คยเก็บไว้ไม่มีเวลาใช้แล้วครับ เชือกปีนเขายังไม่เคยใช้งาน มี 2 ชุด ขายเท่าทุน

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

คยเก็บไว้ไม่มีเวลาใช้แล้วครับ เชือกปีนเขายังไม่เคยใช้งาน มี 2 ชุด ขายเท่าทุน

โพสต์ โดย k8132 » 16 พ.ค. 2018, 18:24

เคยเก็บไว้ไม่ได้ใช้แล้วครับ เชือกปีนเขายังไม่เคยใช้งาน มี 2 ชุด ขายเท่าทุนแล้วครับ อุดหนุนกันนะครับ ส่งฟรีลงทะเบียนครับ. ราคาเพียงชุดละ 899 บาทครับ

ติดต่อผม 0865660111 Line : 12vthai

เชือกอเนกประสงค์ PREMIUM GRADE แบบถักห่วงหัวท้ายแบบมาตรฐานโรงงาน หายาก พร้อมห่วงโลหะ รับแรง 2 ตัน (สูงสุด) เหมาะสำหรับงานอเนกประสงค์ ลาก ดึง ยก กิจกรรมกีฬากลางแจ้งเช่นการปีนเขาช่วยเหลือปีนหน้าผาการตั้งแคมป์การขยายตัวการอยู่รอดกลางแจ้งการมัดรวมถึงการลากจูงการช่วยเหลือ ฯลฯ มี 2 สี เหลือง และสีแดง อย่างละ 1 ชุด
รายละเอียด:
วัสดุ: โพลีเอสเตอร์ความแข็งแกร่งสูง + โพรพิลีน
สี: แดง และ เหลือง
เส้นผ่าศูนย์กลางเชือก: ประมาณ 10.50 mm.
ความยาว: ประมาณ 10m / 393"
ดึง: 2000 กก หรือ 4409 ปอนด์
น้ำหนัก: ประมาณ 1057 g