น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ...

ผู้ดูแล: chanchaip

ตอบกลับ
kingiekarn
สมาชิก
สมาชิก
team: LiKe_สาระ : TeAM
ติดต่อ:

น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ...

โพสต์ โดย kingiekarn »

ผมอยู่แถวอนามัยงามเจริญ..อยากเกาะกลุ่มปั่น
ปกติปั่นกะน้องสองคน ทุกๆเสาร์-อาทิตย์..บางขุนเทียนครับ..
รูปประจำตัวสมาชิก
solo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898977279
team: RAMA II
Bike: B.G.B.S.T.S.

Re: น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ...

โพสต์ โดย solo »

มาเลย ยินดีครับ
หน้าร้านลิง 7 โมงเช้า เสาร์อาทิตย์ :D :D :D
phantom rider
สมาชิก
สมาชิก
team: ว่าย-ปั่น-วิ่ง / TRIATHLON
Bike: Ridley Fenix C - Ridley Dean Fast TT/Tri

โพสต์ โดย phantom rider »

สวัสดีครับ...พี่ๆๆขอผมซ้อมสักพักแล้วขอเข้ากลุ่มด้วยนะครับ
ผมก็วิ่งอยู่เทียนทะเลเหมือนกันครับ...เเรงกันมากไหมครับไม่อยากเป็นภาระคนอื่น
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
เพียรพยายามปฏิเสธสิ่งที่เกิดขึ้นอย่างไร...
แต่สุดท้ายฉันก็ต้องกลายเป็น...ไรเดอร์...อยู่ดี
Ra Rama2
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พระราม2
Bike: trek /bianchi

โพสต์ โดย Ra Rama2 »

phantom rider เขียน:สวัสดีครับ...พี่ๆๆขอผมซ้อมสักพักแล้วขอเข้ากลุ่มด้วยนะครับ
ผมก็วิ่งอยู่เทียนทะเลเหมือนกันครับ...เเรงกันมากไหมครับไม่อยากเป็นภาระคนอื่น
ยินดีเลยครับ ปรกติจะปั่นกันเสาร์กับอาทิตย์ นัดเจอกันหน้าร้านมังกี้โรด 7.00
phantom rider
สมาชิก
สมาชิก
team: ว่าย-ปั่น-วิ่ง / TRIATHLON
Bike: Ridley Fenix C - Ridley Dean Fast TT/Tri

โพสต์ โดย phantom rider »

Ra Rama2 เขียน:
phantom rider เขียน:สวัสดีครับ...พี่ๆๆขอผมซ้อมสักพักแล้วขอเข้ากลุ่มด้วยนะครับ
ยินดีเลยครับ ปรกติจะปั่นกันเสาร์กับอาทิตย์ นัดเจอกันหน้าร้านมังกี้โรด 7.00
ขอบคุณมากครับพี่...ผ่านหน้าร้านประจำเสาร์ อาทิตย์ ผมพร้อมแล้วจะเข้าไปฝากเนื้อฝากตัวครับ :D :D :D
เพียรพยายามปฏิเสธสิ่งที่เกิดขึ้นอย่างไร...
แต่สุดท้ายฉันก็ต้องกลายเป็น...ไรเดอร์...อยู่ดี
9Jan
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CBoardman SLR9.8 Ultegra di2 Rolf TDF4SL

โพสต์ โดย 9Jan »

ใหม่ถอดด้าม เสาร์ อาทิตย์ ว่างจะเข้าไปร่วมปั่นด้วยนะครับ
นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์
สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา ...
NeoBiker
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Giant SCR2 2014

โพสต์ โดย NeoBiker »

อยู่อนามัยงามเจริญเหมือนผมเลย
เสาร์ที่แล้วก็เจอนักปั่น 2 คน แถวบ้านผม ไม่รุ้ใช่พี่น้องคู่นี้หรือป่าว ที่กะลังโดนหมาเห่าอยู่ตรงสะพานไม้ง่ะ อิอิ
ผมขับรถยนต์อยู่ข้างหลัง ผมก็มือใหม่หัดปั่น เหมือนกันครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Rama 2”