แผนที่ร้านจักรยานในเชียงใหม่ครับ

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nuri
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานวันอาทิตย์ เชียงใหม่, Street Fighter
Bike: Merida Matt 40D, Trek 1.2
ตำแหน่ง: เชียงใหม่

แผนที่ร้านจักรยานในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย nuri »

ผมทำไว้สำหรับมือใหม่ หรือผู้ที่สนใจอยากซื้อจักรยานหรืออุปกรณ์จักรยาน

http://maps.google.co.th/maps/ms?hl=th& ... 9&t=m&z=17

สามารถเพิ่มรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ ถ้าใครรู้ร้านขายจักรยาน จะได้เป็นประโยชน์แก่ผู้สนใจครับ
tee001
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0854833374
ตำแหน่ง: 82/8 ม.7 ต.บางเตย อ.สามโคก จ.ปทุมธานี 12160

Re: แผนที่ร้านจักรยานในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย tee001 »

ช้าไป3วัน แต่ขอขอบคุณแทนคนอื่นที่จะซื้อละกัน
ถ่ายรูป จักรยาน
realkoo
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0850363366
team: ไร้สังกัด
Bike: Bianchi Impusol Vacansoleil

Re: แผนที่ร้านจักรยานในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย realkoo »

Spin Bike น่าจะผิดนะ จริงๆน่าจะเป็นแถวหน้าพืชสวนโลก
nuri
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานวันอาทิตย์ เชียงใหม่, Street Fighter
Bike: Merida Matt 40D, Trek 1.2

realkoo เขียน:Spin Bike น่าจะผิดนะ จริงๆน่าจะเป็นแถวหน้าพืชสวนโลก
ขอโทษครับ รอผมไปเก็บข้อมูลจริงๆก่อนจะกำหนดพิกัดร้านให้ถูกต้อง ตอนนี้ผมดูจากเว็บของร้านบ้าง
หรือที่ตั้งร้านที่เจอในgoogle mapอยู่แล้ว ถ้าเก็บข้อมูลแล้วผมจะนำเสนอให้ดีกว่านี้ครับ
ขอบคุณ realkoo ที่ช่วยแก้ไขครับ
mika
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: TK4300

โพสต์ โดย mika »

ขอบคุณคร้าบบบ
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

ผมกำลังทำแผนที่ร้านทั่วไทย ขออนุญาตนำไปรวมเลยนะครับ
zec
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 00-00000-00
team: บางมด
Bike: Merida580, C2, Jamis Dragon 2011, Rit
ติดต่อ:

โพสต์ โดย zec »

nuri เขียน:ผมทำไว้สำหรับมือใหม่ หรือผู้ที่สนใจอยากซื้อจักรยานหรืออุปกรณ์จักรยาน

http://maps.google.co.th/maps/ms?hl=th& ... 9&t=m&z=17

สามารถเพิ่มรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ ถ้าใครรู้ร้านขายจักรยาน จะได้เป็นประโยชน์แก่ผู้สนใจครับ
ขออนุญาตนำมารวมครับ
https://maps.google.co.th/maps/ms?msid= ... ,10.755615
จะช้าจะเร็ว...ปลายทางก็ที่เดียวกัน...เนอะ
vichian
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0857059996
team: ปั่นไป ตามใจฝัน
Bike: ิิBT, Giant, GT, Surly troll
ตำแหน่ง: โรงพยาบาลแม่วาง จ.เชียงใหม่

โพสต์ โดย vichian »

สุดยอดครับ ขอร้านจักรยานมือสองด้วยน่าจะดี เพราะกระเป๋าบางหรือเริ่มต้นจะได้ไปใช้บริการ
nuri
ขาประจำ
ขาประจำ

ร้านจักรยานมือสองมีแถวสุสานสันกู่เหล็ก มีสองร้านแต่จำชื่อร้านไม่ได้ครับ อีกร้านมาเปิดใหม่ชื่อ888ไบค์มีทั้งจักรยานญี่ปุ่นมือสองและจักรยานใหม่ อยู่ฝั่งตรงข้ามbritish council เท่าที่ผมรู้ครับ
future
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi
ตำแหน่ง: Chiangmai

โพสต์ โดย future »

ฝากADDเพิ่มครับ พอดีผ่านไปเห็นแถว ถ.ศรีดอนไชย ปากซอย รร.อนุบาลดรุณนิมิต มีร้านจักรยานเปิดใหม่ จำชื่อไม่ได้ ขนาด2คูหาด้วยนะครับ ตรงที่เมื่อก่อนเป็นร้านขายเครื่องดนตรีชื่อ MIW น่ะครับ
สนุกสุดฤทธิ์ กับชีวิตติดล้อ
nuri
ขาประจำ
ขาประจำ

ผมเพิ่มแล้วครับ ชื่อร้านBike mallหรือซ้งนั่นแหละครับ แต่มีคนมาย้ายตำแหน่งร้าน ผมได้ย้ายกลับไปตำแหน่งที่ถูกต้องแล้วครับ
kiewyha
สมาชิก
สมาชิก
team: ไทหล่ม
Bike: Lapierre
ตำแหน่ง: หล่มสัก เพชรบูรณ์
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kiewyha »

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”