มือใหม่ รบกวนขอคำแนะ นำจากพี่ๆ หน่อยครับ

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

paratapon
สมาชิก
สมาชิก

Re: มือใหม่ รบกวนขอคำแนะ นำจากพี่ๆ หน่อยครับ

โพสต์ โดย paratapon »

popyman เขียน:
paratapon เขียน:ผมไปลองมาแล้วครับ วันนี้ ได้ลองค่อม ที่ร้าน แจ็คกี้ ก็โอเคเลยครับ ไซ้ 16 แต่ถ้าเป็น 18 มันจะติดพอดีเลยครับ แล้วปรับหลัง อานต่ำหน่อย มันเลยไม่สวยพี่เค้าเลยแนะนำ ให้ 16 ดีกว่า ครับ

ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ ว่างๆผมจะไปปั่นเป็นเพื่อน
ผมอยู่แถวหลัง มอชอ ครับ แต่ตอนนี้ผมยังไม่ได้ซื้อนะครับ ดูๆ ไว้ก่อน รอเงินด้วย

มันจะเปิดเทอมแล้วด้วยครับ ขออะไรเข้าที่เข้าทางเดียวผม ซื้อแน่นอนครับ

แต่เมื่อวาน ผมผ่านเข้ามาใน มหาลัย ก็มี อยู่กลุ่มนึ่งนะครับ ปั่น ไปทาง คันคลองครับ ลองหาๆ ดูครับ น่าจะเยอะอยู่
paratapon
สมาชิก
สมาชิก

Re: มือใหม่ รบกวนขอคำแนะ นำจากพี่ๆ หน่อยครับ

โพสต์ โดย paratapon »

Pppp
แก้ไขล่าสุดโดย paratapon เมื่อ 29 ก.ค. 2014, 02:47, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
น๊อต
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT

โพสต์ โดย น๊อต »

bianchi jab 7100 มีทริปประจำเดือนด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Koonnie
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Entaneer Cycling Club
Bike: Cannondale Super V500 , GIANT TCR Composite ขาวๆอวบๆ ^^ , จ่ายตลาด GIANT Boulder เขียวๆ
ตำแหน่ง: ศรีดอนไชย อ.เมือง จ.เชียงใหม่

โพสต์ โดย Koonnie »

ถ้าอยู่แถว มช หลังเลิกเรียนไว้นัดเจอกันได้ครับ ผมเลิกเรียน 16.00 วันจันทร์ อังคาร พฤหัส ครับ จะเอารถจอดไว้คณะเศรษฐศาสตร์ครับ
ไว้ไปขึ้นดอยด้วยกันครับ ;) ;) ;)

ปล. ถ้าผมขึ้นไม่ไว ก็รอด้วยนะครับ :D :D :D
ผมทิ้งเค้าไป 16 ปี แต่ตอนนี้ผมกลับมาหลงรักเค้าอีกแล้วครับ "จักรยานจ๋า" ตอนนี้ก็สามปีละนะ ^_^

" Save our Cyclists. "
รูปประจำตัวสมาชิก
Koonnie
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Entaneer Cycling Club
Bike: Cannondale Super V500 , GIANT TCR Composite ขาวๆอวบๆ ^^ , จ่ายตลาด GIANT Boulder เขียวๆ
ตำแหน่ง: ศรีดอนไชย อ.เมือง จ.เชียงใหม่

โพสต์ โดย Koonnie »

แต่คุณน๊อต BIANCHI เค้าแรงจริงๆ คอนเฟิร์มครับ ;) ;) ;)
ผมทิ้งเค้าไป 16 ปี แต่ตอนนี้ผมกลับมาหลงรักเค้าอีกแล้วครับ "จักรยานจ๋า" ตอนนี้ก็สามปีละนะ ^_^

" Save our Cyclists. "
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”