สรุปทริป “สเต็กจริงจริง อร่อยจริงจัง ร้อนจริงนะ เหนื่อยจริงหนอ สนุกจริงฮู้” (12/01/14)

ผู้ดูแล: ถัง สัมมากร MTB

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อกลุ่ม : สัมมากรMTB
วัตถุประสงค์ในการรวมกลุ่ม : เพื่อการออกกำลังกายและใช้เวลาว่างร่วมกัน
แกนนำ : พี่ตู่, พี่เดช, น้องถัง
วัน&เวลาออกทริปปกติ : เช้าวันอาทิตย์ เวลา 6.30 น.
จุดนัดพบ : 7-Eleven แห่งที่ 2 ในหมู่บ้านสัมมากร
รูปประจำตัวสมาชิก
ถัง สัมมากร MTB
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สัมมากร MTB
Bike: PRINCIPIA msle pro

Re: สรุปทริป “สเต็กจริงจริง อร่อยจริงจัง ร้อนจริงนะ เหนื่อยจริงหนอ สนุกจริงฮู้” (12/01/14)

โพสต์ โดย ถัง สัมมากร MTB »

TFR-oldschool เขียน:หึหึ ทริปนี้ไม่มีตามเลยนะ อ.ถัง ทีไอ้โหดๆ หละโทรเชียว :mrgreen:
หัวหน้าสายเนียนออกตัวแรงอีกละ :lol: :lol:
ถ้ามาจิ้มไว้ในบอร์ดซักนิดว่าอยากไปหรือโทรบอกผมก่อนวันอาทิตย์ ยังไงผมก็โทรปลุกแน่นอนครับ ;)

PuiThaiLmaeR เขียน:^___^ สนุกมากครับ ^___^
เจอกันวันอาทิตย์ที่19 มกรา นะครับ...คาดว่าจะปั่นไปจากสัมมากรไปด้วยครับ.. จะพยายามเกาะกลุ่มให้ทันนะครับ.. ^___^
ยินดีครับคุณปุ้ย จากสัมมากรถึงท่าเรือสรรพาวุธแค่ประมาณ 20 km หน่อย ๆ ปั่นกันไม่เร็วมากครับ เน้นไปแบบนิ่ง ๆ ไม่มีอัดไส้แตกแน่นอนครับ ที่สำคัญคือเส้นทางปั่นส่วนใหญ่จะซอกแซกไปตามตรอกซอกซอยด้วยครับผม

ประกาศ!!
สำหรับสมาชิกที่จะปั่นไปด้วยกันตอนเช้าเจอกันประมาณ 6.30น. ที่ Pure Place ที่เดิมนะครับ ส่วนสมาชิกที่จะไปจอดรถที่ท่าเรือสรรพาวุธ นัดหมายกันซักประมาณไม่เกิน 8.00น. ละกันครับ
POWERED BY SRAM (100% Shimano Free)
My Ride......My Bike @ สัมมากร MTB
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สรุปทริป “สเต็กจริงจริง อร่อยจริงจัง ร้อนจริงนะ เหนื่อยจริงหนอ สนุกจริงฮู้” (12/01/14)

เหล่า Night Life กรุณางด party ตั้งแต่เช้าวันเสาร์ด้วยนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
POWERED BY SRAM (100% Shimano Free)
My Ride......My Bike @ สัมมากร MTB
เจริญ อุชชิน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898405155
ตำแหน่ง: 59/357 สะพานสูง กทม 10240

โพสต์ โดย เจริญ อุชชิน »

ถัง สัมมากร MTB เขียน:
TFR-oldschool เขียน:หึหึ ทริปนี้ไม่มีตามเลยนะ อ.ถัง ทีไอ้โหดๆ หละโทรเชียว :mrgreen:
หัวหน้าสายเนียนออกตัวแรงอีกละ :lol: :lol:
ถ้ามาจิ้มไว้ในบอร์ดซักนิดว่าอยากไปหรือโทรบอกผมก่อนวันอาทิตย์ ยังไงผมก็โทรปลุกแน่นอนครับ ;)

PuiThaiLmaeR เขียน:^___^ สนุกมากครับ ^___^
เจอกันวันอาทิตย์ที่19 มกรา นะครับ...คาดว่าจะปั่นไปจากสัมมากรไปด้วยครับ.. จะพยายามเกาะกลุ่มให้ทันนะครับ.. ^___^
ยินดีครับคุณปุ้ย จากสัมมากรถึงท่าเรือสรรพาวุธแค่ประมาณ 20 km หน่อย ๆ ปั่นกันไม่เร็วมากครับ เน้นไปแบบนิ่ง ๆ ไม่มีอัดไส้แตกแน่นอนครับ ที่สำคัญคือเส้นทางปั่นส่วนใหญ่จะซอกแซกไปตามตรอกซอกซอยด้วยครับผม

ประกาศ!!
สำหรับสมาชิกที่จะปั่นไปด้วยกันตอนเช้าเจอกันประมาณ 6.30น. ที่ Pure Place ที่เดิมนะครับ ส่วนสมาชิกที่จะไปจอดรถที่ท่าเรือสรรพาวุธ นัดหมายกันซักประมาณไม่เกิน 8.00น. ละกันครับ
ขากลับไส้ไม่แตก แต่โดนหนี้ตับเลียบ แน่ๆ ฟันธง
ความสำเร็จมิใช่สิ่งที่จะมาหาคุณ
หากแต่ตัวคุณที่จะต้องไปหามัน

http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=21&t=174758

http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=21&t=318205
ขาประจำ
ขาประจำ

พรุ่งนี้เจอกันนะครับทุก ๆ ท่าน ;)

>> สมาชิกที่ปั่นไป เจอกัน 6.30น. ที่ Pure Place หน้าหมู่บ้านสัมมากรครับ เท่าที่ทราบตอนนี้มี 4 คนนะครับ ผม, คุณนพ, คุณปุ้ย และน้องตอง
>> สมาชิกที่เอารถไปจอดที่ท่าเรือ เจอกันประมาณ 7.45-8.00น. ที่แถว ๆ ท่าเรือสรรพาวุธนะครับ ถ้าถึงก่อนจะไปรอที่ร้านข้าวมันไก่เจ้าประจำก็ได้ครับผม