*** ขายหนังสือสะสมเกี่ยวกับจักรยาน *** โครงการ 1 ,ทั้งนิตยสารและการ์ตูน เชิญชมนะครับ เผื่อมีที่เพื่อนๆหาอยู่

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

*** ขายหนังสือสะสมเกี่ยวกับจักรยาน *** โครงการ 1 ,ทั้งนิตยสารและการ์ตูน เชิญชมนะครับ เผื่อมีที่เพื่อนๆหาอยู่

โพสต์ โดย เสือซ่อนเล็บ » 14 ก.ย. 2018, 10:23

ขายหนังสือเกี่ยวกับจักรยาน...1

ทำความเข้าใจกันก่อนนะครับ จะได้ไม่ดราม่า ด่าทอกัน ขุ่นใจกันเปล่าๆ ถ้าชอบก็ซื้อ ถ้าไม่ชอบ ก็ผ่าน
แต่ถ้าไม่พอใจการขายแบบนี้ จะด่า(ที่หน้าจอ)ก็ได้ แต่อย่าพิมพ์ลงมา ผมจะเสียใจ 555 :mrgreen:

- หนังสือทุกเล่มผมตั้งใจซื้อมาเก็บสะสมไว้เอง ไม่ใช่พ่อค้าที่ซื้อมาเก็งกำไร ดูจากประวัติการซื้อ-ขายของผมได้
ซื้อในนี้ มากกว่าเป็นคนขาย และใครที่เคยซื้อกับผม ไปถามดู ผมรับผิดชอบกรณีมีปัญหาแบบไม่ งอแง
แต่ตอนนี้ จะเลิกสะสมของแล้ว จะทยอยปล่อยของโละบ้าน จึงจะของมาขายในราคาแบบ "คนสะสม" ไม่ใช่ขายเลหลังถูกๆ
แต่ก็ไม่ได้ตั้งราคาแบบ แพงเว่อร์ ....ทำความเข้าใจกันก่อนเนอะ ;)

ทุกรายการที่ลงขาย นัดรับของกันได้ทุกรายการ ในกรณีที่สะดวกทั้ง 2 ฝ่ายครับ...และจะยินดีอย่างมากครับ ####

1. Human Ride หนังสือจักรยานที่รู้จักกันดี ภายใต้เครือ a Day ....ขายเล่มละ 100 ค่าส่ง 30 หรือถ้าจะเหมา เอาไป 500 แล้วนัดรับ...จบ :)

รูปภาพ

รูปภาพ

2. Crank นิตยสารจักรยาน ที่ส่วนตัวผม ชอบที่สุด, เก็บมาตั้งแต่เล่มแรกยันเล่มสุดท้ายที่ลาแผง ปิดตัวไป 12 เล่ม เล่มละ 90.....ขายเหมาเท่านั้น 1300 บาท ถือว่าผมเก็บสะสมไว้ให้คนที่ตามหาและคิดถึง,นัดรับได้ ถ้าให้ส่ง + 100 บาท

รูปภาพ

รูปภาพ

3.- การ์ตูน "Over Drive ...สุดแรงปั่น" 1-17 เล่มจบ ,บางเล่มห่อพลาสติกยังไม่ได้แกะเลย ขาย 800 ให้ส่ง + 100 บาท *** นัดรับได้

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

4. การ์ตูน "สิงห์นักปั่น" 1-9 เล่มจบ ,การ์ตูนที่นักปั่นรู้จักกันดี เก็บไว้ให้ครบชุด ขาย 700 ให้ส่ง + 100 บาท นัดรับได้เหมือนเดิม

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

-----------------------------------------------------------------------------------

โครงการ 1 หมดเท่านี้ก่อนครับ

ถ้าสนใจรายการไหน ติดต่อได้ทั้งหน้ากระทู้และทาง Line ID : united_seven หรือโทร 095-743-8778 M ครับ ได้ทุกเวลา

ขอบคุณ Thai MTB ที่กรุณาให้ใช้พื้นที่เสมอมาครับ
พบกันนับเป็นวาสนา จากกันถือเป็นโชคชะตา