ชวนปั่นชายทะเล-บางขุนเทีย

Moderator: chanchaip

ชวนปั่นชายทะเล-บางขุนเทีย

โพสต์ โดย Amonlake » 22 พ.ค. 2015, 20:03

เรียนเชิญเพื่อนๆมาปั่นกันที่บ้านผมชายทะเลบางขุนเทียน เช้าเสาร์-อาทิตย์ มีคนมาปั่นมาก. สายวันอาทิตย์มาเทียวต่อที่ตลาดน้ำถิ่นคุณกระลาครับหรือปั่นเช้าไปดูทะเลได้ที่วังมัจฉาณุ อากาศดีอาหารอร่อย. เชญครับมากันมากๆ. เพื่อส่งเสริมคนในท้องถิ่นด้วย

Re: ชวนปั่นชายทะเล-บางขุนเทีย

โพสต์ โดย chokwat » 01 มิ.ย. 2015, 09:13

ปั่นทุกเย็นละคับเจดแต่ลมกะนากุ้ง

โพสต์ โดย khantaseree » 31 ก.ค. 2015, 11:55

วันหยุด คนปั่นกันเยอะครับ อากาสดี

แต่ช่วงนี้ฝนตกบ่อยแล้วครับ

โพสต์ โดย khunview » 31 ก.ค. 2015, 20:12

มีท่านใดไปปั่นตอน6โมงเช้าบ้างมั้ยครับ

โพสต์ โดย khantaseree » 29 ก.ย. 2015, 10:34

ส่วนมากผมไปปั่นช่วงบายสี่โมงกว่าๆครับ

โพสต์ โดย Changchainat007 » 02 ต.ค. 2015, 13:01

จากพระราม2ไปจนสุดทาง ถ้าจะไป " ป่าชายเลนบางขุนเทียน " ให้เห็นทะเลกรุงเทพ เส้นที่ผ่านสะพานไม้ป่าชายเลน สภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ ไปคนเดียวอันตรายไหม ช่วงเช้าๆ ขอบคุณครับ