สอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ มีใครปั่น อุโมงค์ราบ11

ผู้ดูแล: พลพล, Real

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
jpss051
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่สังกัด
Bike: Specialized ALLEZ C2 2013 สีแดง

สอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ มีใครปั่น อุโมงค์ราบ11

โพสต์ โดย jpss051 »

สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าพี่ๆ เพื่อนๆ คนไหนปั่นตรงเส้น อุโมงค์ราบ11 บ้าง ครับ
พอดีเพิ่งย้ายมาอยู่ ลาดปลาเค้านะครับ
เลิกงานกว่าจะถึงบ้านก็เกือบ ทุ่มล่ะครับ
อยากหาเพื่อนปั่นนะครับ
teetypunk
สมาชิก
สมาชิก
team: ไร้สังกัด
Bike: เสือภูเขา

Re: สอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ มีใครปั่น อุโมงค์ราบ11

โพสต์ โดย teetypunk »

ผมอยู่รามอินทรา 19

ทำงานกลับจากสีลม มาบ้าน ก็ 2-3 ทุ่มละ อยากปั่นเหมือนกัน

อุโมงค์ราบ 11 ถ้ามืดแล้ว คนไม่ค่อยปั่นกันแล้วนะครับ

ผมว่า แถวนั้นกลางคืนอันตรายอะครับ
jpss051
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่สังกัด
Bike: Specialized ALLEZ C2 2013 สีแดง

Re: สอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ มีใครปั่น อุโมงค์ราบ11

โพสต์ โดย jpss051 »

teetypunk เขียน:ผมอยู่รามอินทรา 19

ทำงานกลับจากสีลม มาบ้าน ก็ 2-3 ทุ่มละ อยากปั่นเหมือนกัน

อุโมงค์ราบ 11 ถ้ามืดแล้ว คนไม่ค่อยปั่นกันแล้วนะครับ

ผมว่า แถวนั้นกลางคืนอันตรายอะครับ
ขอบคุณครับ
ตอนนี้ก็หาที่ปั่น หาเพื่อนปั่นอยู่อ่ะครับ เพราะไม่กล้าไปคนเดียว
เมื่อก่อนอยู่เกษตร จะไปปั่นที่เส้นโลคัลโร็ค ครั้งสุดท้ายช่วงทำทาง
เจอรถเก๋ง ตะโกนด่าว่าอยากได้เหรอ เลยไม่ได้ไปปั่นเลยครับ
และมีข่าวว่ามีเด็กแว้นมาป่วนครับ เลยไม่ได้ปั่นเลย ปกติจะปั่นไปช็อคโกแลตวิววันอาทิตย์ที่ว่าง
แต่ไม่ว่างมานานมากครับ เลยพักไปนานช่วงนี้อยากกลับมาปั่นอีกครับ ยางแบนหมดแล้ว

ใครปั่นก็ชวนกันได้นะครับ แต่ av ไม่เกิน 25 นะครับ ขาอ่อนหมดล่ะครับ
facebook : jpss kritapas
แอดกันมาได้ครับ
ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรามอินทรา”