ขออนุญาตประกาศ พบของตกหล่น !!!

ผู้ดูแล: พลพล, Real

ตอบกลับ
Sniper69
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08-5949-8929
Bike: Dahon P8 Helios / Thorn Nomad MK2 S/S

ขออนุญาตประกาศ พบของตกหล่น !!!

โพสต์ โดย Sniper69 »

ระหว่างปั่น เมื่อเสาร์ที่ 8 พย. ได้พบของตกหล่นระหว่างทาง เป็น สูบมือ ย่านใกล้เคียง เลียบวงแหวนตะวันออก

ท่านใดคิดว่า ทำหล่นไว้ บริเวณไหน แบบไหน ยี่ห้ออะไร หน้าตายังไงหรือมีตำนิอะไรชัดเจน แจ้งมาครับ แล้วผมจะเอารูปมาโพสยืนยันครับ เพื่อให้ได้คืนเจ้าของที่แท้จริงนะครับ

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรามอินทรา”