สภาพอากาศที่ดอยอินทนนท์ เป็นอย่างไร?

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

ตอบกลับ
ชุณพล สุขจิดามณี
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone Grandtech GR26 ล้อ 26"

สภาพอากาศที่ดอยอินทนนท์ เป็นอย่างไร?

โพสต์ โดย ชุณพล สุขจิดามณี »

1. ลูกชายจะไปซ้อมปั่นที่ดอยอินทนนท์ 1 เดือน ตั้งแต่ 22/4/59 ถึง 22/5/59 วางแผนและจองที่พักมา 2 เดือนก่อนแล้วครับ แต่ตอนนี้กังวลเรื่องสภาพอากาศที่มีฝุ่นละอองสูงตามที่เป็นข่าว ไม่ทราบว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ และปีก่อนๆนั้น อากาศจะเริ่มกลับมาปกติตั้งแต่ช่วงไหนครับ ,ขอบคุณสมาชิกชมรมฯ มากครับ
2. จะขอรบกวนเบอร์โทร.ติดต่อรถแท็กซี่ที่ใส่จักรยานได้หน่อยครับ(เช่น Innova , Fortuner เป็นต้น) หรือจะเป็นรถสองแถวที่รับจ้างเหมา เพราะต้องหารถไปที่พักตีนดอยฯ ,ขอบคุณอีกครั้งครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”