ดอยอินทนนท์2555...เตรียมตัวกันเด้อพี่น้อง!!!!

ผู้ดูแล: PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น)

กฏการใช้บอร์ด
"ชมรมจักรยานขอนแก่น"
ที่อยู่ 172/23 ถ.ศรีจันทร์ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000
โทร 0896204739
รูปประจำตัวสมาชิก
ball ยังไม่แน่
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-873-81-79
team: ปั่นกินลม บึงทุ่งสร้าง

Re: ดอยอินทนนท์2555...เตรียมตัวกันเด้อพี่น้อง!!!!

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ »

*** งั้นประกาศหาเรื่อง เอ้ยยย หาคนก่อนดีกว่า :twisted:

รูปภาพ

*** ประกาศ ประกาศ ***

*** หากท่านใดพบบุคคลในภาพนี้ คุณเกด ณ. โกสุมพิสัย :evil: แล้วได้สนทนา ถ้าพูดอะไรเกี่ยวกับผม ได้โปรด อย่าไปเชื่อครับ :shock: ก้อแหม...ไปเจอกันที่ดอยอินทนนท์ โดยไม่ได้นัดหมาย พาเพื่อนไปด้วย(คุณปอนด์หรือปาร์มเนี่ยแหละ ขออภัยจำไม่ได้ ยังมึนๆอยู่) :x ช่วงหนึ่ง ในขณะที่ผมเข็นจักรยานขึ้นเขาด้วยรอบขาประมาณ 30 รอบต่อนาที :oops: ทันใดนั้น คุณปอนด์ ก้อเข็นเสือหมอบคู่ใจมาด้วยรอบขาประมาณ 60 รอบต่อนาที :o ก่อนจะแซง โดยฉีกออกทางด้านขวาของผม(คงกะไม่ให้ผมเข็นดูดดากล่ะซิ) 8-) พร้อมกับหันมาพูดว่า "อ้าววววววว เกดเพื่อนผมบอกว่าเสือบอล ขาแรงไม่ใช่เหรอ" เฮ้ยยยยยยย ตาเกด คุณไปพูดอะไรให้เพื่อนคุณฟังล่ะเนี่ย :!: พอตั้งสติได้ ผมตอบกลับไปทันที "ที่เค้าพูดน่ะ ล้อเล่น ให้คิดตรงข้ามให้หมดครับ แรง ก้อคือ ช้าคร้าบบบบบบบ" ยังไม่ทันอธิบายอะไรต่อ เสือปอนด์ ก้อเร่งรอบขาในการเข็น หนี หาย ไป ลับ ตา ................

*** เสือเกด คุณต้องเคลียร์ :roll: กรุณาโทรกลับผม ตามเบอร์ที่ไม่เคยให้ไว้ (ดูเอาซ้ายมือ) 555
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ดอยอินทนนท์2555...เตรียมตัวกันเด้อพี่น้อง!!!!

@ ตื่นเต้นกันเหลือเกิน ตื่นกันประมาณ ตีสาม เสือหนุ่มนั่งยิ้ม สบายใจ แต่.....พี่ดาบเบิร์ด เสียใจ พี่เบิร์ดครับ ที่เสือหนุ่มทำอะไรลงไปเมื่อคืนนี้ เค้าคุยกับผมว่า เค้า.........เป็นลูกผู้ชาย จะรับผิดชอบทุกอย่างที่ทำลงไป :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ

@ ลุงเหนก กำลังมันส์ กับการเล่นเกมส์ ANGRY BRID ใน I PHONE :lol: :lol:
รูปภาพ

@ เสือเพิกยังนั่งอยู่หน้าทีวี ตั้งแต่เมื่อคืน เพราะยังหวังว่า เคเบิ้ลทีวี จะเปิด หนังโป๊ให้ดู :lol:
รูปภาพ

@ พร้อมออกไป....ทรมานบันเทิง :x
รูปภาพ

@ มาถึงก้อชักภาพ ยังสดกันอยู่ :D
รูปภาพ

@ นั้น ลุงเนตรนี่นา เราไปหาอะไรกินกันดีกว่า ;)
รูปภาพ

@ แล้ว ก้อ รอออออออออออ :(
รูปภาพ

@ รุ่นใหญ่ เจอกัน :shock:
รูปภาพ

@ รุ่นรอง เจอโจทย์ :|
รูปภาพ

@ เสือเพิก ได้แว่นใหม่ พร้อมกับใส่หมวก เปิดหน้าผาก เพื่อโชว์ โหงวเฮ้ง :o
รูปภาพ
fareeda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 043223720
team: ยังไม่มีจ้า
Bike: ใช้ของพี่หนูได้ทุกคัน

โพสต์ โดย fareeda »

อยากดูต่ออีกจ้า ;)
Foxride
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0858634611
team: ดอยคำเชียงใหม่
Bike: TREK 8500

โพสต์ โดย Foxride »

8-) สุดยอดทั้งทีมครับ...สวมหัวใจนักสู้จริงๆครับ เหมือนที่หลายๆท่านบอกเล่ากล่าวขาน ไม่ไปไม่รู้ บรรยายยังไงก็ไม่หมด ความรู้สึกต่างๆ ความในใจที่ไม่เคยคิด อะไรต่อมิอะไรผุดมาหมด มิตรภาพไมตรี อีกไม่รู้อะไรอีกมากมาย...ต้องมาอย่างเดียว ปีแล้วปีเล่าก็ไม่เหมือนเดิม มันมีมนสเน่ห์มิรู้ลืมรอคอยผู้ที่จะมาพิชิตมัน.........

ปีหน้าผมคงจะไปนอนที่ อ.จอมทองแน่ๆจะได้ทักทายเพื่อนๆชาวเสือ โดยเฉพาะเสือนินครับ มาถึงถิ่นแล้วไม่ได้มีโอกาสทักทายจริงๆครับ ปีนี้ไม่พร้อมเท่าไรครับ เจองานแข่งตลอดทุกอาทิตย์กรอบเลย ก่อนวันขึ้นอินทนนท์กินไม่ได้และก็ไม่ได้นอนอีก เช้ามารีบตื่นตีสองครึ่งไปรับเพื่อนสมาชิก กว่าจะเดินทางมาถึงก็เกือบหกโมงเช้า เขาจะปล่อยตัวแล้วรถยังไม่ได้เอาลงเลย ออกเกือบท้ายสุดก็ตั้งตัวได้ไปแบบที่เห็นครับ เจอโชคสองชั้นยางหน้าอ่อนลงตั้งแต่ กม. 31 ดันโซ่ขาดอีกที่ กม. 44 ไม่มีข้อต่อและตัวตัดโซ่ ปกติจะพกตลอดเป็นบทเรียนเลย รอเปลี่ยนรถของพี่เสือต๋องที่ปั่นไม่ไหวแล้ว (ลืมเอารองเท้าปั่นมาซะงั้น ปั่นรองเท้าผ้าใบจนเท้าบวม) เปลี่ยนป้ายหน้ารถแล้วรีบไปต่อจนถึง เจอรถอย่างหนัก เฟืองธรรมดา เบาะนั่งลื่นสุดๆ พอถึงแต่ละคนมองมาที่รถ....เจ้า 8500 หายไปไหนเนี่ย
โดนลบเหลือ 850 ไปซะแล้วเหอะๆๆๆ พอถึงรีบเดินหารถตัวเองครับ เพื่อนสมาชิกเอาไปจอดไว้หัวโค้งด้านล่างก็เลยไม่ได้ทักทายกันอีก ถ้ามาเที่ยวงานสุโขทัยวันที่สี่ก็อาจจะได้เจอกันครับ แต่ที่แน่ๆอินทนนท์ปีหน้าเจอกันครับ รับรองว่ามันไม่นานจริงๆ..............
:mrgreen:

เอารูปมาฝากครับตามลิงค์นี้เลยhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6#p6384846
PEAK KHONKEAN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-0134739
team: KAENKHOON
Bike: TREK

โพสต์ โดย PEAK KHONKEAN »

[quote="Foxride"]8-)
ปีหน้าผมคงจะไปนอนที่ อ.จอมทองแน่ๆจะได้ทักทายเพื่อนๆชาวเสือ โดยเฉพาะเสือนินครับ มาถึงถิ่นแล้วไม่ได้มีโอกาสทักทายจริงๆครับ ปีนี้ไม่พร้อมเท่าไรครับ เจองานแข่งตลอดทุกอาทิตย์กรอบเลย ก่อนวันขึ้นอินทนนท์กินไม่ได้และก็ไม่ได้นอนอีก เช้ามารีบตื่นตีสองครึ่งไปรับเพื่อนสมาชิก กว่าจะเดินทางมาถึงก็เกือบหกโมงเช้า ..............
:mrgreen:

