ร่วมปั่นจักรยานวัดใจพิธีเปิดเส้นทางสาย12

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

ร่วมปั่นจักรยานวัดใจพิธีเปิดเส้นทางสาย12

โพสต์ โดย Route12admin » 26 ม.ค. 2016, 02:14

เชิญครับเชิญ พี่น้องชมรมจักรยานขอนแก่น ร่วมงานเปิดทางหลวงสาย 12 ช่วงเส้นทางพิษณุโลก หล่มสัก
นะครับ ชมรมจักรยานกรมทางหลวงไม่ได้เชิญด้วยตัวเอง
แต่อยากให้มาเยี่ยมชมถนนที่ทำเสร็จสมบูรณ์พร้อมไหล่ทางเรียบร้อย แวะมาสมัครกันครับงานฟรี
เสาร์ที่ 12 มีนาคมนี้ครับ เส้นทางเชื่ออาเซี่ยนสาย 12 East west economic corridor อยากให้มาพบกันนะครับ
รับสมัครที่ บอร์ดประชาสัมพันธ์การแข่งขันแล้วครับ ด้านบนเว็บนี้ ThaiMTB.com
แนบไฟล์