สมาชิกใหม่ เลียบด่วน-ถึงรามอินทรา

Moderator: พลพล, Real

สมาชิกใหม่ เลียบด่วน-ถึงรามอินทรา

โพสต์ โดย kapom55 » 19 ก.พ. 2015, 09:13

ฝากตัวด้วยครับ พึ่งมาปั่นเส้นเลียบด่วน จนถึงรามอินทรา ครับ

Re: สมาชิกใหม่ เลียบด่วน-ถึงรามอินทรา

โพสต์ โดย phaiies » 31 ธ.ค. 2015, 21:28

ปั่นวันไหนบ้างครับผมก็ปั่นแถวเลียบด่วนถึงรามอินทราเหมือนกัน ผมไผ่ครับ ขี่giant สีขาวเจอทักได้ครับอยากมีเพื่อนปั่นเหมือนกันครับ