วิธีย่อรูปทีละหลาย ๆ รูป โดยใช้ Adobe Photoshop

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

วิธีย่อรูปทีละหลาย ๆ รูป โดยใช้ Adobe Photoshop

โพสต์ โดย ป้อม วีระชัย ว. » 08 ส.ค. 2008, 09:08

รูปภาพ
รูปภาพ

Re: วิธีย่อรูปทีละหลาย ๆ รูป โดยใช้ Adobe Photoshop

โพสต์ โดย ป้อม วีระชัย ว. » 08 ส.ค. 2008, 14:27

ผมใช้ Setting แบบนี้ครับ เหมาะสำหรับลง Thaimtb ครับ

Re: วิธีย่อรูปทีละหลาย ๆ รูป โดยใช้ Adobe Photoshop

โพสต์ โดย Mido&Haro » 08 ส.ค. 2008, 14:32

ขอบคุณครับ ที่เอาสิ่งดีๆมาฝากให้กันครับ
จัง คนขี้ลักขี้จก

...วิถีคนกล้า...

โพสต์ โดย ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ » 08 ส.ค. 2008, 20:46

ขอบคุณครับคุณป้อม เดี๋ยวว่าง ๆ จะลองดูครับ... :P
แอบแซง....เพราะแรงน้อย เหอ เหอ...

โพสต์ โดย ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ » 08 เม.ย. 2009, 13:40

คุณป้อมครับ เพิ่งได้มีโอกาสทดสอบวันนี้เอง แจ่มเลยครับ ติดที่หาช่อง Resize Image ไม่เจอ แบบว่าทำเสร็จแล้วภาพเล็กไปนิดอ่ะ.. :lol:

โพสต์ โดย เสือต่อท้าย » 05 ก.ย. 2009, 15:20

:shock: ขอบคุณครับ จะลองใช้ดู :shock:
;) ;) ;)
ปั่นเพื่อสุขภาพ และ สังคมที่ดีเยี่ยม

โพสต์ โดย tui-tk » 06 ก.ย. 2009, 11:25

ขอบคุณมากคับ เป็นความรู้ใหม่เลยคับผม :P :P :P

โพสต์ โดย ทิวากร » 17 ก.ย. 2009, 11:48

รูปภาพ
ทดสอบ
คุณไม่รู้หรอกว่าอะไรคือของปลอม ถ้ายังไม่เคยเห็นของจริง

บึงกาฬ-ชายแดนลาวเวียดนาม-ฮานอย..กดครับ

สำราจเส้นทางสายใหม่ ไปกัมพูชาพริบตาเดียว ชมนครวัด นครธมด้วยกัน..กดเบาๆครับ

อุ้มผาง ทีลอซู ถนนลอยฟ้า viewtopic.php?f=56&t=267185

เวียงจันทน์-หลวงพระบาง viewtopic.php?f=56&t=332042

โพสต์ โดย watana1 » 20 ต.ค. 2009, 13:14

ขอบคุณมากครับ :lol: :lol:
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/