ขายกระเป๋าAdidasใหญ่ กระเป๋าเป้ หมวกกันน็อคOGK

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

ขายกระเป๋าAdidasใหญ่ กระเป๋าเป้ หมวกกันน็อคOGK

โพสต์ โดย DewGoOn » 13 มิ.ย. 2018, 21:14

1.กระเป๋า Adidas produced by ace ใบใหญ่ ซื้อร้านญี่ปุ่นมือสองมา สภาพใหม่ไม่มีรอยขาด มีตำหนิคือมีเขียนภาษญี่ปุ่นด้านในมองไม่เห็น ตามภาพครับ ขายเพราะใหญ่ไปไม่มีได้ใช้
ขายถูก 790 บาทรวมส่งEMS

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ

กระเป๋า MUJI แบรนแฟชั่นญี่ปุ่น made in vietnam สภาพดีเหมือนใหม่ ใช้ไปไม่กี่ครั้ง
ขายถูก 690 บาทครับรวมส่งEMS
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ

3.หมวกกันน็อค OGK รุ่น ZeeZII ของแท้ 100% แบรนด์ญี่ปุ่นรับประกันคุณภาพ สภาพใหม่ มีริ้วรอยโดนหินบ้างเล็กๆ ซื้อต่อเพื่อนมาหลายปีแล้วยังใหม่ไม่ค่อยได้ใส่ครับ ส่งต่อเพื่อนๆดีกว่า มีแค่หมวกนะครับ
ต้องการขายราคา 1,900 รวมส่งEMS แพคกันแทกครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ติดต่อผู้ขายทางPM
line dewgoon23
ขอบคุณเพจ thaimtb สำหรับพื้นที่ครับ