ลดราคาอีก ..รองเท้า adidas stan smith // onitsuka eighty-five

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

ลดราคาอีก ..รองเท้า adidas stan smith // onitsuka eighty-five

โพสต์ โดย a2s » 11 ต.ค. 2018, 14:05

ขายรองเท้า adidas stan smith ไซร์เล็ก 5UK ครับ
ของเท้ แน่นอน
สภาพดี เพราะ ไม่ค่อยได้ใส่
ขอขายทำทุนคู่ต่อไป
1500
ลดเหลือ 1100.- พร้อมส่ง ครับผม
หรือ ใจร้อน รับเอง ลาดพร้าว โชคชัยสี่ ได้ครับ

O 8 9 - l 2 3 - 9 2 7 9

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

onitsuka tiger .. colorado eighty-five
สภาพเรียบร้อยดี ไม่ค่อยได้ใส่
มีเปรอะ นิดหน่อย
ไม่มีกล่องนะครับ

2800.-

ลดเหลือ 2100.- พร้อมส่งครับผม

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก