(กดปุ่ม X ที่มุมขวาเพื่อไม่แสดงคำประกาศนี้อีก) -->

ประกาศด่วน!! ได้รับแจ้งบางท่านเข้าเวบไม่ได้เลย ขึ้น error ว่า Bad Request อะไรทำนองนี้นะครับ

ปัญหาเกิดจาก cookie ที่เซพในโปรแกรมที่ท่านใช้เปิดเวบ (IE,Chrome,Firefox,Safari) เกิดข้อผิดพลาดเฉพาะเวบเรา (ศัพท์ทางเทคนิคคือมีการ limit จำนวนของแต่ละ domain) ทำให้เข้าเวบไม่ได้อีกเลย

วิธีแก้เบื้องต้น ให้เปลี่ยนโปรแกรมเข้าเวบเป็นตัวอื่นนะครับ (ตัวไหนก็ได้ IE,Chrome,Firefox,Safari) ก็จะเข้าเวบได้ตามปกติ

วิธีแก้ปัญหาถาวรของแต่ละโปรแกรม คือ ต้องไปเข้าไป "ลบ cookie" ของโปรแกรมเข้าเวบที่มัปัญหาครับ โดยในแต่ละโปรแกรมจะกดสามปุ่มนี้เหมือนกันคือ "Ctrl-Shift-Del" แล้วเลือกลบ "Cookie" และ "Cache" จากช่วงเวลาย้อนตั้งแต่เริ่มแรกทั้งหมด (ถ้าเป็นผู้เข้าใจระบบหน่อย ก็อาจจะเลือกเฉพาะเวบ thaimtb ก็ได้ เลือกระยะเวลาย้อนหลังไปทั้งหมดครับ)

หรือดูคลิปวิธีการลบที่นี่ -> วิธีลบ Cookie ของบราวเซอร์ต่างๆ

▄▀ ►►► ห า ด ใ ห ญ่ ลื่ น ไ ห ล ™ ◄◄◄ ▀▄

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

Moderator: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

Re: ▄▀ ►►► ห า ด ใ ห ญ่ ลื่ น ไ ห ล ™ ◄◄◄ ▀▄

โพสต์ โดย เสือกรุง » 10 ส.ค. 2011, 16:31

zybera เขียน:ชายเสื้อเหลือง ผ้าโพกหัว เค้าเป็นใคร เห็นท่าทางคร็อดโรกแตงหรอยจังหู แถมหนมจากกันหล่าว นี่ยังไม่รวมข้าวเหนียวไก่ย่างที แต่เห็นบ่นพึมพำอยู่ว่า น้ำหนักขึ้นๆกินไม่หยุดเลยนิ น่าหรอย

อ๋อ...ชายเสื้อเหลือง โพกหัวคนนี้เขาเป็นนักแสดงดาวรุ่งเลยแหละพี่เอ เขามีผลงานการแสดงมากกว่า ปอง ยวกุล เสียอีกแน่ะ ผมเฝ้าตามงานเขาอยู่ตลอด :o :o :lol: :lol: :lol:
ล้อหนัก หลักอานโยก กะโหลกดัง ตัวถังถลอก

Re: ▄▀ ►►► ห า ด ใ ห ญ่ ลื่ น ไ ห ล ™ ◄◄◄ ▀▄

โพสต์ โดย เสือกรุง » 10 ส.ค. 2011, 16:34

*****โครงการท่องเที่ยวในเดือนนี้*****
รูปภาพ
โครงการสะพานแขวนมีมติว่า เป็นวันพฤหัสฯนี้ ห้าโมงเย็น จุดนัดเดิม สามแยกอนุสรณ์อาจารย์ทองนะครับ :) :) 8-)
รูปภาพ
ส่วนวันพฤหัสฯที่ 18 ไปท่องเที่ยว ดื่มกินที่แหลมโพธิ์ ห้าโมงเย็นที่เดิม :) :) 8-) 8-)
รูปภาพ
วันพฤหัสฯที่ 25 นั้นค่อยต่อด้วยอ่างเก็บน้ำคลองหลา ห้าโมงเย็น ที่ร้านเฮียชัย แล้วอาจจะต่อด้วยสงขลาในปลายเดือน :o :o :o
ล้อหนัก หลักอานโยก กะโหลกดัง ตัวถังถลอก

