สอบถามการปรับความสูงของแฮนด์ครับ

ผู้ดูแล: chanchaip

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
่jiggalow
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามการปรับความสูงของแฮนด์ครับ

โพสต์ โดย ่jiggalow »

ผมสงสัยว่าการปรับความสูงของแฮนด์กะเบาะนี่ต้องปรับยังไงให้มันพอดีกันอะครับ มีหลักการวัดยังไง

ผมมือใหม่อะครับ รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
gimsia
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: รถถนน

Re: สอบถามการปรับความสูงของแฮนด์ครับ

โพสต์ โดย gimsia »

เคยอ่านเจอมาว่า แฮนอยู่ต่ำกว่าเบาะ ประมาณ2นิ้ว กำลังดีครับ สำหรับbeginnerแต่ขึ้นอยู่กับระยะเอื้อมด้วย อันนี้พูดถึงเสือหมอบนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
่jiggalow
สมาชิก
สมาชิก

Re: สอบถามการปรับความสูงของแฮนด์ครับ

โพสต์ โดย ่jiggalow »

ขอบคุณครับ ถ้าเป็นเสือภูเขาจะใช้หลักการณ์ เดียวกันหรือเปล่าครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Rama 2”