-@-Onitsuka Tiger-@-Black&White 1 คู่ .... (กระทู้ตัวอย่างที่ไม่ควรทำตาม การขายของปลอม)

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง
joerock
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: -@-Onitsuka Tiger-@-Black&White 1 คู่

โพสต์ โดย joerock »

Zigm@ เขียน:ครั้งที่ 2 แล้วนะครับที่เอาของปลอมมาลงขายบอกแท้ เจตนคราวที่แล้วก็โดนไปแล้ว ครั้งนี้ยังเอาอีกหรอครับ อย่ามาแถนะครับคราวนี้

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=513895
x100
+ยังน้อยไป
ผิดไหม ถ้าผมจะรู้สึกว่าหมาข้างถนน มันจริงใจกว่านักการเมืองในสภา
รูปประจำตัวสมาชิก
murinho
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: miyata

Re: -@-Onitsuka Tiger-@-Black&White 1 คู่

โพสต์ โดย murinho »

ยืนยันว่าปลอมครับ
แล้วอีกอย่างนึง...
ไปซื้อโรงเกลือ..AAA ถูกกว่านี้อีกเยอะเลย
สังคมเสือพังพอดี..ไม่แน่ใจอย่าบอกแท้สิครับ
B@@M
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-905-0709
team: ไร้สังกัด
Bike: BMX

โพสต์ โดย B@@M »

Zigm@ เขียน:ครั้งที่ 2 แล้วนะครับที่เอาของปลอมมาลงขายบอกแท้ เจตนคราวที่แล้วก็โดนไปแล้ว ครั้งนี้ยังเอาอีกหรอครับ อย่ามาแถนะครับคราวนี้

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=513895
บอกว่าเพื่อน น้อง คนโน้น คนนี้ ซื้อมาฝาก มาขายต่อราคานี้ถ้าเรื่องจริง เลิกคบไปเถอะครับเอาของปลอม มาหลอกขายบอกของแท้ บ่อยเกิ้น...
สินค้าที่ลงขายเป็นของใช้ส่วนตัวนะครับ ไม่ใช่พ่อค้ามืออาชีพแต่อย่างใด
Rocky_Game
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bike Touring & Bike Camping
ตำแหน่ง: Bangkok

โพสต์ โดย Rocky_Game »

Oni มีก๊อปเยอะมากครับ ตั้งแต่ 600 บาท ยันพันกว่า ถ้าจะเล่นมือสองต้องดูเป็นจริงๆ เท่านั้น มือใหม่อย่าครับ...

ผมเองตัดใจซื้อของก๊อปซะรู้แล้วรู้รอด ไม่คิดไรมาก 600 กว่าบาท :D
21TAIYOTOKIO
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08-2442-2277
team: Taiyo
Bike: LEMOND/ANCHOR/Cannondale
ตำแหน่ง: 33/50 หมู่ 11 ซอยวัดพระเงิน ถนนกาญจนาภิเษก ตำบลบางม่วง อำเภอบางใหญ่ นนทบุรี‎

โพสต์ โดย 21TAIYOTOKIO »

ยอมรับทุกความเห็นครับ..
รับผิดในความสะเพร่าครับ..

คู่นี้บอกว่า สภาพใหม่ 99.99% เป็นของน้องที่สยามกีฬา
ก็ต้องคืนแมวให้กับเจ้าของเขาไป

คู่ก่อน เจแปน โดนมาไม่เคยเอามาใส่อีกเลยครับ.. :?

บังเอิญเป็นของผม ขอแบ่งให้ไปใส่เล่นกันแบบ ขำๆ...ฟรี!ๆละกันกันครับ
ขอแค่ค่าส่งก็ไม่น่าจะเกิน 100

++ให้สิทธิ์กับผู้ที่จองในกระทู้ก่อนคนแรก คนเดียวเท่านั้น++

8-)

รูปภาพ

คบยากครับ..ยี่ห้อนี้ไม่รู้จริงไม่ยุ่งดีกว่า

:) ก็ไม่ลืมที่จะขอบคุณที่ซำ้เติมอีกครั้ง ของแฟนๆขาประจำด้วยครับ :D
...พยัคฆ์ลำพอง...
merida smith
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นคนเดียว
Bike: Giant Atx pro
ตำแหน่ง: ฝั่นธน ท่าพระ โพธินิมิตร ตลาดพลู

โพสต์ โดย merida smith »

นั่นไง
merida smith
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นคนเดียว
Bike: Giant Atx pro
ตำแหน่ง: ฝั่นธน ท่าพระ โพธินิมิตร ตลาดพลู

โพสต์ โดย merida smith »

21TAIYOTOKIO เขียน:ยอมรับทุกความเห็นครับ..

คู่นี้บอกว่า สภาพใหม่ 99.99% เป็นของน้องที่สยามกีฬา
ก็ต้องคืนแมวให้กับเจ้าของเขาไป

คู่ก่อน เจแปน โดนมาไม่เคยเอามาใส่อีกเลยครับ.. :?

บังเอิญเป็นของผม ขอแบ่งให้ไปใส่เล่นกันแบบ ขำๆ...ฟรี!ๆละกันกันครับ

++ให้สิทธิ์กับผู้ที่จองในกระทู้ก่อนคนแรก คนเดียวเท่านั้น++

8-)

รูปภาพ

คบยากครับ..ยี่ห้อนี้ไม่รู้จริงไม่ยุ่งดีกว่า

:) ก็ไม่ลืมที่จะขอบคุณที่ซำ้เติมอีกครั้ง ของแฟนๆขาประจำด้วยครับ :D

งั้นจองของแจกครับ :mrgreen: :mrgreen:
21TAIYOTOKIO
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08-2442-2277
team: Taiyo
Bike: LEMOND/ANCHOR/Cannondale
ตำแหน่ง: 33/50 หมู่ 11 ซอยวัดพระเงิน ถนนกาญจนาภิเษก ตำบลบางม่วง อำเภอบางใหญ่ นนทบุรี‎

โพสต์ โดย 21TAIYOTOKIO »

นั่นไง.. :lol:
...พยัคฆ์ลำพอง...
tigerpiak
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815614518
Bike: trek4500,8900มือสองแดงๆ

โพสต์ โดย tigerpiak »

ที่โทรคุยกับพี่ว่าจะซื้องานเลียนแบบแต่ยกเลิกการขายแล้ว งั้นขอรับแจกฟรีครับ
kanokpholp
ขาประจำ
ขาประจำ
team: นุกกี้ ไบค์ ทีม
Bike: Louis Garneau, Format, TrinX
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kanokpholp »

จะมาเข็ด จะมาเลิกยุ่งของสวยๆแบบนี้ทำไม ก้าวขาเข้าไปซื้อในช้อปตามCentralก็จบ!!! แหมคุณ..ทำนอยด์ ;)
joerock
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย joerock »

kanokpholp เขียน:จะมาเข็ด จะมาเลิกยุ่งของสวยๆแบบนี้ทำไม ก้าวขาเข้าไปซื้อในช้อปตามCentralก็จบ!!! แหมคุณ..ทำนอยด์ ;)
เข็ดหรือไม่ ต้องรอเวลา ถ้าไม่มาแนวนี้อีกแสดงว่าเข็ด แต่ถ้ามุกเดิม แสดงว่าตีเนียนครับ :lol:
**เสือนี้ถ้าเข้าไปยุ่งแล้ว น้อยคนที่จะมีครอบครองตัวเดียว 555**
ผิดไหม ถ้าผมจะรู้สึกว่าหมาข้างถนน มันจริงใจกว่านักการเมืองในสภา
Zigm@
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814423258
team: UdonMTB
Bike: Turner 5spot 2011,Alex Moulton TSR,Brompton M3L*2,Louis Garneau MV2

โพสต์ โดย Zigm@ »

21TAIYOTOKIO เขียน:ยอมรับทุกความเห็นครับ..

8-)

รูปภาพ

คำพูดคำจาชวนหาเรื่องนะครับ ถึงจะทำเป็นแจกของกลบเกลื่อนก็ไม่ได้ช่วยอะไรหรอกครับ

เจตนาไม่ดรครั้งที่ 2 แล้วแทนที่จะปรับตัว ผมสามารถแจ้งแบนคุณได้นะครับ แต่ไม่อยากทำ พึ่งมาเห็นข้อความเหน็บแนมผมอีก ตอนแรกไม่เห็นคิดว่าจะสำนึก

คนเราทำอะไรรู้อยู่แกใจ มาหากินในวงการนี้ไม่ง่ายหรอกครับ ผมจะแจ้งเรื่องไปทาง mod ครับ
ชื่อ บัญชี นาย ปิยะพงษ์ ศรีขาว
ธนาคาร กสิกรไทย สาขา อุดรธานี
หมายเลขบีญชี 342-2464-394

บริษัท รุ่งเรือง ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด 99/99 ถ.พรหมประกาย ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000
vodovodo
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไม่เน้น เน้นตั้งวง
Bike: Chevrollet

Re: -@-Onitsuka Tiger-@-Black&White 1 คู่ .... (กระทู้ตัวอย่างที่ไม่ควรทำตาม การขายของปลอม)

โพสต์ โดย vodovodo »

เพิ่งเห็นกระทู้ บอกได้คำเดียวว่า สำเนาไม่เหมือนเลยครับ
pukorat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-6191096/086-3748966
team: ฅน คร-ยก& Mr.V Bike Shop
Bike: eddy , olmo

Re: -@-Onitsuka Tiger-@-Black&White 1 คู่ .... (กระทู้ตัวอย่างที่ไม่ควรทำตาม การขายของปลอม)

โพสต์ โดย pukorat »

ผมซื้อโรงเกลือมาเมื่อปีที่แล้ว500บาท
veenono
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 776-9110
team: ฝ่ายข่าวชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพแห่งประเทศไทย TCC.
Bike: รถถีบไทยใช้ใจขับเคลื่อน ใต้แสงเดือนและตะวัน http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6#p3343446
ตำแหน่ง: 4/35ม.6ถ.เลียบคลองภาษีเจริญฝั่งใต้ แขวง/เขต หนองแขม กรุงเทพฯ10160

โพสต์ โดย veenono »

เดี๋ยวนี้น่ากลัวจังความหลากหลายที่ไม่จริงใจต่อกัน
พูดคุยทักทาย-แนะนำทาง facebookและอีกหลายๆกิจกรรมจาก veenono คลิ๊กเลย
ทริป" รักนี้ให้เธอ Tour of Myanmar Meakhong Challenge2013"
จงทำกรรมดี ละเว้นกรรมชั่ว เป็นผู้ให้จะได้ ลดความเห็นแก่ตัว
จักรยานก็เหมือนเม็ดข้าวเม็ดถั่วเม็ดงา ใครปลูกใครหว่านก็ดีมีประโยชน์ต่อสัตว์โลกทั้งนั้นทำไปเถอะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งร้องเรียน”