สอบถามครับบ ชมรมจักรยานใน มช มีรึปล่าวครับ

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

ตอบกลับ
theempriesz
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: Specialize E5 2010
ตำแหน่ง: เชียงราย

สอบถามครับบ ชมรมจักรยานใน มช มีรึปล่าวครับ

โพสต์ โดย theempriesz »

พอดีผมจะไปต่อที่นั้นปีนี้อะครับบ ผมปั่นหมอบอยู่เชียงรายครับ
ใน มช มีชมรมจักรยาน แบบนัดปั่นกันแบบนี้รึปล่าวครับ หรือต้องไปหากลุ่มปั่นนอกมอครับ
ขอบคุณครับ
ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น ปั่น
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือพุงย้อย
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถามครับบ ชมรมจักรยานใน มช มีรึปล่าวครับ

โพสต์ โดย เสือพุงย้อย »

ปั่นยิกๆ ชีวิตลิขิตมา
รูปประจำตัวสมาชิก
elmadooba
สมาชิก
สมาชิก
team: Entaneer Bike Rider CMU
Bike: หมอบสับคอ กระดอด้าน , Kuma5300 "2013"
ตำแหน่ง: ทาวน์เฮ้าส์ 123 บ้านพักข้าราชการ 700 ปี ต.ช้างเผือก อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50300

Re: สอบถามครับบ ชมรมจักรยานใน มช มีรึปล่าวครับ

โพสต์ โดย elmadooba »

https://www.facebook.com/groups/entanee ... s/?fref=ts

หนักไปทางชาววิดวะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”