พระธาตุดอยงุ้ม..กับชมรมวันอาทิตย์ค๊า

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

รูปประจำตัวสมาชิก
ณัฐพล ปาลี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-5564322
team: phayao hosp.
Bike: mongoose - schwinn GIANT XTC HB3 TREK-4300 NEoBike

Re: พระธาตุดอยงุ้ม..กับชมรมวันอาทิตย์ค๊า

โพสต์ โดย ณัฐพล ปาลี »

ขอบคุณเจ้าของทริป ลองหาดูเล่นๆ ปรากฏว่ามีทริปบ้านแถวเราด้วย ที่ขี่ผ่านกันน่ะครับสวนมะม่วงของป่อผมเอง อยากให้พวกพี่พิชิตยอดดอยง้มให้ได้นะครับ แล้วเอารูปมาฝากด้วย ข้างบนวิวสวยมากๆ วันท้องฟ้าเปิดจะเห็นถึงดอยสุเทพได้เลย
ก็โลกนั้นมี หนทางถอยไว้ให้หนึ่งสาย

เพียงเพื่อนจะเดินฝ่าไป หรือถอยคิดดูเสียใหม่

อดทนกล้ำกลืน เพื่อรอคอยวันหนึ่งคงพบชัย

เพื่อนจะเดินฝ่าไป หรือรอคอยเวลา...
รูปประจำตัวสมาชิก
หนูเบนท์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานวันอาทิตย์ เชียงใหม่
Bike: Jamis Dragon
ติดต่อ:

Re: พระธาตุดอยงุ้ม..กับชมรมวันอาทิตย์ค๊า

โพสต์ โดย หนูเบนท์ »

ณัฐพล ปาลี
ชวนชาวจักรยานหลายคนไปทดสอบปั่นขึ้นดอยง้มแล้ว
ยังไม่ผ่านสักราย...เห็นทีต้องปั่นขึ้นดอยสุเทพไปพลางก่อน
วันที่ 5 ธันวาคม เจินเน้อ..
รูปภาพ
แวะเยี่ยม : รวมชมรมจักรยาน เชียงใหม่ คลิกที่นี่
jeab128
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Strider Bikes

โพสต์ โดย jeab128 »

สวัสดีค่ะ.... เรามาชวนเดกๆมาปั่นจักรยานด้วยกันนะคะ :)
[youtube]j6TVyX7s56w&feature=endscreen&NR=1[/youtube]

http://www.striderbikesthailand.com/
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”