ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ โครงการ "สานฝัน ปั่นด้วยใจ" ครับ

Moderator: พลพล, Real

ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ โครงการ "สานฝัน ปั่นด้วยใจ" ครับ

โพสต์ โดย mr.t » 23 ก.ค. 2014, 21:39

ขอเรียนเชิญ ร่วมปั่นกิจกรรมการกุศล โครงการ "สานฝัน ปั่นด้วยใจ" วันที่ 19 ตุลาคม 2557 ณ.โรงเรียนการบินกองทัพอากาศ อ.กำแพงแสน จ.นครปฐม

คลิ๊กเข้าชมรายระเอียดที่นี่ครับ
viewtopic.php?f=54&t=1015419