สอบถามร้านซ่อมจักรยานโบราณในเชียงใหม่ครับ

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
GI_ABCanimals
ขาประจำ
ขาประจำ
team: STREET FIGHTER CHIANGMAI!!!!!!!!!
ตำแหน่ง: ChiangMai Thailand

สอบถามร้านซ่อมจักรยานโบราณในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย GI_ABCanimals »

สอบถามร้านในเชียงใหม่ที่ซ่อมจักรยานโบราณครับ เช่น เปลี่ยนยาง เช็คเบรก อะไรประมาณนี้ครับผม

พอจะมีร้านไหนซ่อมได้บ้างครับ ขอบคุณครับ
การปั่นจักรยานนี่ทำให้เราหายเครียดได้เหมือนกันนะ
รูปประจำตัวสมาชิก
หนูเบนท์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานวันอาทิตย์ เชียงใหม่
Bike: Jamis Dragon
ติดต่อ:

Re: สอบถามร้านซ่อมจักรยานโบราณในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย หนูเบนท์ »

อื่ม..รู้ไว้ใช่ว่า...
อยากทราบเหมือนกันเน้อ...
แวะเยี่ยม : รวมชมรมจักรยาน เชียงใหม่ คลิกที่นี่
eakcoon
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0841697077
Bike: miyata

Re: สอบถามร้านซ่อมจักรยานโบราณในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย eakcoon »

ประตูเชียงใหม่ครับตรงข้ามสยามทีวีเลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”