ทีมงานสงสัย...ว่าไปรับสมาชิก หรือไปแอบหลับ...ที่ไหนกันครับ
ไฟล์แนบ
เสือนินยังไม่ว่าง..เลยให้เสือเปี๊ยกส่งภาพมาให้ คนนี้ใช่เลย ที่ท่านไปแอบหลับ...ขอให้อยู่ดีมีแฮงเด้อพี่น้องทีมดอยคำ
เสือนินยังไม่ว่าง..เลยให้เสือเปี๊ยกส่งภาพมาให้ คนนี้ใช่เลย ที่ท่านไปแอบหลับ...ขอให้อยู่ดีมีแฮงเด้อพี่น้องทีมดอยคำ
sG1dcpDv5xXvbabJO.jpg (69.71 KiB) เข้าดูแล้ว 487 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

@ ขอคั่นรายการแปร๊บบบบบบนึง @

@ หลังจากเริ่มโรว์ริ่งจากจุดสตาร์ทมาได้ประมาณ 10 ก.ม. ก็ต้องเตรียมตัวไต่เขาเนินแรกแล้วครับ :twisted: ช่วงด่านเก็บเงินด่านแรก ดั่งที่พี่ต้อมบอกครับ มันเป็นโค้งขวา แล้วขึ้นเนินชันทันที เสียงเปลี่ยนเกียร์ดังกันระงมขุนเขา :o เสือหนุ่มก้อเคยแนะนำ เนินนี้จานสองก้อขึ้นได้ :evil: (อาจารย์เยอะ..แต่ศิษย์ห่วยเองแหละ) ผมก้อปั่นของผมไปเรื่อยๆ ตามลุงเหนก และ เสือเกด ณ.โกสุมพิสัย ;) ร่างกายยังสด ไปได้เรื่อยๆ สักครึ่งทางของเนินลูกนี้ กลุ่มเสือภูเขาก้อตามกลืน เสือหมอบกลุ่มหลังได้สำเร็จ :ugeek: กลายเป็นกลุ่มใหญ่มาก ทันใดนั้น :!: :!: :!: เบี้องหน้าของผมเป็นเสือหมอบ ดูท่าจะกดลูกบันไดต่อไปไม่ไหว เท้าซ้ายพี่ท่านปลดคลี๊ต ปั๊ก ลงเหยียบพื้นทันที :? ผมตามหลังมาติดๆ เกือบชนท้าย บีบเบรคทัน เอี๊ยดดดดดด(เบรค XT 2012 ดังงี้ครับ ห่วย จิ๊งงงงงงง) กลุ่มแตกฮือออก ไม่มีการชนกัน :( แต่.............ตอนนี้ เท้าซ้ายของผม มันแตะอยู่ที่พื้นแล้วครับ :oops: :oops: ด้วยสัญชาตญาณของความขี้กลัว ผมปลดคลี๊ตออกโดยไม่รู้ตัว :cry: :cry: เอ้า.....เอาไงอ่ะ..งง...เท้าขวายังอยู่บนลูกบันได กดซิ กด กด ไม่ไปแล้วครับ เนินมันชัน :?: มองพี่เสือหมอบ คนต้นเรื่อง เข็นจักรยานออกไปข้างทาง แล้วนั่งพิงราวสะพาน..เฉย :| ผมเข็นตามไปทันที ในใจคิด ต้องปล่อยไหลลงไปก่อน ใส่คลี๊ต แล้วเลี้ยวกลับมาปั่นต่อ เอาซิเอ้า ปล่อยรถไหลลงไป รอจังหวะเสียบเข้า :oops: พ่อจ๋า แม่จ๋า ทั้งจักรยาน ทั้งรถยนต์เต็มสองเลนไปหมด กว่าจะกลับมาอยู่ในเกมส์ได้ เสียเวลาไปหลายนาที :oops: มันจึงเป็นที่มาของ อาการสติแตกของผม :cry: ตั้งลำได้ก้อปั่นกดเอา กดเอา เพื่อตามพรรคพวกที่มาด้วยกันให้ทัน :evil: หารู้ไม่ว่า.....หา ยา นะ (จ๊ะ) กำลัง รอ ผม อยู่ :twisted:

รูปภาพ

@ ที่ต้องคั่นรายการ ก้อเพราะไปเจอภาพนี้ใน thaimtb เข้านั่นแหละครับ 8-) อ่ะ อ่ะ งงกันใหญ่ ท่านผู้อ่านคงคิด ไม่เห็นจะมีรูปมันเลยว่ะ :?: มีซิ งมเอานะ :D ตั้งแต่กลับมา จากดอย ผมพยายามหาดูว่ารูปตัวเอง ว่าไปติดอยู่กับกล้องของใครบ้าง :geek: ก้อกะจะเกิด เหมือนงานเขื่อนน่ะซิ :P หาจนท้อ ก้อไม่เจอ :( จนเมื่อกี้เจอเลยรีบลง อารมย์มันจี๊ดดดดดด :lol: :lol: มานั่งดูรูปจากตากล้องทั้งหลาย ไอ้เนินนี้ คนก้อเข็นกันเยอะนะครับ แหม...เสียดาย ไม่เข็นตั้งแต่แรก ดันลงไปตั้งรำกลับมา ไอ้อ่อนเอ้ยยย :mrgreen:

@ รูปเดียว เล่ายาวเลย...ก้อดีใจนี่นา เจอหลังตัวเองซะที @
ninjapan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08 1871 6537
team: khonKaen
Bike: รถฮ้าง

โพสต์ โดย ninjapan »

Foxride เขียน:8-) สุดยอดทั้งทีมครับ...สวมหัวใจนักสู้จริงๆครับ เหมือนที่หลายๆท่านบอกเล่ากล่าวขาน ไม่ไปไม่รู้ บรรยายยังไงก็ไม่หมด ความรู้สึกต่างๆ ความในใจที่ไม่เคยคิด อะไรต่อมิอะไรผุดมาหมด มิตรภาพไมตรี อีกไม่รู้อะไรอีกมากมาย...ต้องมาอย่างเดียว ปีแล้วปีเล่าก็ไม่เหมือนเดิม มันมีมนสเน่ห์มิรู้ลืมรอคอยผู้ที่จะมาพิชิตมัน.........
เอารูปมาฝากครับตามลิงค์นี้เลยhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6#p6384846
สวัสดีครับพี่เสือติ๊ก :P
ถ้าเป็นผมจะถือโซ่โชว์โบกรถเซอวิสแล้ว :cry: ยอมรับหัวจิตหัวใจจริง ๆ / เสียดายจังวันที่ 3 มี.ค.นี้ไปงานแต่งน้องที่สกลนคร/ดูรายการที่สุโขทัยแล้วน่าสนุกมาก ปีหน้าค่อยว่ากันใหม่นะครับ
ปลายปีนี้ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ผมว่าจะไปแอ่วแถว ๆ เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน สักอาทิตย์ /ใกล้ ๆ วันจะขอสอบถามเส้นทาง
ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า :mrgreen: :D :D
ปั่นตามหาเสียงพิณเยือนถิ่นหมอแคน ครั้งที่ 7 ใน 1 พฤศจิกายน 2558 เด้อ
http://www.facebook.com/TourDePongneep
รับสมัครที่นี่http://tourdepongneep.com
bird1
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0894180558
team: ชมรมจักรยานบึงทุ่งสร้างขอนแก่น
Bike: เทรค8900 commencal n3
ตำแหน่ง: 192/199 ต.ในเมือง อ.เมือง จว.ขอนแก่น

โพสต์ โดย bird1 »

:lol: :lol: :lol:
มีสติทำเรื่องใหญ่ให้เป็นเรื่องเล็ก...
มีอคติทำเรื่องเล็กให้เป็นเรื่องใหญ่...

ผมรักพ่อหลวง
Vichurly
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บ้านรถถีบมหาสารคาม/บึงแก่นนคร
Bike: surly/missile/fuji

โพสต์ โดย Vichurly »

