ขายหูฟังบลูทูธ Sony SBH20 สีดำ

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

ขายหูฟังบลูทูธ Sony SBH20 สีดำ

โพสต์ โดย sponhan » 20 มี.ค. 2017, 19:52

ขายหูฟังบลูทูธ Sony รุ่น SBH20 ซื้อมาใช้ไปสองครั้งตอนปั่นจักรยาน หูฟังเดิมหาไม่เจอ ให้หูฟังติดมากับ A7 ของแท้ยังไม่ได้ใช้ ขาดสายชาร์จแบบ mini USB หาไม่เจอจริง ๆ ทิ้งไว้นานจัด ใช้ร่วมกับที่ชาร์จโทรศัพท์ได้ครับ ลองเอามาชาร์จสามารถใช้งานได้ปกติครับสภาพทั่วไปโดยรวมใหม่มาก จุกเปลี่ยนหูฟังสำรองสีดำ 2 คู่ ยังไม่เคยใช้งาน ซื้อมาตอนนั้น 1,980 บาท ขอขายที่ 1,000 ถ้วนรวมส่ง
รูปภาพ
รูปภาพ

Re: ขายหูฟังบลูทูธ Sony SBH20 สีดำ

โพสต์ โดย sponhan » 22 มี.ค. 2017, 19:30

ขายแล้วครับ ขอบคุณ Thaimtb ครับ :D :D