เสื้อกันหนาวขนห่าน ขนนก UNIQLO หมวก adidas ไหมพรม Columbia กางเกงขาสั้น BILLABONG เนคไท เสื้อยืด เสื้อกีฬาผู้หญิง

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

เสื้อกันหนาวขนห่าน ขนนก UNIQLO หมวก adidas ไหมพรม Columbia กางเกงขาสั้น BILLABONG เนคไท เสื้อยืด เสื้อกีฬาผู้หญิง

โพสต์ โดย ngo » 07 ธ.ค. 2017, 14:50

ขออนุญาติรวมๆโล๊ะ ของที่บ้านไม่ใช้กันแล้วครับ ของส่วนตัวซื้อมาใช้กันเอง
รวมทุนไว้ใช้จ่ายครับ แบ่งกันไปใช้หน่อยครับ
เสื้อกันหนาวขนห่าน ขนนก UNIQLO หมวก adidas ไหมพรม Columbia
กางเกงขาสั้น BILLABONG เนคไท เสื้อยืด เสื้อกีฬาผู้หญิง

กติกาการขายนิดหน่อยครับ
จองในกระทู้เป็นหลักครับ
ถ้ามีจองแล้วต่อคิว2ได้ครับ
จองแล้วส่งที่อยู่ให้ผมทาง PM ผมส่งเลขบัญชีให้ครับ
หากเกิดความผิดพลาดในการจอง ถือการตัดสินของผมเป็นข้อยุติครับ
สอบถามเพิ่มเติม 0637859065

ลำดับที่ 1 หมวก adidas ของแท้
ทรงเท่ห์ๆใส่ลุยๆครับ ขนาด 57-60 cm
ขาย 280 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 2 เนคไท TRUSSARDI ของแท้
MADE IN ITALY
ใช้ผ้า LANA WOLLE 70% SETA SILK 30%
ยี่ห้อดังสุดหรูจากอิตาลี ดาราชอบใช้ครับ สวยสภาพใหม่ครับ
ความยาวรวม 57”
ขาย 290 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 3 กระเป๋าเป้ Herschel ของแท้
ยี่ห้อขึ้นห้างยอดฮิตครับ ซื้อมาสามพันกว่าบาท
สีสวยสด ขนาดกำลังดีครับ สะพายสวยๆ
ด้านในมีช่องแยกใส่ใส่โน๊ตบุ๊ค iPad iPad mini ได้
สายสะพาย และด้านหลังมีฟองน้ำนุ่ม ก้นมีร่องรอยการใช้งานครับ
กว้าง 4” ยาว 10.8” สูง 16”
ขาย 450 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 4 กางเกงขาสั้น Hurley ของแท้
ลายสวยเนื้อผ้าดีมากครับ ใส่สบายดูดี สภาพยังใหม่ครับ
เอววัดจริงได้ 31" ยาว 21.5"

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 5 หมวกไหมพรม Columbia ของแท้
ใส่กันหนาวอุ่นๆครับ
ขนาด ฟรีไซส์ครับ ONE SIZE FITS ALL
ขาย 250 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 6 เสื้อกันหนาวขนนก UNIQLO ของแท้
ลายสก็อตสวย เสื้อเบามากๆ นุ่ม ใส่อุ่นสบาย ด้วยขนนก ขนอ่อนใต้ปีกนก
ไว้ใส่เดินทาง ท่องเที่ยว ใกล้ปีใหม่แล้ว มีติดกระเป๋าเดินทางไว้ครับ
เสื้อมีกระเป๋าข้างสองข้าง มีซิปปิดให้อย่างดี และมีกระเป๋าซ่อนข้างในเสื้ออีกสองช่องครับ
เสื้อเอามาพับแล้วม้วนจะเหลือเล็กนิดเดียวประหยัดเนื้อที่ในกระเป๋าครับ
รอบอก 44" คอถึงปลายเสื้อ 27" ไหล่ถึงปลายแขน 24”
ขาย 650 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 7 เสื้อยืด Columbia ของแท้ สภาพใหม่ครับ ผ้านุ่มๆ
เบอร์ M รอบอก 43" คอถึงปลายเสื้อ 27.8"
ขาย 190 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 8 กางเกงขาสั้น BILLABONG ของแท้
เอววัดจริงได้ 36" ยาว 20.5"
ใส่สบายดูดี ซื้อห้างสองพันกว่าครับ สภาพยังใหม่ครับ
ขาย 390 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 9 เสื้อคลุม TreKSta ของแท้
เสื้อคลุมผ้าบาง เบา หมวกสามารถถอดเก็บได้
ด้านในเสื้อมีช่องกระเป๋าทั้งสองข้างสำหรับใส่สิ่งของมีค่า
ด้านหน้ามีกระเป๋าสองข้างเช่นกัน มีซิปปิดอย่างดี
ที่ปลายเสื้อมีสายรูดดึง ใต้รักแร้เป็นผ้าระบายอากาศ
ผ้าแห้งเร็ว ใส่สบาย กันลม กันแดด ได้ดีมากครับ
รอบอก 37" คอถึงปลายเสื้อ 22.8" ไหล่ถึงปลายแขน 23”

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 10 เสื้อกีฬาคอปก adidas ของแท้ ผ้า CLIMACOOL
ผ้าเบา ระบายอากาศได้ดี ยืดหยุ่นดีครับ
เบอร์ M รอบอก 39" คอถึงปลายเสื้อ 26"
ขาย 190 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 11 เสื้อกันหนาวขนห่าน EDDIE BAUER ของแท้
ยี่ห้อดีของนอก เสื้อกันหนาวน้ำหนักเบา หนานุ่ม อุ่นสบายมากๆ
หมวกสามารถถอดเก็บได้ เสื้อมีกระเป๋าข้างทั้งสองข้าง
สามารถใส่ได้สองด้านครับ สีสวย สภาพใหม่
ไว้ใส่เดินทาง ท่องเที่ยวได้ทั่วโลก ใส่ไปเมืองนอกไม่ต้องกลัวหนาว
ใกล้ปีใหม่แล้ว มีติดกระเป๋าเดินทางไว้ครับ
ที่ปลายเสื้อมีสายรูดดึงเพิ่มความกระชับ ปลายแขนเสื้อมีรูสอดนิ้วโป้ง
ซิปใหญ่จับถนัดมือครับ ตัวนี้ในห้งไม่ต่ำกว่าสามสี่พันแน่นอนครับ
รอบอก 44" คอถึงปลายเสื้อ 27" ไหล่ถึงปลายแขน 24.5”
ขาย 1150 บาท รวมส่ง ลทบ.

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