กางเกง new balance ยีนส์ LEVI’S 501 เสื้อยืดโปโล Timberland UNIQLO เสื้อแจ็คเก็ต หมวกลายพราง หมวกไหมพรม กระเป๋าเป้

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

กางเกง new balance ยีนส์ LEVI’S 501 เสื้อยืดโปโล Timberland UNIQLO เสื้อแจ็คเก็ต หมวกลายพราง หมวกไหมพรม กระเป๋าเป้

โพสต์ โดย ngo » 13 ก.พ. 2018, 13:56

ขออนุญาติรวมๆโล๊ะ ของที่บ้านไม่ใช้กันแล้วครับ ของส่วนตัวซื้อมาใช้กันเอง
รวมทุนไว้ใช้จ่ายครับ แบ่งกันไปใช้หน่อยครับ
กางเกง new balance ยีนส์ LEVI’S 501 เสื้อยืดโปโล Timberland UNIQLO
เสื้อแจ็คเก็ต หมวกลายพราง หมวกไหมพรม กระเป๋าเป้

กติกาการขายนิดหน่อยครับ
จองในกระทู้เป็นหลักครับ
ถ้ามีจองแล้วต่อคิว2ได้ครับ
จองแล้วส่งที่อยู่ให้ผมทาง PM ผมส่งเลขบัญชีให้ครับ
หากเกิดความผิดพลาดในการจอง ถือการตัดสินของผมเป็นข้อยุติครับ
สอบถามเพิ่มเติม 0637859065

ลำดับที่ 1 กางเกง new balance ของแท้ ของใหม่ครับ
ฝากเพื่อนซื้อมาใส่ไม่ได้ แบ่งให้ราคากันเองครับ เป็นเงินไทยสองพันกว่า
ของนอก ของแท้ครับ รุ่นนี้ในไทยไม่รู้เข้ามาขายมั้ย
ผ้าใส่สบาย ทรงสวยมาก พับขาขึ้นจะมีเส้นแถบริมน้ำเงิน เพิ่มลูกเล่นเท่ๆห์ครับ
MADE IN INDONESIA บ้านเราเบอร์ M ครับ
เอววัดจริงได้ 31" ยาว 23"
ขาย 540 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 2 เสื้อยืดโปโล LEVI’S ของแท้
M รอบอก 42-43" คอถึงปลายเสื้อหน้า 27.5"
คอถึงปลายเสื้อหลัง 28"
ขาย 380 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 3 กางเกงยีนส์ LEVI’S 501 ของแท้ สภาพสวยๆครับ
เอววัดจริงได้ 32" ยาว 45"
ขาย 850 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 4 หมวก WILDLIFE DRI-DUCK ของแท้
หมวกลายพรางและลายปักนูนสวยมากครับ สภาพใหม่
ขาย 240 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 5 เสื้อโปโล Timberland ของแท้
M รอบอก 40" คอถึงปลายเสื้อ 26.3"
ขาย 380 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 6 กระเป๋าเป้ AMERICAN TOURISTER ของแท้
แบรนด์เดียวกันกับ samsonite คุณภาพดีมากครับ ใช้นานทนทาน
ก้นกระเป๋า ด้านหลังกระเป๋าและสายสะพาย บุฟองน้ำครับ
กว้าง 7.5” ยาว 12” สูง 16.5”
ขาย 540 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 7 เสื้อโปโล UNIQLO DRY EX ของแท้
ผ้าโพลีเอสเตอร์ 100% ของใหม่ป้ายห้อยครับ ซื้อมายังไม่ได้ใช้ ใส่ไม่ทันครับ
ซื้อที่เซ็นทรัล ราคาตามป้ายแจ็ดร้อยเก้าสิบ ขายแบบแบ่งไปใช้ครับ
S รอบอก 35" คอถึงปลายเสื้อ 25"
ขาย 290 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 8 หมวกไหมพรม UNIQLO ของแท้ ผ้าหนาเนื้อนุ่ม
มีเทคโนโลยี HEATTECH ช่วยรักษาความอบอุ่น ใส่สบายอุ่นสบายหัว
ฟรีไซส์ครับ ONE SIZE
ขาย 240 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 9 เสื้อแจ็คเก็ต UNIQLO ของแท้
ลายสก็อตสวยครับ มีฮู้ดหมวกคลุม ซิปรูดได้ทั้งด้านบนและด้านล่าง
เนื้อผ้านุ่มแบบใส่ได้ทั้งหน้าหนาวและหน้าร้อน ใส่เป็นเสื้อคลุมชั้นนอกก็สวยดีครับ
M รอบอก 40" คอถึงปลายเสื้อ 25.5" ไหล่ถึงปลายแขน 24.5”
ขาย 290 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 10 หมวกไหมพรมเด็ก Aurelia KOBE ของแท้
แบรนด์ของญี่ปุ่นครับ สีสวยสดใส ด้านในซับผ้าขนนุ่มมากๆครับ
Size 48-50 cm
ขาย 220 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ngo