โพสต์ โดย Mr.Pang » 10 ส.ค. 2011, 20:32

ขาแรงกันทั้งนั้นเลยอ่ะ....ถ้าผมกลับไปแจมก็รอๆๆ ผมด้วยนะครับบบบบบ
ถึงเราจะไม่นำหน้าสุด แต่เราก็ไม่เคยหลุดจากขบวน...รั้งท้าย[team]ฺ(BOSS)

โพสต์ โดย DraftBeer » 10 ส.ค. 2011, 20:48

Mr.Pang เขียน:ขาแรงกันทั้งนั้นเลยอ่ะ....ถ้าผมกลับไปแจมก็รอๆๆ ผมด้วยนะครับบบบบบ

โอ้วท่านหัวหน้าผม นานๆทีจะปรากฎตัว
>>ห า ด ใ ห ญ่ ลื่ น ไ ห ล ► ► ► ► ที ม เ ร า ไ ม่ ไ ด้ มี แ ค่ จั ก ร ย า น !

ถึงพวกเราจะไม่นำหน้าสุด แต่ก็ไม่เคยหลุดจากขบวน............รั้งท้าย team

โพสต์ โดย เสือกรุง » 10 ส.ค. 2011, 20:54

DraftBeer เขียน:
Mr.Pang เขียน:ขาแรงกันทั้งนั้นเลยอ่ะ....ถ้าผมกลับไปแจมก็รอๆๆ ผมด้วยนะครับบบบบบ

โอ้วท่านหัวหน้าผม นานๆทีจะปรากฎตัว

เห็นว่าจะมาหาดใหญ่วันไหนแล้วล่ะพี่ปัง รออยู่ครับ :) :) :) :)
รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
วันนี้หมอโหขอเป็นเจ้าภาพอีก 8-) 8-) 8-)

โพสต์ โดย AJ » 10 ส.ค. 2011, 22:08

วันนี้สนุกดีครับ ขี่แบบไม่รู้จุดหมาย 5555
If you worried about falling off the bike, you'd never get on.
Winning is about heart, not just legs. It's got to be in the right place.
Lance Armstrong

โพสต์ โดย AJ » 10 ส.ค. 2011, 23:19

สาม ร้อย หน้า ..
If you worried about falling off the bike, you'd never get on.
Winning is about heart, not just legs. It's got to be in the right place.

โพสต์ โดย Bike Addict » 11 ส.ค. 2011, 14:32

เห็นฟ้าดำมืด อย่างนี้ ทริปสะพานแขวน ต้องแขวนไว้หรือเปล่าเนี๊ยะ

ท่านกรุง ส่งอากาศยานไร้คนขับ ออกสำรวจอากาศด่วนเลย !!!!!

โพสต์ โดย zybera » 11 ส.ค. 2011, 14:37

อนุมัติ
ปฏิบัติการ : เหยี่ยวนกเขา
ระหัส : EGLE890024

โพสต์ โดย AJ » 11 ส.ค. 2011, 14:38

ฝนตกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

โพสต์ โดย เสือใต้ » 11 ส.ค. 2011, 15:05

สะพานแขวนวันนี้จบข่าวแล้วครับท่าน
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าพอ
viewtopic.php?f=2&t=40401
http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=3743.0

โพสต์ โดย jetrockman » 11 ส.ค. 2011, 15:47

อุตสาห์เตรียมจักรยานไว้ออกศึกในครั้งนี้ อดซะแล้ว
"ถ้าไม่สู้" จะไม่มีวันชนะ ปลายทางฝัน

เยี่ยมชมพวกเราได้ที่หาดใหญ่ลื่นไหล

โพสต์ โดย เสือกรุง » 11 ส.ค. 2011, 16:04

กล้องพร้อม เพลงพร้อม บทพูดของพี่สมพรก็พร้อม สุดท้ายเน่าเลย :oops: :oops: :oops:
ถ้างั้นขอมติในสัปดาห์หน้าด้วยนะครับ จะเป็นวันจันทร์ พฤหัสบดี หรือศุกร์ :cry: :cry: :cry: