#### รบกวนคุณอนุพงศ์ ช่วยติดต่อกลับ ####

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง
entdoc001
สมาชิก
สมาชิก

Re: #### รบกวนคุณอนุพงศ์ ช่วยติดต่อกลับ ####

โพสต์ โดย entdoc001 »

เพิ่มเติม รพ ที่มันไปหากินอีก2ที่.....

เปาโลโชคชัย 4
เซ็นทรัลปาร์ค

(บางที่เคยคุยกับเลขาแพทย์กับผอ.แพทย์ว่า ประวัติมันเน่าเหม็นขนาดนี้ทำไมยังรับทำงานอีก...
ได้คำตอบว่า...ขาดหมออยู่เวร.......มีหมอชั่วทำงานให้ดีกว่าไม่มีคนทำงาน.....ก็....คนไข้รับกรรม......)
entdoc001
สมาชิก
สมาชิก

Re: #### รบกวนคุณอนุพงศ์ ช่วยติดต่อกลับ ####

โพสต์ โดย entdoc001 »

Update

ยังไงก็จะต้องของลงชื่อนามสกุลเอาไว้นะครับ เผื่อมันจะมาทำอะไรไม่ดีอีก

อนุพงษ์ มูลแก้ว --> วสุรัชต์ นุติวัฒภาธรณ์

คดีอื่นที่มันทำไว้ ขอไม่กล่าวถึงในนี้นะครับ เกรงใจadmin...

บอกได้แค่ว่าตอนนี้มีคดีอาญาติดตัวแล้ว ตัดสินเรียบร้อย
(โทษอาญาประเทศไทย เบามากกกกก)
ส่วนคดีอื่นในส่วนระเบียบราชการ กำลังร้องเรียน สตง อยู่ เพราะทาง สสจ ไม่ได้ลงโทษมัน ตอนนี้แจ้ง สตง ไปแล้ว ขึ้นอยู่ว่าจะ take action มั้ย และเมื่อไร

ตอนนี้มันก็ทำงานรพ.เอกชนอยู่ ก็ขอให้ระวังตัวกันนะครับ...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งร้องเรียน”