ball ยังไม่แน่ เขียน:@ ขอคั่นรายการแปร๊บบบบบบนึง @

@ หลังจากเริ่มโรว์ริ่งจากจุดสตาร์ทมาได้ประมาณ 10 ก.ม. ก็ต้องเตรียมตัวไต่เขาเนินแรกแล้วครับ :twisted: ช่วงด่านเก็บเงินด่านแรก ดั่งที่พี่ต้อมบอกครับ มันเป็นโค้งขวา แล้วขึ้นเนินชันทันที เสียงเปลี่ยนเกียร์ดังกันระงมขุนเขา :o เสือหนุ่มก้อเคยแนะนำ เนินนี้จานสองก้อขึ้นได้ :evil: (อาจารย์เยอะ..แต่ศิษย์ห่วยเองแหละ) ผมก้อปั่นของผมไปเรื่อยๆ ตามลุงเหนก และ เสือเกด ณ.โกสุมพิสัย ;) ร่างกายยังสด ไปได้เรื่อยๆ สักครึ่งทางของเนินลูกนี้ กลุ่มเสือภูเขาก้อตามกลืน เสือหมอบกลุ่มหลังได้สำเร็จ :ugeek: กลายเป็นกลุ่มใหญ่มาก ทันใดนั้น :!: :!: :!: เบี้องหน้าของผมเป็นเสือหมอบ ดูท่าจะกดลูกบันไดต่อไปไม่ไหว เท้าซ้ายพี่ท่านปลดคลี๊ต ปั๊ก ลงเหยียบพื้นทันที :? ผมตามหลังมาติดๆ เกือบชนท้าย บีบเบรคทัน เอี๊ยดดดดดด(เบรค XT 2012 ดังงี้ครับ ห่วย จิ๊งงงงงงง) กลุ่มแตกฮือออก ไม่มีการชนกัน :( แต่.............ตอนนี้ เท้าซ้ายของผม มันแตะอยู่ที่พื้นแล้วครับ :oops: :oops: ด้วยสัญชาตญาณของความขี้กลัว ผมปลดคลี๊ตออกโดยไม่รู้ตัว :cry: :cry: เอ้า.....เอาไงอ่ะ..งง...เท้าขวายังอยู่บนลูกบันได กดซิ กด กด ไม่ไปแล้วครับ เนินมันชัน :?: มองพี่เสือหมอบ คนต้นเรื่อง เข็นจักรยานออกไปข้างทาง แล้วนั่งพิงราวสะพาน..เฉย :| ผมเข็นตามไปทันที ในใจคิด ต้องปล่อยไหลลงไปก่อน ใส่คลี๊ต แล้วเลี้ยวกลับมาปั่นต่อ เอาซิเอ้า ปล่อยรถไหลลงไป รอจังหวะเสียบเข้า :oops: พ่อจ๋า แม่จ๋า ทั้งจักรยาน ทั้งรถยนต์เต็มสองเลนไปหมด กว่าจะกลับมาอยู่ในเกมส์ได้ เสียเวลาไปหลายนาที :oops: มันจึงเป็นที่มาของ อาการสติแตกของผม :cry: ตั้งลำได้ก้อปั่นกดเอา กดเอา เพื่อตามพรรคพวกที่มาด้วยกันให้ทัน :evil: หารู้ไม่ว่า.....หา ยา นะ (จ๊ะ) กำลัง รอ ผม อยู่ :twisted:

รูปภาพ

@ ที่ต้องคั่นรายการ ก้อเพราะไปเจอภาพนี้ใน thaimtb เข้านั่นแหละครับ 8-) อ่ะ อ่ะ งงกันใหญ่ ท่านผู้อ่านคงคิด ไม่เห็นจะมีรูปมันเลยว่ะ :?: มีซิ งมเอานะ :D ตั้งแต่กลับมา จากดอย ผมพยายามหาดูว่ารูปตัวเอง ว่าไปติดอยู่กับกล้องของใครบ้าง :geek: ก้อกะจะเกิด เหมือนงานเขื่อนน่ะซิ :P หาจนท้อ ก้อไม่เจอ :( จนเมื่อกี้เจอเลยรีบลง อารมย์มันจี๊ดดดดดด :lol: :lol: มานั่งดูรูปจากตากล้องทั้งหลาย ไอ้เนินนี้ คนก้อเข็นกันเยอะนะครับ แหม...เสียดาย ไม่เข็นตั้งแต่แรก ดันลงไปตั้งรำกลับมา ไอ้อ่อนเอ้ยยย :mrgreen:

@ รูปเดียว เล่ายาวเลย...ก้อดีใจนี่นา เจอหลังตัวเองซะที @
เอ...คนเข็นลงสวนทางกับมอเตอร์ไซด์ทางซ้ายใครครับเสือบอล เสื้อเขียวลายนี้คุ้นๆนะครับ
ที่สุดของความรักคือ..รักโดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของการให้คือ..ให้โดยไม่หวังผล
ที่สุดของทานคือ..อภัยทาน
ที่สุดของคนคือ..การเป็นคนธรรมดา...ที่ปั่นจักรยานอย่างมีความสุข...
หนุ่ม PRIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816521171
team: บึงทุ่งสร้าง ขอนแก่น
Bike: -
ตำแหน่ง: อ เมือง จ ขอนแก่น
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หนุ่ม PRIN »

เข็นลงนึกว่าน้อยใจใคร :mrgreen:
ครั้งหน้าไม่มีคำว่าเข็นแน่นอน ผมมั่นใจในตัวคุณ :D
"คำสอนของพ่อแม่ คือมรดกล้ำค่ากว่าเงินทอง"
"ผมรักในหลวง"
thongpakjak_kk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0872154727
team: บึงทุ่งสร้างขอนแก่น
Bike: Madone 5.2, Trek 8900 xt,

โพสต์ โดย thongpakjak_kk »

หนุ่ม PRIN เขียน:เข็นลงนึกว่าน้อยใจใคร :mrgreen:
ครั้งหน้าไม่มีคำว่าเข็นแน่นอน ผมมั่นใจในตัวคุณ :D
:lol: :lol: :lol:
ทุ่งสร้าง ธรรมดา ธรรมชาติ
ชมคลิปวีดิโอของทุ่งสร้าง คลิกเลยครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

___ ปรากฎกายออกมาแล้วซินะ เสือเกด ณ. โกสุมพิสัย ___

___ งานนี้ คุณแจ้งเกิด เต็มตัวซินะ นับเอาเอง กี่รูป มีส่วนตลอด ไม่รู้กล้องใครบ้าง ___

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

@ ไอ้เราจะขอเดี่ยวเต็มๆ ซักภาพ ก้อยังมาโฉบเข้ากล้องอีก พัง พัง งานเลี้ยงเลิก ขโมยซีนเห็นๆ คนมันขาลง(พื้น) @
dabtu
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 8402711
team: เสือพุงพลุ้ยทีม
Bike: MOSSO เขียว ดำ
ตำแหน่ง: อ.น้ำพอง จว.ขอนแก่น

โพสต์ โดย dabtu »

ว้าวววว...นั่นอีตาเคราขาแรงแห่งเต่าตะนุทีมนี่ จำได้แม้จะเห็นแต่ข้างหลัง ค้นหาภาพตั้งนานพึ่งเจอภาพเดียว โอ้...สุดยอดนักรบเต่าตะนุ เราช่างภูมิใจในตัวท่านจริง ๆ ขอปรบมือดัง ๆ ให้กำลังใจขอรับ แต่แปลกใจเขากำลังพากันปั่นขึ้น แล้วอีตาเคราจูงลงไปทำไม
ไฟล์แนบ
ZK3RaQ.jpg (104.39 KiB) เข้าดูแล้ว 412 ครั้ง
ไม่ต้องการ เอาชนะคนอื่น
เพียงแค่ชนะใจตนเอง ก็พอแล้ว
Vichurly
ขาประจำ
ขาประจำ
team: บ้านรถถีบมหาสารคาม/บึงแก่นนคร
Bike: surly/missile/fuji

โพสต์ โดย Vichurly »

โอวว ซุปเปอร์สตาบอล ทำไมคัดแต่ภาพผมลงเยอะจัง เรื่องปั่นขึ้นรายงานต่อสิครับ
เพิ่งแค่เนินแรกเอง อีกอย่าง 4อริยบทบรรลุธรรม ยืนเดินนั่งนอน
คุณมีครบนี่ปั่นขึ้นคราวนี้ ยังไม่รายงานเลย รออ่านอยู่ครับ
ที่สุดของความรักคือ..รักโดยไม่ครอบครอง
ที่สุดของการให้คือ..ให้โดยไม่หวังผล
ที่สุดของทานคือ..อภัยทาน
ที่สุดของคนคือ..การเป็นคนธรรมดา...ที่ปั่นจักรยานอย่างมีความสุข...
ขาประจำ
ขาประจำ

Vichurly เขียน:โอวว ซุปเปอร์สตาบอล ทำไมคัดแต่ภาพผมลงเยอะจัง เรื่องปั่นขึ้นรายงานต่อสิครับ
เพิ่งแค่เนินแรกเอง อีกอย่าง 4อริยบทบรรลุธรรม ยืนเดินนั่งนอน
คุณมีครบนี่ปั่นขึ้นคราวนี้ ยังไม่รายงานเลย รออ่านอยู่ครับ

รูปภาพ

!!!!! เห็นตอน นอน ด้วยเหรอ !!!!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานขอนแก่น”