปฯ แล้ว ปั่น เข้าไปด้านใน จะเลี้ยวซ้ายไป ร้าน กาแฟ หรือ เลี้ยวขวา ไป กลับรถที่ วัดสหกรณ์ ก็ได้ครับ
ปั่นไป เรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก ชีวิตมันก็เท่านั้น

Re: ถามเส้นทางการปั่นในเทียนทะเล

โพสต์ โดย ่jiggalow » 23 ก.ค. 2013, 20:24

chanchaip เขียน:ส่วนมาก ก็จอดรถที่ วัดประทีปฯ แล้ว ปั่น เข้าไปด้านใน จะเลี้ยวซ้ายไป ร้าน กาแฟ หรือ เลี้ยวขวา ไป กลับรถที่ วัดสหกรณ์ ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ หวังคงได้เจอกันแถวนั้น อิอิ