กระเป๋าเป้ออกทริป เสื้อยืด THE NORTH FACE กางเกงยีนส์ GAP AMERICAN เสื้อคอปก QUIKSILVER กางเกงขาสั้น BILLABONG

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

กระเป๋าเป้ออกทริป เสื้อยืด THE NORTH FACE กางเกงยีนส์ GAP AMERICAN เสื้อคอปก QUIKSILVER กางเกงขาสั้น BILLABONG

โพสต์ โดย เสือใหญ่1 » 12 ต.ค. 2017, 10:04

กระเป๋าเป้ออกทริป เสื้อยืด THE NORTH FACE กางเกงยีนส์ GAP AMERICAN
เสื้อคอปก QUIKSILVER กางเกงขาสั้น BILLABONG

ขออนุญาติโล๊ะของใช้ส่วนตัวครับ ของผมใช้เอง ซื้อเอง
มีของลูกๆไม่ใช้กันแล้ว ของที่ผมขายเป็นของแท้ทุกอย่าง รับประกันครับ
ตอนนี้ไม่ใช้แล้ว เยอะเกินเต็มบ้าน ไม่มีที่เก็บ ลองเลือกดูครับผม
:D
โทร 0997214273 ใหญ่ครับ

*อยากได้อะไรจองในกระทู้ได้เลยนะครับ เป็นหลักครับ
โทรมาอาจรับช้าครับทำงาน ถ้าจองซำ้เป็นคิว2 ตามนี้นะครับ
จองแล้วกรุณาส่งที่อยู่ให้ผมทาง PM ครับ
เลขบัญชีส่งให้ PM ครับ
ทุกชิ้นส่งลงทะเบียนให้ฟรีครับ

1 เสื้อยืด THE NORTH FACE
ของแท้ครับซื้อจากนอก
อก 48" คอถึงปลายเสื้อยาว 30" ขาย 290 บาท
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

2 กางเกงยีนส์ AMERICAN EAGLE OUTFITTERS
เอววัดจริงได้ 32" ยาว 43" ขาย 390 บาท
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

3 เสื้อคอปก QUIKSILVER
เนื้อผ้านุ่มมากยืดหยุ่นใส่สบาย ของแท้ซื้อห้างบ้านเราพันห้าครับ
อก 38" คอถึงปลายเสื้อยาว 27.5" ขาย 290 บาท
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

4 กางเกงยีนส์ GAP 1969 STANDARD ตะเข็บข้างขึ้นสวย
เอววัดจริงได้ 33”-34" ยาว 41.5" ขาย 390 บาท
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

5 กระเป๋าเป้ PENTY’S
ผ้า canvas สภาพของใหม่ ของลูกซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้ครับ
กว้าง 7” ยาว 11” สูง 15” ขาย 290 บาท
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

6 กางเกงขาสั้น Rhythm of life
ผ้ายีนส์บางใส่สบาย เอาไปใส่เล่นครับ
เบอร์ M เอววัดจริงได้ 30"-31” ยาว 22" ขาย 140 บาท
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

7 กางเกงยีนส์ GAP 1969 AUTHENTIC
เอววัดจริงได้ 34" ยาว 41.5" ขาย 440 บาท
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

8 กระเป๋าเป้ WORLD MARCH
ผ้ากันละอองน้ำ ด้านหน้าตรงแถบซิบและปลายสายเป้สะท้อนแสงได้
หลังกระเป๋ามีลูกระนาดนุ่ม ช่วยนวดหลังทำให้ผ่อนคลายหายปวดเมื่อย
พื้นเป้มีซอพอ่อนรอง สายสะพายมีฟองน้ำนุ่ม
มีสายรัดอกรัดเอว มีตัวล็อค วัสดุผลิตอย่างดีไม่ใช่ของโหล
ใบนี้ซื้อจากนอกสภาพดีครับ หาเป้ใช้อยู่แนะนำครับ ใส่ของออกทริปได้ 2-3วัน
กว้าง 6" ยาว 12" สูง 15.5" ขาย 490 บาท
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

9 กางเกง BILLABONG
ผ้า 100% COTTON ใส่สบายมาก ของแท้ซื้อห้างสองพันกว่า สภาพยังใหม่ครับ
สีไม่ได้ซีดนะครับเป็นผ้าฟอกเท่ห์ๆซื้อมาก็สีแบบนี้เลย
เอววัดจริงได้ 33" ยาว 22" ขาย 390 บาท
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เส้นทางที่ยากรำบาก มักหน้าค้นหามากกว่า เส้นทางที่ราบเรียบเสมอ________________

Re: กระเป๋าเป้ออกทริป เสื้อยืด THE NORTH FACE กางเกงยีนส์ GAP AMERICAN เสื้อคอปก QUIKSILVER กางเกงขาสั้น BILLABONG

โพสต์ โดย เสือใหญ่1 » 12 ต.ค. 2017, 16:43

Sicario เขียน:1,3

รับทราบครับท่าน
เส้นทางที่ยากรำบาก มักหน้าค้นหามากกว่า เส้นทางที่ราบเรียบเสมอ________________

Re: กระเป๋าเป้ออกทริป เสื้อยืด THE NORTH FACE กางเกงยีนส์ GAP AMERICAN เสื้อคอปก QUIKSILVER กางเกงขาสั้น BILLABONG

โพสต์ โดย บัง Jusco » 12 ต.ค. 2017, 22:59

รับ 4 , 7 ครับขอเป็น ems ได้มั้ยครับพรุ่งนี้เช้าโอนให้ครับ

โพสต์ โดย เสือใหญ่1 » 13 ต.ค. 2017, 04:54

บัง Jusco เขียน:รับ 4 , 7 ครับขอเป็น ems ได้มั้ยครับพรุ่งนี้เช้าโอนให้ครับ

ได้ครับท่าน