ขาย Ssangyong STAVIC ปี 2005

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

ขาย Ssangyong STAVIC ปี 2005

โพสต์ โดย a2s » 18 พ.ค. 2018, 14:46

Ssangyong STAVIC ปี 2005
รถพร้อมใช้
ไม่มีชนหนัก กุ๊กกิ๊กๆ พอมี

เพิ่งรื้อช่วงล่างใหม่
ของเหลวเพิ่งเปลี่ยน
สายพาน + ชุดหน้า
ยางใหม่ 2018
ฟิล์มใหม่

เอาไปใช้ได้เลย
ไม่มีรายการใหญ่ๆ แล้ว
เพราะผมโดนไปหมดแล้ว 555 (เกือบแสน)
รับรองว่า ไม่ได้ซื้อข้าวลิงกินแน่นอน
test ขึ้นดอยให้เรียบร้อย

ขายถูก สำหรับรถสภาพนี้
299,000.-

สนใจมาดูได้ ลาดพร้าว โชคชัยสี่
ขอบคุณครับ

O 8 9 - l 2 3 - 9 2 79

อ้อ มีประกันชั้น1 เหลือให้อีกนิดหน่อยนะครับ

ตอนนี้ถอดเบาะออกเหลือ แค่สองตอน เผื่อขนของ
แถวสามเก็บไว้อย่างดี
เบาะหลังสุด ไม่อยู่แล้วนะครับ T_T

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
a2s

Re: ขาย Ssangyong STAVIC ปี 2005

โพสต์ โดย Jakrapong » 18 พ.ค. 2018, 16:45

แถว 3 ไม่มีเบาะนั่งใช่มั้ยครับ
:: (\_(\ ..*...*...*...*...*...*...*..*...*...*...*...*...*...*
*: (=' :') E-mail : pongjinda@hotmail.com
•.(,('')('')o...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*...*
** ร่วมกันไม่วิ่งไหล่ทาง ไม่เอาเปรียบเพื่อนร่วมทาง **

Re: ขาย Ssangyong STAVIC ปี 2005

โพสต์ โดย a2s » 18 พ.ค. 2018, 21:48

Jakrapong เขียน:แถว 3 ไม่มีเบาะนั่งใช่มั้ยครับ

แถวสาม หมกไว้ในถุงดำครับ พร้อมใส่ทุกเมื่อ
แถว 4 ไม่อยู่แล้วครับผม

รูปภาพ