ใครพอแนะนำร้าน fix gear ได้บ้างครับ

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

ตอบกลับ
oatosaka
สมาชิก
สมาชิก

ใครพอแนะนำร้าน fix gear ได้บ้างครับ

โพสต์ โดย oatosaka »

ใครพอแนะนำร้าน fix gear ได้บ้างครับ แบบสั่งประกอบได้นะครับ ไปเวโลซิตี้แล้วเค้าไม่มีแบบที่ผมอยากได้
พอดีอยากได้เฟรมแบบตัวนี้นะครับ http://www.topfixedgear.com/product/...%E0%B9%88.html
มีแผนที่มาด้วยจะดีมากขอบคุณครับ :D
รูปประจำตัวสมาชิก
Jird.s
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-7291878
team: ปั่นกันมั้ยลุง!!!
Bike: 29er

Re: ใครพอแนะนำร้าน fix gear ได้บ้างครับ

โพสต์ โดย Jird.s »

ลองไปดูที่ร้าน bikemall ละยังครับ อยู่บนถนนศรีดอนไชยด้านซ้ายมือทางไปสุริวงค์บุ๊คเซ็นเตอร์ :mrgreen:
oatosaka
สมาชิก
สมาชิก

Re: ใครพอแนะนำร้าน fix gear ได้บ้างครับ

โพสต์ โดย oatosaka »

Jird.s เขียน:ลองไปดูที่ร้าน bikemall ละยังครับ อยู่บนถนนศรีดอนไชยด้านซ้ายมือทางไปสุริวงค์บุ๊คเซ็นเตอร์ :mrgreen:
ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”